123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: JELIEO
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกกับคุณหมอไพศาล บางแค

[คัดลอกลิงก์]
ประมานกี่วันถึงจะหายบวมเข้าหน้าอ่ค่ะ.....ใจร้อนลำคาญหน้ามากมาย เหอะๆ

บวมจนหนักหน้าเรย
ต้นฉบับโพสต์โดย noo_maylovely เมื่อ 2013-1-14 04:55
ประมานกี่วันถึงจะหายบวมเข้าหน้าอ่ค่ะ.....ใจร้อนลำคาญ ...

ประคบเย็นก็บ่อยนะคะ

แต่ก็ไม่ได้ช่วยเท่าไหร่....! แนะนำหน่อยนะคะ
อยากทำค่ะ แนะนำหน่อยย
http://www.paisarnsurgery.com/ ใช่ที่นี่หรือเปล่าครับ^^
ศิษย์เดียวกันครับ คุณหมอใจเย็น พี่พยาบาลใจดีมากกกกก
เป็นเหมือนเคสเฟียร์เลย ค่ะ เฟียร์กำลังจะไปทำค่ะ
นัดวันที่ 5 นี้ค่ะ เฟียร์ฉีดฟิลเลอร์มาก่อนค่ะ ต้องขูดเหมือนกัน อยากทราบความรู้สึก ตอนนี้โอเคไหมคะ
เบี้ยวไหม เจ็บไหมคะ เฟียร์มากๆเลย ดีใจค่ะที่เจอเธอที่เปนเคสเดวกัน เพราะไม่มีประสบการณ์ เลย อยากปรึกษากับคนที่ทำเคสเดียวกันค่ะ
สวยมากๆๆ เลยครับบ  เอ่อออ  หมอเปิดแผลกี่ข้างอ่ะครับบ  แล้วต้องจองคิวนานมั๊ย ครับ
หล่อมากเรยอ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย joy_esv เมื่อ 2012-10-6 15:56
confirm ข้อมูลนี้จิงๆ คะ เพราะเราพึ่งไปทำมาเมื่อวันที่ 6 ...

เบี้ยวแบบเบี้ยวๆ นี่อะนะ
จมูกสวยมากกกกกกกกกกกค่ะ หล่อจัง
ต้นฉบับโพสต์โดย JELIEO เมื่อ 2012-11-10 00:05

โทษนะค่ะ ทำตามาป่าว สวยจังเลย

แสดงความคิดเห็น

ตอนทำนี่เอารูปใครเป็นแบบครับ ขอดูรูปแบบพอดีสนใจจะไปทำ  โพสต์ 2013-4-24 09:43
ตอนทำนี่เอารูปใครเป็นแบบครับ ขอดูรูปแบบพอดีสนใจจะไปทำ  โพสต์ 2013-4-24 09:43
ปัจจุบันเป็นไงบ้างค่ะ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้