เจ้าของ: loukpair
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] (เสริมหน้าอก) น้องนม(ญ แท้) 400cc. โดยหมอเทพ 30/09/55

[คัดลอกลิงก์]
สวยคะ กำลังแพลนว่าจะไปที่นี่เหมือนกัน ผ่าตัดใต้ กล้ามเนื้อหรือบนคะ เจ้าของกระทู้มาอัพรูปหลังทำให้ด้วยนาคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Tonyzee เมื่อ 2012-10-9 09:17
เราไปทำนมกะหมอมาได้ 10 วันแล้ว ตุ่ม ขึ้น หน้าอก ขึ้นหล ...

ใช้แอลเกอฮอน์ เช้ดตอนไหนคะ เช้ดหน้าได้ไหมคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย puipuizzz เมื่อ 2012-10-16 23:43
เสริมหน้าอกหมอเทพ แล้วเป็นสิวเต็มหลังเรย  เครียดมาก ...

เป็นตอนไหนคะ เป็นเฉพาะที่หลังหรอคะ
สวยมากค่ะ น้องแพร

พี่นัดหมอ 26 กพ.นี้ รูปนมเดิมคล้ายกัน รอบตัวคล้ายกัน

ได้แรงบันดาลใจแล้ว จัด 400 cc. เหมือนกันซะเลย

ขอบคุณที่รีวิวให้ชมนะคะ

(ทำเสร็จจะรีวิวใหชมนะคะ รบกวนนิดนึง ถ้าลงรูปในไอโฟน ต้องทำไงคะ ต้องไปโหลดโปรแกรมอะไร เพราะเคยทดลองลงแล้ว >โหมดขั้นสูง แต่ไม่ผ่านค่ะ รบกวนตอบด้วยนะคะ. ขอบคุณมากค่ะ)
ตอนที่คุณหมอทำ รู้สึกตัวเจ็บมากมั้ยค่ะ แล้วพอผ่าเสร็จแล้ว
อาการเจ็บปวดมากแค่นี้ไหนค่ะ ทรมานมากมั้ย เผอิญว่าจะตัดสินใจทำแต่ยังกลัว
อยู่เลยค่ะ แต่ก้อจะทำอยู่ดี เลยเข้ามาถามจากประสบการณ์จริงดีกว่าค่ะ
คุณลูกแพร กลับบ้านยังไงคะ มีเพื่อนพากลับหรือเปล่าคะ ?
ขนาดนมเดิม คล้ายของเราเลยค่ะ

นัดหมอเทพผ่า 27กพ. ค่ะ

คงเอาเท่ากับคุณลูกแพรค่ะ

ขอบคุณที่มารีวิวเป็นวิทยาทานให้พวกเราได้ชมกันนะคะ

จะรอคุณลูกแพรอัพเดทน้องนมสุดสวยเรื่อย ๆ นะคะ
อยากทำมากคะ เก็บตังค์ อยู่คะ แต่อยากทำจนตัวสั่นแล้ว มีลูก 2 คนแล้วคะ หน้าอกคล้อย+ยานด้วย แล้วเขาจะแต่งหัวนมให้มั้ยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abudabee เมื่อ 2013-1-25 19:17

ขอบคุนมากๆนะคะ ที่นำมาแบ่งปันตอนนี้กำลังหาข้อมูลทำหน้าอกอยู่พอดีเลยคะ
แต่หน้าอกเดิมเรามีเนื้ออยู่แล้ว แต่หน้าอกเราคล้อยและห่างมากๆ
ทั้งๆที่อายุยังไม่เย๊อะ และยังไม่เคยมีลูก เศร้าใจจัง T^T
ขอบคุนมากๆนะคะที่นำมาแบ่งปัน ตอนนี้กำลังหาข้อมูลทำหน้าอกอยู่
พึ่งตัดไหมมาคะ แล้ว หมอนัดไปฉีดยา น่าจะเป็นกันคีรอยด์

ไม่ทราบว่าเจ็บมั้ยคะ ฉีดตรงไหนคะ
ขอถามหน่อยคะ พึ่งตัดไหมมานะคะ หมอนัดไปฉีดยา น่าจะเป็นฉีดกันคีรอยด์

เจ็บมั้ยคะ แล้วหมอฉีดตรงไหนคะ
อยากได้ 400 บ้างจังค่ะ ตัวเ็ล็กกลัวหมอไม่ให้ อิจฉาๆ
ตอนนี้รอวันลาพักฟื้น จะไปขอเป็นลูกสาวหมอเทพ
อยากเห็นรูปปัจจุบันค่ะ อิอิ
ตกลงได้ 400 หรือ 380 ค๊ะกำลังเก็บข้อมูลอยู่ค๊ะ ไหล่กว้างเหมือนกันเลยเห็นของคุณปลากรอบแล้วอยาก เพิ่มเป็น 420 ฮ่าา
พยายามบีบ ๆ หัวนมบ่อย ๆ ให้ความรู้สึกมันกลับมานะคะ บีบ ๆ หยิก แต่ไม่ใช่หยิกจนเป็นแผล หยิกพอมีความรุ้สึกว่าเจบก็พอค่ะ หายไวไว นะคะ น้องนมสวยดี
สวยง่ะ เค้าไปทำมา24ธันวา ที่ผ่านมา  ได้ 380 ใหญ่ซะใจ สิทธิ์เดียวกัน ลูกหมอเทพ
ทรงสวยมากค่ะ >O<
เจ้าของกระทู้คนสวยน้องนมเป็นไงบ้างคะรบกวนรีวิวให้ยลโฉมทีนะคะ ป่านนี้คงจะสวยเข้าที่ละมั้งคะ เห็นกระทู้นี้อยากทำสุดๆไปเลย เร่งๆเก็บตังๆๆๆๆ
สวย อยากทำมังนะ  เราสูง 156 น้ำหนัก 58 ใส่กี่ cc ดีล่ะ
สู้ๆครับ ทำมาแล้วเปลื่ยนไปเป็นคนละคนเลย ทรงสวยใช้ได้ครับ
จะไปทำเหมืินกันค่ะ. แต่อกกว้าง มาก. เพราะเป็นสาว2สูง185หนัก60เนื้อนมน้ิย
อยากเหนรูปตอนยืน จังเลยค่ะ เพราะกำลังศึกษาอยู่ว่าจะทำเท่าไหร่ดี ส่วนตัว

สูง 165 น้ำหนัก 45  ยังตัดสินใจไม่ได้เยย
ตอนนี้น้องนมเป็นไงบ้างคะ อัพเดทความสวยให้ดูที อิอิ
ไปทำมาวันที่ 11
หมอเทพจัดให้ 450ccค่ะ
เพราะของเก่าคล้อยจากลดน้ำหนัก ไม่เหลืออะไรเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้