ดู: 79147|ตอบกลับ: 124
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] (เสริมหน้าอก) น้องนม(ญ แท้) 400cc. โดยหมอเทพ 30/09/55

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย loukpair เมื่อ 2012-10-5 23:45

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนนะค่ะ ชื่อลูกแพร ค่ะ อายุ ยี่จั๊บ ค้าา
สอดส่องรีวิวตามเว็บนี้มานานมว๊ากกกก 55 เคยศัลยกรรมมาแค่ ตัดปีกจมูกค่ะ
แต่หน้าอกไม่คิดจะทำเลยค่ะเพราะกลัวเจ็บอย่างที่ว่า "สิบล้อทับ" 5555
มาเริ่มกันเลยดีฝ่าา ~
ตื่นแต่เช้าเลยค่ะ 6 โมง ตื่นเต้นสุดๆ ขับรถวนไปมาอยู่ 2 รอบกว่าจะถึงก้ เกือบ 9 โมง
พอถึงพยาบาลที่หน้าเค้าเตอร์ก้ให้ถอดเสื้อเลย อายมาก ถอดต่อหน้าหมอเลย อิอิ เขิลจัง
คำแรกที่หมอถาม " อยากได้แบบไหน "
เรา(รีบตอบเลย) " ใหญ่ๆเลยค่ะ "
หมอ " เพื่อนเคยมาทำมั้ย ได้ไปเท่าไหร่ "
เรา " เคยค่ะ ได้ไป 350 ค่ะ แต่เค้าตัวเล็กมากๆ "
หมอ " งั้นเราอยากได้เท่าไหร่ (พร้อมกับจับน้องนมเราไปด้วย ดึงซ้ายทีขวาที 55) "
เรา " 380 ก้ได้ค่ะใหญ่ไปมั้ยค่ะ "
หมอ " ได้ มากกว่านี้ก้ได้นะ(แล้วก้วาดเมจิกลงที่นมเรา) "

ลืมบอกค่ะ ลูกแพรสูง 164 ค่ะ หนัก 49 เป็นสาวไหล่กว้างสะโพกใหญ่ 35 ค่ะ

พอถึงเวลาจริงลืมถามหมอเลยค่ะ ว่าผ่าแบบไหนดีใต้กล้าเนื้อหรือบน ตื่นเต้นจัด TT

พอถึงเวลาผ่าจริง เราเลยตัดสินใจอย่างแน่วแน่ เอาไงเอากันวุ้ย ไหนๆก้ทำแล้ว
" พยาบาลค่ะหนูขอเปลี่ยนเป็น 400 cc เลยค่ะ หนูกลัวมันยุบ 555 "

พยาบาลก้บอกหมอให้ค่ะ ไม่มีใครดุเลยใจดีทุกคน แต่เสียดาย คลินิคกรังไปนิสสส 55
และเค้าก้เริ่มทำตามขั้นตอน จับรัดแขนรัดขาและฉีดยาเบลอ หลับไปแบบไม่อยากตื่นเลยค่ะ
ฝันราวกับว่าอยู่ในอวกาศมันสุดๆไปเลย ตื่นมาอีกที เปลี่ยนชื่อเป็น น้องแตงโมเลยค่ะ 555555

มาดูภาพปลากรอบเลยดีกว่า เริ่มหิวแล้ว หุหุ

อันนี้รูปก่อนทำค่ะ ยานๆเหี่ยวๆ แต่ปกติคัพเดิมก้ B34 ค่ะ

วันแรกค่ะ

น้องนมดูใหญ่มาก ตกใจเลยค่ะ
สามวันนี้อึดอัดมากค่ะ อยากถอดผ้าไวๆ หัวนมชา ไม่มีความรู้สึกเลย

ต่อไปภาพวันที่ 4 ค่ะ ไปหาหมอคลายผ้าที่พันมาแล้ว 1 รอบ
แอบแกะผ้าออกแปปนึง เพราะอึดอัดมากๆค่ะ ^_____________^

สังเกตุว่าด้านซ้ายมือของแพร จะบวมค่ะ เหมือนมีเลือดค้างๆอยู่จับไปได้ยินเสียงน้ำเลยค่ะ

ทำมาวันแรกอีกวันก้ลุกนั่งเองได้ค่ะ เดินได้รอบหมู่บ้านเลย เจ็บแค่แผลจักกุแร้ค่ะ
แต่ไม่ชอบอาการชาที่หัวนมเลย อยากไห้หายไวๆ มันแปลกๆ พิกลๆ

ตอนแรกว่าจะรอน้องนมเข้าที่แล้วจะมารีวิว แต่อดใจไม่ไหวค่ะ เพิ่ง 5 วันเอง อิอิ
ยังไงจะอัพเดตเรื่อยๆ นะค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น

อัพดตรูป 8/10/2555 ครบ 1 อาทิตย์ (โพสที่ 41#)  โพสต์ 2012-10-8 17:39

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

ของเราก้อ400ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย loukpair เมื่อ 2012-10-8 17:36
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย loukpair เมื่อ 2012-10-8 17:45

สวยมากๆค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
อยากรู้คะว่า เป็นคนตัวผอมนะคะ สูง160หนัก43 อายุ19ปีจะทำได้ไหญ่สุดเท่าไรคะ ใจอยากได้410-450ซีซี แต่ไม่รู่จะน่าเกียดไหม ขอคำแนะนำพี่ๆด้วยคะ ขอบคุณคะ
สวยค่ะ สมส่วน แต่เราสูง 165 หนัก 55 คงต้อง 500 cc ซะแล้ว
ทำแล้วน้องนมจะอยู่กับเราไปนานแค่ไหนค่ะเนี้ย
400ccไม่ทราบว่ายี่ห้ออะไรค่ะ?
และที่คลีนิคหมอเทพมี silimed, allergen, monter มั่ยค่ะ
เหนึอหรีอใต้กล้ามเนี้อค่ะ  กำลังจะไปทำค่ะ ก็เลยหาข้อมุลค่ะ หรีอถ้าใครรุ้ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ
ทรงสุงหรีอตำ่ค่ะตอนนี้กำลังหาข้อมูลทำหน้าอกอยู่ขอบคุนมากๆนะคะ มีลูก 2 คน
สวยมากค่ะ ไม่ได้ทะลึ่งนะ แต่เราว่าหลังทำหน้าอกแล้ว หัวนมมันดูสวยไปด้วยอ่ะ สวยมาก อยากทำแต่กลัวเจ็บค่ะ
ทรงสุงหรีอตำ่ค่ะ
ทรงสุงหรีอตำ่ค่ะ
สวยค่ะ  ดูดีมาก
หายไวๆนะเจ้าค่ะนมอึ๋มมากเลย
สวยๆที่สุดเลยค่ะ
ไม่ทราบว่าหน้าอกเดิมขนาดเท่าไหร่ค่ะ
ถ้าทำแล้ว ต้องเปลี่ยนซิลิโคนทุกๆกี่ปีอะคะ
น้องนมสวยคะชิดด้วยของเรานัด22ก.พ56นี้ตื่นเต้นเหมือนกันคะขอเป็นลูกสาวคุณหมอเทพด้วยคน
เพื่อนๆคนไหนมีปมก็อย่ารอช้าคะ สู้สู้คะ
ทรงสวยมากคะ ยังไงหายกทรงเฉพาะแบบมาใส่ด้วยนะค่ะ จะได้ช่วยให้ทรงสวยค่ะ
ทรงสวยมากเรยค่ะ>< อยากทำอ่ะ  อย่าลืมมารีวิวเพิ่มนะคร้า
ทำใต้ รึ เหนือกล้ามเนื้อค่ะ
น้องแพรรอดูรูปปัจจุบันอยู่นะค่า^+^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้