ดู: 21936|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] **รีวิวหมอธีรพงษ์ ญแท้ สูง167นน45 นับ1ไปด้วยกันนะคะ แอบกัว55

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อเอ๋อนะคะ สูง 167 หนัก 45 เป็นผู้หญิง อายุ 27ค่ะ เริ่มต้นรีวิวตั้งแต่เข้าพบคุนหมอเลยนะคะ และจะมาอัพเดทตลอดค่ะ ^^
      ..เพิ่งไปพบคุนหมอธีรพงษ์มาเมื่อวานนี้ วันพฤหัสที่ 4 ตค ค่ะเพื่อปรึกษาการทำหน้าอก จิงๆแล้วไปครั้งแรกคือวันอังคารค่ะ
แต่ไม่ทราบว่าคุนหมอรับปรึกษาศัลยกรรมเต้านมแค่วัน จันทร์-พุธ-พฤหัส และต้องโทนัดคิวก่อนล่วงหน้าเท่านั้นค่ะ
(เพื่อนๆคนไหนอยากไปพบคุนหมอโทหาพี่หนิงก่อนเพื่อนัดวันนะคะ เข้าไปเลยเด๋วไม่ได้พบ) แต่ไหนๆ ก็ไปถึงแล้วก็ต้องอ้อนค่ะ
(อ่อ! ลืมบอกว่าเอ๋ออยู่ ตจว.นะคะ) พอดีพี่แอนเดินออกมาหน้าเคาเตอร์ ตอนแรกแกก็บอกไม่รับจิงๆ เนื่องจากคิวคุนหมอแน่นมาก และรับปรึกษาเต้านม แค่ จ-พ-พฤ ด้วย ก็เลยอ้อนอยู่ซักพักเพราะอยู่ ตจว พี่แอนเลยพยายามหาเวลาให้มาพบคุนหมอวันมะรืนแทนค่ะ ดีใจมากๆ นึกว่ามาเก้อซะแล้ว ก็เลยกลับบ้านค่อยมาใหม่วันพฤหัสที่ 4 ตค ค่ะเพราะเป็นวันที่กลับ ตจว พอดี
      4 ตุลา นัดเวลาไว้บ่าย2 มาถึงบ่ายโมง45 ก่อนเวลานิดหน่อย ก็นั่งรอคุนหมอตามคิวค่ะ ซึ่งก็รอนานสมคำล่ำลือ55 แต่แอร์เย็นสบายแถมมีคอมและอินเตอร์เน็ตให้เล่นก็เลยเพลิน ได้เวลาเข้าพบคุนหมอเกือบ 4โมงเย็น เข้ามาในห้องน้องซิลิวางเต็มโต๊ะเลยค่ะ เพิ่งเคยเห็นซิลิครั้งแรก นึกถึงเห็ดในหนังไซไฟ55 นี่หรือที่มันจะมาอยู่ในตัวเรา พี่เค้าก็ให้ถอดเสื้อเพื่อถ่ายรูปค่ะ แอบเขินเพราะเพิ่งเจอหน้ากัน 2 ครั้งเท่านั้นเอง55 และพี่เค้าก็ออกไปปริ๊นรูป เราก็นั่งลูบๆ จับๆ บีบๆ ไปประมาน 20นาที พี่เค้าก็เอาเสื้อในสปอตบรามาให้บอกให้ลองใส่ซิลิลงไปดูว่าชอบขนาดประมานไหน แล้วก็รอพบคุนหมอค่ะ ประมาน 5โมงคุนหมอก็เข้ามา คุนหมอใจดีค่ะ ไม่ดุเลยแต่พูดเบาไปนิ๊ดดต้องตั้งใจฟังค่ะ55 พอวัดเต้านมแล้วฐานเล็กค่ะเพราะเป็นคนตัวเล็ก เลยใส่ซิลิที่มีฐานกว่า้งกว่า 11.9 ไม่ได้ จะทำให้เป็นลอนค่ะ
ตอนลองใส่ซิลิในสปอตบรา บอกตรงๆว่าดูไม่ออกค่ะ นึกภาพไม่ออกว่าตอนเป็นนมจะออกมาเป็นยังไง ลังเลมากสร้างความลำบากให้พี่ๆ และคุนหมอมากค่ะ อยู่ในห้องนานมากๆ จนเกือบ 6โมงครึ่ง จึงออกมาเป็นอันตกลงว่า allergan 340cc ทรงสูง แล้วก็สำรอง silemmed 355cc ค่ะ
      ลังเลมากค่ะคุนหมอบอกว่าถ้าชอบสวยธรรมชาติก็ 340cc ถ้าชอบใหญ่ก็ 380cc เพราะว่า allergan ไม่มี 350 หรือ 375 จะโดดไปเลยค่ะ ส่วนใครที่สงสัยว่า Allergan กับ Sillemmed ต่างกันยังไง ถามคุนหมอได้มาดังนี้ค่ะ
         Allergan   สัมผัสจะนิ่มกว่าเล็กน้อย       Sillemmed  สัมผัสจะแข็งกว่านิ๊ดด (ซึ่งเมื่อเข้่าไปอยู่ข้างในแล้วไม่ค่อยแตกต่าง)
                        ฐานซิลิจะแคบกว่า                               ฐานซิลิจะกว้างกว่า (ส่งผลให้หน้าอกชิดกว่า เพราะฐานกว้างกว่า)
                        ทรงจะพุ่ง สโลปสวยกว่า                        ทรงจะพุ่งน้อยกว่า
                        ขนาดจะค่อยข้างกระโดดไซด์ไปไกลกว่า     มีขนาดใกล้เคียงกันให้เลือกมากกว่าค่ะ
โดยสรุปแล้ว ถ้าเป็น Allergan 340cc ทรงจะพุ่งสโลปสวยกว่าดูอวบอิ่ม Silemmed 355cc ฐานจะชิดกันมากกว่าค่ะ
      ออกมาก็ตรวจเลือด เลือกวันผ่าตัด แล้วก็บอกพี่หนิงว่าอยากได้เร็วที่สุด พี่เค้าก็เลยบอกว่างั้นวันนี้เลยได้เพราะคุนหมอมี 3 เคส เลยแบบ... ไวไปค่ะ555 ขอทำใจเป็นวันจันทร์ หรืออังคารแทน เลยได้วันอังคารที่ 9 ตุลาค่ะ ได้กลับ ตจว มาทำงานก่อน
      แต่!!!! พอกลับมาที่บ้านคุนแฟนก็เปิดเว็ปต่างๆ ดู เราก็ูดูด้วย ทุกคนนิยมทำ 350cc กัน แต่ตัวเล็กกว่าเอ๋อทั้งนั้นเลย ส่วนใหญ่จะสูงประมาน 160 ต้นๆ แถมน้ำหนักก็มากกว่า เลยโทไปหาพี่หนิงขอเลือกเป็นซิลิ 380cc แทน ซึ่ง Allergav 380cc มีฐานเล็กกว่า Sillemmed 355cc อยู่ 2 มิลค่ะ คาดว่าน่าจะพุ่งกว่า พี่หนิงก็บอกว่าซฺลิรุ่นนี้ขาดตลาดต้องรอดูคิวผ่าตัดวันจันทร์สำรองไว้ ถ้าเค้าเลือกทรงเตี้ย เอ๋ฮก็จะได้ทรงสูงค่ะ ^^ แต่ก็รอคุนหมอตรวจอีกทีว่าฐานนมรับได้รึป่าว คิดว่าไม่น่ามีปัญหาค่ะ เด๋วพี่หนิงโทมาบอก
     *******ตอนนี้เลยอยากจะถามเพื่อนๆ พี่ๆ ว่า 380cc ทรงสูงจะใหญ่เกินไปไม๊คะ??? เพื่อนบอกว่าไซ๊ดกระเทยเลยนะ ก็แอบกัวค่ะ >_< ********* อีก 3 วันก็ผ่าแล้ว ละจะมารีวิวแบบอินไซด์ ตั้งแต่เริ่มพบหมอ จนน้องนมสวยค่ะฝากตัวด้วยนะคะ

IMG_1448 (Copy).jpg (64.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

น้องซิลิโคนต่างๆ

น้องซิลิโคนต่างๆ

IMG_1449 (Copy).jpg (90.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

เยอะมากมายค่ะ

เยอะมากมายค่ะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

รอชมรีวิวต่อครับ ขอบคุณครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-6 07:01:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือ จะโพสรูปต่อ ในคอมเม้นต่อไป ทำยังไงทราบไม๊คะ55 อายอ่า เล่นเว็บบอร์ดไม่เก่งค่า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-6 07:05:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กดไปที่ตรงรูปภาพแล้ว มันไม่ขึ้นไดร์ฟที่เก็บไฟล์ภาพในคอมอ่ะค่ะ ขึ้นให้ใส่ที่อยู่ งงเลย รบกวนหน่อยนะคะ
ยินดีต้อนรับ น้องนม กะ คุณหมอธีฯ  นะคะ.....สวยแน่นอน จ้า
ทำกะคุณหมอเหมือนกันจ้า  แต่ของรุ่ง  silimed  385  นะคะ

แสดงความคิดเห็น

คุณรุ่งช่วยแชร์ silimeหน่อยจ้า เค้าจะทำอาทิตย์หน้าแล้วอ่ะจ้า  โพสต์ 2012-10-9 18:04
สาธู๊.. ขอให้ออกมาสวยๆ แล้วก็ไม่มีปัญหาด้วยค่า  โพสต์ 2012-10-7 16:58
เราสูง 162 cm หนัก 48 กก  ได้ของ Allergan 380cc ทรงกลมสูง ไม่สามารถใส่ของ Silimed เพราะขนาดฐานเต้านมไม่เอื้ออำนวยจ้า  ฐานเราประมาณ 11.7 ทำมาได้ 3 เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้วัดรอบอกได้ประมาณ 35 นิ้วค่ะ ก่อนหน้านั้นใส่บราคัพ A ยังไม่เต็มเลย  หลังจากเสริม น้ำหนักเพิ่มขึ้นอีกประมาณ 1 กิโล แหล่ะ

สูงและหนักเท่าเค้าเลย 380 นี่ทำออกมาใหญ่ไปมั้ยคะแนะนำทีนะคะ  โพสต์ 2012-10-21 08:01
เราทำใต้กล้ามเนื้อมันจะไม่ชิดมากนะ แต่ก็ไม่ได้ห่างน่าเกลียดล่ะ  โพสต์ 2012-10-8 12:27
หน้าอกชิดดีไม๊คะ? ฐานเต้านมใกล้ๆกันเลยค่ะ ของเอ๋อหน้าอกเดิมห่างค่ะ  โพสต์ 2012-10-7 16:55
ต้นฉบับโพสต์โดย qberry เมื่อ 2012-10-6 07:01
คือ จะโพสรูปต่อ ในคอมเม้นต่อไป ทำยังไงทราบไม๊คะ55 อาย ...

กดตรงมุมบนขวา "โหมดขั้นสูง"

แล้วก็เลือก "รูปภาพ"

กดตรง "เรึยกดู" แล้วเลือกรูปจากคอมได้เลยจ้า

ขอบคุนมากค่า เด๋วกลับบ้านจะอัพรูปเพิ่มค่ะ  โพสต์ 2012-10-7 16:56
ถ้าทำ ทำใหญ่ ๆ ไว้ก่อนค่ะ เพราะซักระยะนึงนมจะยุบลงมาอีก บางคนยุบเยอะ บางคนยุบลงนิดหน่อย  แต่ถ้าทำใหญ่ต้องไม่ใหญ่เกินฐานนมเราจะรับได้นะคะ ไม่งั้นอาจจะมีปัญหาภายหลังได้
น้องค้ะ จัดเต็มไปเลยขะ อย่าได้ลังเล เท่าที่คุณหมอให้ได้ และไม่มีปัญหา อย่าคิดขะว่ากลัวจะใหญ่ไปจัดไปเลยให้จบทีเดียว. ทุ๊กกกกกราย
บอกว่าเล็กไปนิดหลังจากทำมาแล้วหกเดือนหนึ่งปี. น้องกำลังตัดสินใจอยู่ เชื่อพี่ขะจัดเต็มมมมม. พี่ทำแล้ว หมอให้375หรือ400 เสียใจ
นิดนึง ตอนแรกเลือก400. ก่อนผ่าเปลี่ยนใจกระทันหันกลัวใหญ่ไปกลัวนวดยากทั้งๆที่หมอบอกว่าได้ ดูสิไม่น่าเลยแต่มันต่างกันนิดนึงอะนะ

พี่เลยแนะนำน้องเลยขะ. ไม่มีใครบอกเลยว่าทำมาแล้วใหญ่เกินไป ต้องแก้ให็เล็กลง มีแต่บอกว่าเล็กไปจะแก้ให้ใหญ่ขึ้นทั้งนั้นเลย
แต่จะใหญ่เท่าไหร่ก็ต้องอยู่ในขอบเขตที่หมอบอกว่าโอเคได้ ฐานอกเราได้ทรงได้ไม่มีปัญหา.  

โชคดีนะคะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยขะ

ไม่จริงค่ะ เจ็บเหมือน ๆ กันค่ะ  โพสต์ 2012-10-8 12:12
ขอบคุนมากๆค่ะ เค้าว่ายิ่งทำใหญ่ยิ่งเจ็บ จริงไม๊คะ?  โพสต์ 2012-10-7 17:00

คะแนน

1

เราเป็นคนนึงที่ทำกับหมอธีนะ แต่เราเป็นสาว2 สูง163 หนัง 49 ใส่allegen ทรงสูง 380 ผิวทราย ตอนอาทิตแรกๆอะ เราคิดว่ามันใหญ่ไป แต่ตอนนี้จะ1เดือน พอมันหายบวมเราว่ากำลังสวยเลย ไม่อยากให้ยุบแล้ว ลองตัดสินใจดูนะ ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-7 16:41:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
...ขอบคุนพี่ๆ ทุกคนเลยค่ะ เป็นพี่ๆที่เอ๋อติดตามดูน้องนมมาแล้วทั้งสิ้นเลย อิอิ
ตอนแรกไม่รู้จักหมอธีเลยค่ะ รู้จักแต่ รพ.เสริมความงาม ยันฮี บางมด แล้วก็เลอลักษณ์ ค่ะ
ต้องขอบคุณเวปดั้งโด่งจิงๆ เปิดโลกกว้างให้แท้ๆ55
...ฐานเต้านมเอ๋อ 11.9 ค่ะ ใส่ silemmed ไม่ได้เหมือนกันเลยค่ะ
ใส่ allergan 380cc แบบพอดีเป๊ะ 340cc เหลือนิดหน่อย
จะลองคุยกับคุนหมออีกทีค่ะ ถ้าไหวก็จะจัดเต็มไปเลยค่ะ^^
   แต่ตอนนี้รู้สึกปอดๆ กังวลเรื่องผ่าตัด 2วันนี้ นอนมะค่อยหลับเลย 55
ตื่นเต้นและยอมรับว่ากัวด้วยค่ะ กัวน้ำเหลืองด้วยอยู่ ตจว.มาพบหมอลำบากค่ะ
   วันพุ่งนี้จะเข้า กทม ไปเตรียมตัวผ่าวันอังคารแล้วค่ะได้เคสแรก ไปคนเดวด้วย
จะสู้ๆ ค่ะ แล้วจะมาอัพรูปน้องนมให้พี่ๆ ช่วยดูนะคะ ขอบคุนมากค่ะ
ว้าว ขอให้สวยๆค่า รอชมนะคะ

ได้เลยค่า ไว้ออกจาก รพ. จะรีวิวให้ชมนะคะ  โพสต์ 2012-10-9 14:52
ขอให้น้องนมสวยถูกใจนะคะ  

ขอบคุนมากๆ ค่ะ  โพสต์ 2012-10-9 14:50
ขอให้สวยๆๆ ค่ะ อย่าลืมหาคนไปเฝ้าไข้ที่ รพ สักหนึ่งคนนะคะ

ได้คุนแฟนลางานมา 2 วัน เฝ้าที่ รพ.ค่า  โพสต์ 2012-10-9 14:51
ขอให้น้องนม ออกมาสวยสมใจเจ้าของนะค๊ะ   

ขอบคุนค่ะ แล้วจะรีวิวมาให้ชมกันนะคะ  โพสต์ 2012-10-9 14:51
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-9 14:57:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้มารับใบส่งตัวที่ คลีนิคแล้วค่า กำลังจะไป รพ. เตรียมอุปกรณ์อาบน้ำ เสื้อกระดุมหน้า แล้วก็พวงมาลัย มา 3 พวง
ตามคำแนะนำของพวกพี่ๆ แล้วค่ะ อิอิ ...ตื่นเต้นมากก แต่ก็ตื่นเต้นน้อยกว่ากัว กัวมากกว่าเยอะเลยค่ะ
ตกลงเลือก allergan 380cc ค่ะ จัดใหญ่ไป กัวเสียใจเหมือนที่พี่ๆ บอก แล้วจะมารีวิวให้ชมกันนะคะ
เตรียมถ่ายรูปก่อนทำไว้แล้วค่ะ (แอบสังเกตุว่ารูปก่อนทำไม่ค่อยมี) ขอบคุนทุกๆคนมากๆที่ให้กำลังใจค่ะ
เปงกำลังใจให้น่ะค่ะ..ขอให้น้องนมออกมาสวยสมใจน่ะค่ะ  สู้ๆค่ะ  รอดูรีวิวอยู่น่ะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rung_led2011 เมื่อ 2012-10-9 19:43
ต้นฉบับโพสต์โดย rung_led2011 เมื่อ 2012-10-6 07:25
ยินดีต้อนรับ น้องนม กะ คุณหมอธีฯ  นะคะ.....สวยแน่นอน จ้ ...

* คุณ POPOTUM  รุ่งเอารูปมาให้ดูแล้วนะคะ
ของรุ่ง  silimed นะคะ  385 ทรงสูง...รุ่งสูง 165  หนัก  53 นะคะ ตอนนี้น้องนม มีอายุ  27  วันนะคะ

เซ้กซีี่ๆๆๆๆจัง  โพสต์ 2013-5-1 19:20
ยินดีจ้า  โพสต์ 2012-10-20 10:57
ว้้สวยงามเราก็ไปทำมาแล้ววันนี้วันที่3 silimed 325 cc เด๋วจะถ่ายรูปให้ดูนะคะ  โพสต์ 2012-10-20 10:26
ขอบคุณมากๆ จ้า  โพสต์ 2012-10-14 22:08
น้องนมสวยจังเลยค่ะ  โพสต์ 2012-10-14 21:10
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 21:09:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
      กลับมาแล้วค่า... มาช้ามากก 55 เนื่องจากทั้งอาการปวดและอาการมึนยาแก้ปวด ขอบอกตรงๆเลยว่า ไม่อยากทำอะไรเลยค่ะนอกจากนอนๆ ๆ เท่านั้น  มารีวิวต่อจากที่ไปพบคุนหมอนะคะเพราะว่าตอนนั้นยังลงรูปไม่หมดค่ะ เลยมาแถมรูปหน้าตาของน้องสปอตบรา
ที่คนไข้ทุกเคสที่ผ่าตัดเสริมหน้าอกกับคุนหมอธีจะได้รับกลับบ้านไป เป็นสีเทาๆ อย่างในรูปค่ะ แต่สรุปแล้วเอ๋อก็เปลี่ยนใจเป็นไซด์ใหญ่ที่สุดที่สามารถรับได้ คือ Allergan 380cc ค่ะ ทรงสูงผิวทราย ซึ่งไม่ได้เือกไว้ในวันแรกเลย 55
      และแล้ววันอังคารก็ไปรับใบส่งตัวที่คลีนิค พร้อมกับเดินทางไปโรงพยาบาลราษฎร์บูรณะึ่งห่างจากคลีนิคคุนหมอแค่ประมาณ 10กิโลเท่านั้นเองค่ะ ใช้เวลาเดินทางประมาน 15นาทีเอง ไม่ไกลเลยค่ะ

Picture 004 (Copy).jpg (14.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

นี่คือสปอตบราที่คุนหมอให้มาค่ะ

นี่คือสปอตบราที่คุนหมอให้มาค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 21:31:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
      หลังจากที่ไปถึง รพ.เรียบร้อยแล้ว ก็วนหาที่จอดรถอยู่2รอบค่ะ ที่จอดรถหายากนิดนึง 16.30 น. เข้าไปแล้วก็ยื่นบัตรทำประวัติพี่ๆพยาบาลใจดีมากค่ะ
รพ.ไม่ใหญ่มากแต่ก็ดูทันสมัยและเครื่องมือครบครัน ในระหว่างที่รอพี่พยาบาลเรียกชื่อเพื่อพาที่ไปที่ห้องพักก็เลยเอาพวงมาลัยไปไหว้ศาลพระพรหมและศาลตายายด้านหน้า รพ. ไม่นานพราพยาบาลก็พาไปที่ชั้น4 ค่ะ เนื่องจากห้องพิเศษเดี่ยวเต็ม เอ๋อก็เลยได้นอนห้องวีไอพีแทน โอ้โห....ห้องใหญ่มากกกก อลังการทีเดียว โชคดีที่ห้องพิเศษเดี่ยวเต็มค่ะ55 แล้วพี่พยาบาลก็มาบอกว่า ให้อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า เตรียมตัวผ่าตัดเนื่องจากวันนี้คุนหมอมีเคสใหญ่ เคสแรกจะเริ่มเร็วประมาน 2 ทุ่ม เราก็!!โอ้ นี่จะ 6โมงเย็นแล้ว ยังมิได้ทำใจเลย
      ทุกอย่างก็ผ่านไปอย่างรวดเร็ซมาก พี่พยาบาลมาโกนขนทำความสะอาดครึ่งท่อนบน เช็คความพร้อมแล้วก็เข็นเข้าห้องผ่าตัดตอนประมาน 2ทุ่มค่ะ เข้าไปคุยกับคุนหมอธีด้านในห้องผ่าตัดอีกครั้งเพื่อย้ำว่าผ่าที่ไหน ขนาดเท่าไหร่ วาดแบบหน้าอกแล้วก็บอกว่าเริ่มเลยนะ
      เราก็เปลี่ยนไปที่เตียงผ่าตัดแปะแผ่นเช็คคลื่นหัวใจ ทักทายกับคุนหมอวางยา ทุกคนในห้องดูอารมดีรื่นเริงกันมาก นับแล้วมี 8 คนไม่รวมคุนหมอ(เท่าที่เห็น)อุ่นใจค่ะ คิดว่าไม่น่ามีปัญหาอะไรอย่างแน่นอนทีมแพทย์เยอะขนาดนี้ แล้วกถามว่าพี่คะกี่โมงแล้ว ..2ทุ่มครึ่งพอดีจ้ะ เป็นเสียงสุดท้ายที่ได้ยินค่ะ ....จากนั้นเหมือนจะรู้สึกตัวอีกทีตอนที่นอนรอดูอาการข้างห้องผ่าตัด ว่าพี่เค้าปลุกและบอกว่าจะดึงสายยางที่คอออกแล้วนะ(ใส่สายยางในคอเพื่อให้ยาหย่อนกล้ามเนื้อค่ะ) แล้วก็มารู้สึกตัวอีกทีในห้องนอน พร้อมกับคุนแฟนที่มาเฝ้าค่ะ

Picture 001 (Copy).jpg (18.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

ถ่ายตอนตัดสายเดรนเลือดหมาดๆค่ะ

ถ่ายตอนตัดสายเดรนเลือดหมาดๆค่ะ

Picture 005 (Copy).jpg (23.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ตอนเพิ่งออกมาจากห้องผ่าตัดค่ะคุนแฟนถ่ายไว้ให้ ...

ตอนเพิ่งออกมาจากห้องผ่าตัดค่ะคุนแฟนถ่ายไว้ให้ ...

ไปสายค่ะ บ่าย3กว่าๆ อดเจอคุนรุ่งเลยค่ะ  โพสต์ 2012-10-17 12:20
พรุ่งนี้ รุ่งก็ไป ตรวจน้องนมอีกนะคะตอนบ่ายโมงเจอแล้วทักทายกันได้นะคะ  โพสต์ 2012-10-14 22:10
พุ่งนีก็ตัดไหมแล้ว เด๋วจะมาอัพรีวิวเพิ่มพร้อมรูปน้องนมตอนอายุ3วันค่ะ  โพสต์ 2012-10-14 21:33
วันนี้ก่อนอัพรีวิว เพิ่งทานยาแก้ปวดไป ตอนนี้มีนมากค่ะ ขอไปพักก่อนะคะ  โพสต์ 2012-10-14 21:32

คะแนน

1

หายไวๆ สวยดั่งใจค่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-17 13:12:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
.....ฮือๆ ๆ เมื่อกี้พิมอยู่ครึ่งชม. แล้วกดอัพโหลดรูปทีหลังข้อความที่พิมรีวิวไว้หายหมดเลยค่ะ ไว้ค่อยพิมวันหลังแทนนะคะ
เอารูปน้องนมก่อนทำ กับน้องนมตอนอายุ 3 วันมาอวดแทนก่อนก็ละกันค่ะ แล้วจะมารีวิวใหม่พร้อมรูปน้องนมรอบต่อๆไปค่ะ

Picture 003 (Copy).jpg (60.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

น้องนม3วันด้านข้างค่ะ

น้องนม3วันด้านข้างค่ะ

Picture 002 (Copy).jpg (63.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

น้องนมตอนอายุ3วันค่ะ

น้องนมตอนอายุ3วันค่ะ

Picture (Copy).png (796.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

้น้องนมก่อนทำค่ะ

้น้องนมก่อนทำค่ะ

ไม่มีเขียวหรือช้ำเลยนะคะ ที่เห็นเหลืองๆตรงรักแร้เปนเบตาดีนค่ะ  โพสต์ 2012-10-20 01:39
แต่น้องนมๆ จิงๆ พอนวดๆแล้วจะดูชิดกว่าในรูปค่ะ  โพสต์ 2012-10-17 13:14

คะแนน

1

3วันก็สวยแล้วนะคะ คิดว่าเจ็บจริงๆอยู่กี่วันคะ

ตอนยาแก้ปวดออกฤทธิ์ ก็อาจจะเบลอๆหน่อย แต่แทบจะไม่ปวดเลยค่ะ  โพสต์ 2012-10-20 01:38
เจ็บจิงๆ อยู่ 3-4วันแรกเองค่ะ แต่ก็อัดยาแก้ปวดที่คุนหมอให้มายาแรงมั่กๆ  โพสต์ 2012-10-20 01:37
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้