ดู: 1883|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คำแนะนำดีๆ การแก้ไขคางและจมูกจากการฉีดสารซิลิโคนเหลวหรือสารไบโอค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำที่คลินิกหมอนพลักษณ์คลินิกเลยค่ะ ข้อมูลยาวนิดนึงนะคะ เราชื่อซีโดนฉีดซิลิโคนเหลวทั้งจมูกและคางของเราก้อไม่อักเสบอะไรค่ะแต่เครียดมากตงที่หน้าไม่เปนธรรมชาตคางไหยย้อยเหมือนกระเทยจมูกบวมใหญ่บิดเบี้ยวผิดรูปไปไหนก้อมีแต่คนล้อ จนเราทนไม่ไได้ เราไปแก้มาแล้วสามครั้งแก้มาจากหลายที่ที่เพื่อนๆคิดว่าทำได้แต่ขอบอกเลยค่ะว่ามันยิ่งทำให้คางจมูกใหญ่กว่าเดิมแถมกลายเปนผิวขรุขระไม่เรียบจมูกก้อแดงเริ่มบางลง ครั้งที่สี่ครั้งนี้มาแก้ที่นพลักษณ์คลิกนิกตรงข้างบิกซีแจ้งวัฒนะกับหมออรรถพันธ์เนี่ยแหละค่ะที่นี่เน้นความสะอาด ความปลอดภัยและความสวยงานของคนใข้ ถามว่าแพงมั้ยสำหรับตัวเรา แพงค่ะซีแก้ไขคางมากับคุนหมอรวมจมูกแสนสี่หมื่นค่ะ แต่คุ้มมากเพราะตอนนี้ซีทำมาให้เดือนกว่าแล้วจมูกซีคางซีกลับมาเปนปกติเหมือนก่อนที่ไม่เคยฉีดสาร ตอนนี้ดีใจมามันเหมือนได้ชีวิตที่ดีกลับมาอีกครั้ง สำหรับท่านไดที่คิดจะทำให้ไปทำกับคุนหมอเลบนะคะท่านชื่อคุณหมออรรถพันธ์ มีภรรยาเปนผู้ช่วยชื่อคุณเฟียต เพราะถ้ายังไม่เคยแก้ที่ไหนมาก่อนเลยงานก้อจะง่ายกว่าเดิมแหละถูกกว่าคนที่แก้มาแล้วด้วย แต่ของซีที่แพงเพราะแก้มาหลายครั้งแล้วจมูกซีตอนนี้เปนปกติประมาณ95เปอเซนต์คางไม่ย้อยเหมือนแม่มดแล้วแถมคุนหมอยังแต่่งให้สวยด้วย สำหรับใครที่ยังไม่มีเงินหรือเงินไม่พอให้เข้าไปปรึกษาคุนหมอก่อนถามเรื่องราคาแล้วกลับมาเกบตังเพราะที่นี่ซีการันตีค่ะว่าทีเดียวสวยเลย หรือเข้าไปดูในเฟสบุคของคุณหมอก้อได้ noppaluck clinic surgery เข้าไปดูในอัลบัมรูปนะคะการตัดคางแล้วท่านจะไม่ผิดหวังเบอโทรที่คลินิ025742022 หรือเบอร์คุณเฟียต0814059540ตอนนี้ชีวิตซีมีความสุขมากหน้ากลายเปนปกติ ไม่โดนล้อและสวยขึ้นด้วยค่ะ แพงแต่ทำให้เราได้ชีวิตใหม่กลับคืนมาทีเดียวคุ้มนะคะที่สำคัญไม่เจบเลยตั้งแต่ฉีดยาชาเข็มแรกค่ะ คุณหมอเน้นคุณภาพไม่เน้นปริมาณ คางซีเอาออกเจดชั่วโมง จมูกก้อเจดชั่วโมงค่ะ ซีทำแบ้วสวยเลยอยามาทำบุญให้ทุกๆท่านที่ยังเคลียดอยู่ตอนนี้และหาทางออกไม่ได้ ขอให้คลินิกนพบักษณ์เปนคลินิกที่ช่วยให้ใชฝันร้ายคุณหายไปค่ะ ซีแนบภาพของที่คุณหมอเอาออกมาจากคางและจมูกซีมาให้ดูด้วยนะคะ มันน่าเกลียดมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้