เจ้าของ: reaw
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกกับคุณหมออรรถพรวันที่ 30 ธ.ค. ครับ (รูปล่าสุด หน้า 7)

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกำลังใจให้นะครับ หายไวๆ
ผมก้อคิดจะทำกับคุณหมอเหมือนกัน
ค่อยยังชั่วยัง เรียว เป็นกำลังใจนะ พี่ตุ้ยเพิ่งไปทำปากกับหมอมาเอง
หายเลย ครับไม่รีิวให้ดูมั่งเลย เป็นไงมั่งนี่
หล่อคมจิง ๆ เลยคัฟ
อ่ะ ริว แฟนๆรอตรึม
รอดูคร้าบบบบบบบบบบบ
เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมกำลังตัดสินใจเลยอะ สู้ๆสู้ๆนะครับ
หายยังครับ  รีวิวด่วนเลยครับแฟนๆ ขอร้อ
สู้ๆ เป็นกำลังใจคับ

อย่าลืมมาอัพเดทรูปนะคับ
สู้ๆ เป็นกำลังใจคับ

อย่าลืมมาอัพเดทรูปนะคับ
340#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-10 21:59:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยนะครับ ที่ผมหายไปนานอย่างมากมายเลยครับ ด้วยภาระกิจเรื่องงาน แต่ว่านานๆทีก็ได้เปิดเข้ามาดูเป็นครั้งคราว ตอนแรกคิดว่าน่าจะไม่ตอบแล้ว เพราะจมูกผมมีปัญหา 2 ครั้ง เลยหมดกำลังใจ...

แต่ว่าตอนนี้ผมกลับเข้ามาดู ไม่นึกว่าเพื่อนๆจะเข้ามารอดูและเป็นกำลังใจมากขนาดนี้(แบบว่าทำไรไม่ถูก - -") จึงรีบพิมพ์เลยทันทีเช่นกันครับ และก็คิดถึงเพื่อนๆและพี่ๆมากๆเลยเช่นกัน ที่เป็นกำลังใจให้กันเสมอ และคอยห่วงอยู่ตลอดครับ

และผมก็ไม่ได้หายไปไหน แค่เพียงว่าตอนนี้ผมกำลังจัดการเรื่องของการแก้(ครั้งที่ 2) ของผมก่อน ว่าที่ไหนเขาสามารถมีเทคนิคที่สามารถทำให้จมูกผมเป็นปกติได้ทั้ง 2 ข้าง (มีอาการแกนชัดข้างเดียวตั้งแต่แก้ครั้งที่ 1 ครับ) นี่ก็ประมาณ 2 เดือนแล้วครับ ก็ยังเห็นข้างเดียวเหมือนเดิม ถ้าดูไกล้ๆก็จะชัดครับ

สัญญาอย่างแน่นอนครับผม ว่าแก้ในครั้งถัดไป จะรีบเอามาลงให้เพื่อนๆพี่ๆดูอย่างแน่นอนครับผม

รักเพื่อนๆและพี่ๆเสมอและตลอดไปครับผม
เป็นกำลังใจให้ครับ แล้วแวะมาอัฟเดทอีกนะครับ ..สู้ ๆ ....
เป็นยังไงบางครับ .. ว่าจะไปทำอยู่ ตอนเดือน ธค. เพราะอยู่ใกล้บ้าน
สู้ ๆ คับ  เอาใจช่วย
คุณหมออรรถพรมือเบาเปล่าครับคุณพี่ ^^
จขกท. เราก๊เพิ่งไปทำกับหมออรรถพรมา ตอนทำช่วงแรกความโด่งเราชอบมากอยากได้แบบนี้แหละ แต่พอผ่านไป 7 วัน(1อาทิตย์) รู้สึกมันแบนลงจากเดิมเยอะเลย เราเลยแอบนอยด์ กลัวว่าขนาด 7 วันยังแบนกว่าเดิมแล้วถ้าเข้า 2-3 เดือนกลัวว่าจะเหมือนไม่ได้เสริมเลยอ้ะ เราอยากให้มันโด่ง หรือว่ายิ่งยุบยิ่งโด่งก๊ไม่รู้นะ บางคนก๊บอกยิ่งยุบยิ่งโด่ง บางคนก๊บอกหากพอใจความโด่งเดิมที่ทำมาตอนช่วงแรกๆ ให้เตรียมใจไว้ว่ามันจะแบนลงอีกเยอะ ... ยังไงใครรู้ช่วยตอบด้วยน่ะ ขนาดเราทำราคา  9OOO นะยังรู้สึกแบนลงเลย ขนาดผ่านไปแค่ 1 อาทิตย์ ( น้ำมะพร้าว ใบบัวบกก๊มะได้ทานเร่ยย )

รบกวน จขกท. ตอบด้วยน่ะ
พี่เรียวตกลงได้ไปแก้กับหมอสยาม ที่พี่บอกจะไปรึยัง หายไปเลยนะพี่ ตอนนี้นู๋ไปแก้มาละนะกับหมอจำรูญ มีเรื่องคุยด้วยเยอะเลยพี่ pm ไปเน้อ
350#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-7 16:02:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้