ดู: 1970|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เวลา10 เดือนกับการทำจมูก3ครั้งติดต่อกันถึกมาก

[คัดลอกลิงก์]
เริ่มจากครั้งแรก ตัดสินใจกระทันหัน ออกมาไม่ใช่แค่พลาดบอกได้เลยว่าพลาดอย่างแรว๊งงงงงง ทำออกมาแล้วหน้าโคตรจะตลกเสียใจถึงขั้นร้องห่มร้องไห้ บวมเป็นอวตานอยู่เกือบเดือนเต็มๆ ชํ้าแถมได้รอยแผลเป็นจากการบล็อคจมูก เลยตัดสินใจจะแก้ไปปรึกษาหมอคนใหม่

ตกลงแก้ คิวหมอยาวนิดหน่อยรอคิวสองเดือน ไปแก้ตอนจมูกครบสามเดือนพอดี แก้รอบสองเออดีหน่อยบวมแค่ตรงสันจมุกหน้าไม่บวมไม่เขียว รักษาตัวง่าย เออชอบๆแต่ส่องกระจกทีไรทำไมทรงมันดูแปลกๆงุ้มๆว่ะ คิดในใจเออสงสัยยังไม่เข้าที่

ผ่านไปหกเดือนโทรไปปรึกษาหมอหมอค่ะ ทำไมจมุกหนูมันงุ้มอ่ะค่ะส่งรูปให้หมอดู หมอนัดให้เข้าไปแก้อีกรอบ คิดในใจอีกแล้วหรากรูส์แต่ก้อเอาว่ะ เผื่ออะไรๆมันขึ้น ตัดสินใจทำรอบสาม อย่างไม่อยากคาดหวังอะไรกับมันล่ะบอกตรงๆเหนื่อย+เบื่อ ทำมารอบสามไม่สนใจมันและ ประคบนํ้าแข็งวันเดียว นอนตะแคงสบายใจ ต่างจาสกทำสองรอบแรกประคบประงมนั่งส่องกระจกทั้งวัน

ตอนนี้รอบสามได้สิบวันแล้วค่ะ อังคารหน้าครบสองอาทิตตัดไหม ก้อไม่รู้ว่าครั้งที่สามหลังจากยุบดีแล้วจะออกมาเป็นไงบ้าง ไม่อยากคาดหวังอะไรแล้ว เจ็บตัว ปวดใจ เสียตังแล้วเสียตังอีก

ดูรูปครั้งที่3 เลยกันค่ะโหดมากสำหรับการผ่าตัดสามครั้งในเวลา 10 เดือนครั้งที่2-3 หมอคนเดียวกันค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-21 16:57:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี้รอบสาม 9 วันค่ะ

รอบสาม วันที่ 10

สิ่งที่หวังตอนนี้คืออย่าให้มีรอบสี่เลยไม่ไหวแล้ววววววววววว
ทำกะหมอไหนมาบ้างค่ะ ตั้งแต่รอบแรกถึงรอบสุดท้ายอ่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-21 20:28:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tuckchayanamis เมื่อ 2012-9-21 18:40
ทำกะหมอไหนมาบ้างค่ะ ตั้งแต่รอบแรกถึงรอบสุดท้ายอ่ะ
...

รอบแรกทำกะหมอที่อุดรค่ะ รอบสองรอบสาม คุณหมอธีรวัฒ ขอนแก่นจ้า
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ อัพเดทรูปให้ดูหน่อยน้าาาาา สวยเข้าที่รึยังเอ่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้