เจ้าของ: atenza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] เหลากราม คุณหมอ ชาตรี ครับ (เห็นสนใจกันเยอะ เลยลงรูปให้ดูอีกทีครับ)

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-1-15 11:24:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆๆๆ...หล่อขึ้นมากเลยค่ะพี่เท็น โดนัทก็กะจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ เพราะรู้จักหมอชาตรีมานานมากแล้ว เคยได้ยินชื่อตั้งแต่เด็กๆเลย (โดนัทอยู่จังหวัดแพร่จ้า) ส่วนเรื่องราคาเนี่ย ยอมรับคะว่าถูกมากๆๆๆ รุ่นพี่ที่ไปทำจมูกมา ตอนแรกหมอเรียก 1200 ต่อราคากันไปกันมาเหลือ 6000 บาท 555+ (^_____^) แต่ผลงานก็ออกมาสวยนะคะ ก็ไม่รู้สิเน๊อะ แล้วแต่มุมมองของแต่ละคนด้วยมั้ง --- ส่วนตัวแล้วก็กะจะไปกรีดตา / เสริมจมูก / แล้วก็ตัดริมฝีปากให้บางลงนะค่ะ กะจะทำ 3 อย่างเหมือนกัน อยากจะเหลาหน้า + เสริมคางอยู่นะคะ แต่ใจโดนัทมันไม่สู้นะค่ะ กลัว (=_____=!!) เห็นเค้าบอกว่าแค่ทำปากบางก็เจ็บโครตแล้ว เหอๆๆๆ --- จะทำเดือนมีนานี้แล้วจ้า เพราะว่าปิดเทอมใหญ่พอดีเลย สตางค์พร้อม + ใจพร้อม + กายพร้อม = เราทำได้ คิคิ (^_____^)

ปล. ปิดเทอมใหญ่ 3 เดือน หวังว่าแผลคงจะหายดีนะคะ (ปลอบใจตัวเอง 555+)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้