เจ้าของ: atenza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] เหลากราม คุณหมอ ชาตรี ครับ (เห็นสนใจกันเยอะ เลยลงรูปให้ดูอีกทีครับ)

[คัดลอกลิงก์]
เสริมคางนี่ราคาเท่าไรอะคับ แล้วต้องพักฟื้นนานเท่าไหร่อ่ะ
อยากทราบว่ามีรูปตอนสิบวันมั๊ยคะว่า บวมขนาดไหน พอดีเราต้องตัดกรามช่วงเมษาค่ะ มีเวลาหยุดงาน 10 วัน อยากรู้ว่ามาทำงานวันแรกจะบวมขนาดไหน
ยุ่ พิดโลกเหมือนกัลค่ะ

ตอนแรกก้ ตัดสินใจว่าจะทำกะหมอชาตรี จะได้ไม่ต้องนั่งรถถ่อ ไปถึง กรุงเทพ

แต่ไปๆมาๆ แร้ว ก้อเปลี่ยนใจ (ซะงั้น) เปลี่ยนมาทำกะหมอบุญถิ่น

แต่ จขกท ทำออกมาแล้ว หล่อ ค่ะ

^^
หล่อทันตาจิงๆ

นายแน่มาก
ต้อง x-ray ก่อนมั้ยคับ ฉีดยาสลบ หรือว่า ยานอนหลับครับ เป็นกำลังให้นะคับ ดุดขันเทพเลยจริงๆ
ดูดีขั้นเทพ ครับ พิมพ์ผิด แหะๆๆ
หล่อเห็นๆเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง
นับ ถือ จริง ๆ คับ อยาก เหลา เหมือน กัน ทั้ง โหนก ทั้ง กราม
หมอชาตรี ที่ไหนครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยคับ
ระยะเวลาในการพัก ทั้งหมด ถึงปี หรือเปล่าครับ หมายถึงอาการชา่ ต่าง ๆ
อยากทราบราคาอ่ะค่ะว่าเท่าไหร่อยากทำเหมือนกันแต่กัวๆ

ยังไม่มั่นใจเลย  เหลาคางกะตัดกรามไม่เหมือนกันหรอค่ะ
เจ้าของกะทู้หายไปไหนครับ มาดันให้นะคับ
เห็นแล้วกลัวครับนับถือมากๆๆคาราวะ
มาทักทายเจ้าของกะทู้ครับ สบายดีมั้ยครับ
หล่อขึ้นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
คุงหมอยุที่โรงพยาบาลหนายคร้าพี่
โห...สุดยอดจิงๆๆ

แล้วเสริมจมูกเท่าไรอ่าคับ
แล้วคลีนิดหมออยู่ที่ไหนอ่าคับ
เจ้าของกะทู้หายไปแล้ว น่าเสียดายมากครับ เพราะ เป็นเคสที่ไม่เหมือนใครจริงๆ
หมอเก่งดี  ดูเว็บ เชียงใหม่ศัลยกรรม คับ  แต่พูดน้อยจัง แบบพูดน้อยต่อยหนักง่ะ ทำมาแร้ว เจ็บแต่หล่อ
โหหล่อจังครับ ของผมเมษานี้ผมจะตัดกรามครับ อยากหล่อเหมือนคุณจัง
เปลี่ยนไปเยอะมากเลยครับ ดูดีขึ้นมาเยอะเลย หล่อๆๆๆ
ประทานโทษ ยังกะดาราเลยค่ะ หล่อขึ้นอภิมหาเยอะเลย

เก่งจังทำสามอย่างได้ในคราวเดียว เป็นเราคงขาดใจ..... Y Y
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้