เจ้าของ: atenza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] เหลากราม คุณหมอ ชาตรี ครับ (เห็นสนใจกันเยอะ เลยลงรูปให้ดูอีกทีครับ)

[คัดลอกลิงก์]
หล่อมากๆเลยค่ะ
อยากทำแต่ขาด  กาตัง และใจกล้า  พอ

รูปหน้าสวยเลยค่ะ  หล่อ  เท่ห์เลยค่ะ
หมอชาตรีที่ไหนหรอคะญิ๋งก็ทำกับหมอชาตรีที่เชียงใหม่อ่ะค่ะ
บอกได้คำเดียวว่าหล่อค่ะ คุ้มค่ะ เกินคุ้มค่ะ หกหมื่นทำได้ตั้งหลายอย่างแหนะ
หล่อค่ะ อยากทำมั๊งจัง แต่อยู่ไกลเหลือเกิน
ต้องแบบคนนี่สิค่ะ หล่อจริง  

บางคนทำมายังไงก็ไม่หล่อ แต่เห็นชมกันจัง
#Ying_Zaaaa

ทำที่หมอชาตรีเชียงใหม่เหมือนกันค่า คุณหมอเปิดคลีนิคหลายจังหวัดค่ะ
วิ่งรอก 4 จว.ภาคเหนือ ทำทุกวันเลยค่ะ
น้องญิ๋งทำมานานรึยังคะ
สุดยอด  นับถือเลยจริง ๆ   เป็นอะไรที่ กล้า และ โชคดีมาก ๆ  อิจฉาๆ
อย่างนี้เค้าเรียกว่า "หล่อตัวพ่อ"
สุดยอด  นับถือเลยจริง ๆ   เป็นอะไรที่ กล้า และ โชคดีมาก ๆ  อิจฉาๆ
ต้นฉบับโพสโดย anashi เมื่อ 2010-1-12 14:24

อยากทำมาก มายยยยย เนาะ อิจฉา จิงๆๆ ว่ามะ นังโอ้่
ถ้า มีเวลา ว่าง จะดทรถาม พี่เลยนะ เนี่ย

อยาก ตัดกราม มากมากอะ

ปล. แล้วเวลา กินข้าว ไรเงี้ย พี่รู้สึกยังไงอะ คับ

แบบว่า เจ็บมั้ย  ทรมาน เปนเดือนเลย ใช่มั้ยเนี่ยยยย

ตอบด้วยนะคับ อยากรู้ จิงๆนะ
น่าจะเหลากราม และเสริมคางด้วยใช่ไหมครับ
ติดตามดูมานาน  ดูดีจริงๆๆ
จมูกดูไม่ออกเลยนะคะ ทำทีสามอย่างเลย เลิศมากกกกกกกกกกค่ะ  แต่ใบหน้าเปลี่ยนไปในทางที่ดีสุดๆๆๆๆๆไปเลยค่ะ
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-15 02:02:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนที่แวะมาติ ชม นะครับ เพื่่อนๆ คนไหนสนใจ ก้หาดูข้อสมูลดีๆ นะ สำหรับเท็นคงพอแล้วแหล่ะ ได้แค่นี้ก็ ดีใจแล้ว มั่นใจขึ้นเยอะ เอาใจช่วยเพื่อนๆ ทุกคนนะ ขอให้หล่อๆ สวยๆ กันทุกคน
ว้าวๆๆๆ...หล่อขึ้นมากเลยค่ะพี่เท็น โดนัทก็กะจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ เพราะรู้จักหมอชาตรีมานานมากแล้ว เคยได้ยินชื่อตั้งแต่เด็กๆเลย (โดนัทอยู่จังหวัดแพร่จ้า) ส่วนเรื่องราคาเนี่ย ยอมรับคะว่าถูกมากๆๆๆ รุ่นพี่ที่ไปทำจมูกมา ตอนแรกหมอเรียก 1200 ต่อราคากันไปกันมาเหลือ 6000 บาท 555+ (^_____^) แต่ผลงานก็ออกมาสวยนะคะ ก็ไม่รู้สิเน๊อะ แล้วแต่มุมมองของแต่ละคนด้วยมั้ง --- ส่วนตัวแล้วก็กะจะไปกรีดตา / เสริมจมูก / แล้วก็ตัดริมฝีปากให้บางลงนะค่ะ กะจะทำ 3 อย่างเหมือนกัน อยากจะเหลาหน้า + เสริมคางอยู่นะคะ แต่ใจโดนัทมันไม่สู้นะค่ะ กลัว (=_____=!!) เห็นเค้าบอกว่าแค่ทำปากบางก็เจ็บโครตแล้ว เหอๆๆๆ --- จะทำเดือนมีนานี้แล้วจ้า เพราะว่าปิดเทอมใหญ่พอดีเลย สตางค์พร้อม + ใจพร้อม + กายพร้อม = เราทำได้ คิคิ (^_____^)

ปล. ปิดเทอมใหญ่ 3 เดือน หวังว่าแผลคงจะหายดีนะคะ (ปลอบใจตัวเอง 555+)
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-16 01:50:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับผม ยังไงก็ให้ออกมาสวยๆ นะ ครับ อย่าลืมเอารูปมาอวดด้วยนะครับน้องโดนัท
สุดยอดคร่าเอาไป5 กะโหลกกก
สู้ๆๆๆ
หล่อคร่า
หล่ออย่างเทพพระเจ้าเลย  หล่อบาดใจ  ชอบ ชอบ ต่างกันอย่างฟ้ากะเหวเลยอ่ะ
น่ากลัว ล่ะ

ตอนทำรู้สึกไงบ้างเนี่ย เหอ ๆๆๆๆ

แต่ออกมาดูดีเลยค่ะ
โอ้ว พระเจ้า นายแน่มาก...!!!
สุดยอด อ่ะครับ คุณหมอเก่งมากๆ
อยากเหลาหน้า+เสริมคางอยู่เหมือนกัน...กายพร้อม...ใจพร้อม

แต่สตางค์ไม่พร้อมอ่ะ555+..............................:P

ทำพร้อมกัน3อย่างอ่ะดีนะเจ็บน้อยกว่าทำทีละอย่างนะ....3เดือนได้เข้าที่พร้อมๆกันเยย...อิอิ
เสริมความงามเค้าไม่ให้ต่อนะ....ต่อมากไม่ดีเด๋วไม่สวยนะ...

แต่ทำปากคุณหมอเพิ่มเป็น10,000แล้วนาก่อนปีใหม่ยัง5,000อยู่เรยยยยสงสัยอยู่ว่าขึ้นไว้ให้ต่อแน่ๆ...555+

คุณหมอเค้าทำถูกอยู่แร้วววยังต่อกันอีกเห็นหน้าเว็บปรับราคาแล้วอ่ะ...ต่อได้คงลดไม่ถึงครึ่งหรอกแต่ค่ายาค่าอะไรมันก้อขึ้นอ่ะนะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้