เจ้าของ: atenza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] เหลากราม คุณหมอ ชาตรี ครับ (เห็นสนใจกันเยอะ เลยลงรูปให้ดูอีกทีครับ)

[คัดลอกลิงก์]
หล่อขึ้มากค่ะ
หล่อขึ้นมากค่ะ
อยากตัดกรามคับ.... แต่ว่ามีเวลากลับไทยแค่เดือนเดียวเอง.... จะหายทันไหมคับ.... ไม่อยากมีปัญหาตอนอยู่ต่างประเทศอ่ะคับ
เพราะค่ารักษาแพงกว่าไทยมากกว่าสามเท่า.... ขอคำแนะนำด้วยคับ... ควรทำกับหมอคนไหนดีคับ
ดูดีขึ้นอ่ะ
หล่ออย่างแรงนิ
206#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-14 21:46:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะคัฟ
นับถือเลยคร๊า3อย่างพร้อมทีเดียวหล่อ หล่อ อิอิ
เห็นแล้วอยากทำบ้างค่ะ;
คาราวะในฟามอดทน เลยคร่า
ไม่ต่างเท่าไรนะครับ แอบน่ากัวตอนบวมมอ่าาาา แต่หล่อแล้วเน้อออ แล้วจะทำไรต่อครับนี่
ดูดีมากเลยค่ะ ราคาเท่าไรเหรอคะ
คงเจ็บหน้าดูเลย  
ขอถามราคาหน่อยคะเท่าไหร่คะ
ความอดสูงมาก นับถือ...
หล่อจิงอะรัยจิง
เหลากามเท่าไหรคับ
เจ๋งมากอ่ะ คงระบมน่าดู เจ็บแทนเลยอ่ะ ขนาดแค่จมูกอย่างเดียวตอนพักฟื้นยังเจ็บยังน้ำตาร่วงเป็นครั้งคราว สุดยอดเลยครับ ที่สำคัญ หล่อ น่ารักขึ้นด้วย สุดยอดไปเลย คาราวะคับ
อยากทำบ้างแต่กลัวจังเลย
ใช้เวลารักษาตอนนานมั้ยค่ะ  กว่าแผลจะหายดี  สนใจ  แต่ตอนนี้พึ่งน้องโบอยู่  ฮ๊าาาา
หล่อมากอะครับ หาทางไปของตัวเองก่อน 55
หมอชาตรี  เพชรบุรีซอย7ป่ะค่ะ  แบบผู้หญิงเหลากรามเปงตัว วี ได้ไหมค่ะ
อยากเหนริวิวอีกค่ะ...หน้าตรงได้ก็ดีนะคะ...จาได้เหนความหล่อชัดๆ
สุดยอดดดดดดดดดด   แต่ก้คุ้มค่ะ  หล่อมากกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้