เจ้าของ: atenza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] เหลากราม คุณหมอ ชาตรี ครับ (เห็นสนใจกันเยอะ เลยลงรูปให้ดูอีกทีครับ)

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำมาแร้ว..แต่คนล่ะหมอ กำลังรอเวลาให้เข้าที่อยุ่ นอยย กลัวเบี้ยว +55ตัดออกเยอะหน้ามันเรียวเยอะเกินไป..
โหๆๆ หล่อๆๆ ขึ้นๆ
เว่อๆๆ
เจ็บมากมั้ยคะ อยากทำแต่กลัวอ่ะค่ะ
ผมก็ไปทำจมูกนะแต่มันใหญ่สงสัยบวม555+ถ้าไปแก้นี่ผมเอารูปพี่ไปหมอจะจำได้ไหมว่าทำทรงไหน55+:)
เป้งการตัดสินใจที่คุ้มค้ามาก โชคดีจังที่ทำมาแล้วผลงานออกมาดีเป้งที่น่าอิจฉาเป้งอย่างยิ่ง  มันยอดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
นับถือพี่ค่ะ หมอชาตรีดังเรื่องตัดกรามมากค่ะ รับประกัน
กี่เดือนค้ะเนี้ยกว่าจะหายบวม = = แต่ทำแร้วดูดีขึ้นมากกๆๆๆ ^^
หล่อคับ..อยากทำมั่ง
ทำที่ไหนค่ะอยากรู้
น่าเรียวขึ้นมากเลยคะ:)
อยากทำมั่ง  ขอข้อมูล รายละเอียด ได้ไหมคะ
คุณหมอชาตรี อยู่ที่ไหน? (โทษทีนะคะ เพิ่งจะสนใจนะคะไม่มีข้อมูลมาก่อน)
ราคาเท่าไหร่คะ แล้วเหลากราม หรือตัดอะคะ   รอคำตอบอยู่นะคะ

ปล. จขกท  หล่อมากๆ  สุดยอดเลยพี่
พึ่งมาเห็นกระทู้นี้ ขอบอกว่าคุณสุดยอดมากกกกกกกกกก นับถือเลยค่ะ
เห็นแล้วอยากไปทำกรามมาก เพราะตอนนี้อาศัยโบทอกเอา ก็ลดลงมาได้เยอะเหมือนกันค่ะ
แต่ก็ในอนาคตมันอาจจะขึ้นมาอีก กลัวๆกล้าๆ คิดมากตรงบวมนานและหายช้าเนี่ยแหละค่ะ
แต่ยอมรับเลยว่าคุณทำแล้วออกมาดูดีมากก เป็นกำลังใจให้ใครหลายๆคนเลยทีเดียว .
ขอบคุณสำหรับการแชร์ข้อมูลในเวบนี้ด้วยนะคะ
โห สามอย่างเลยหรอคะ แต่ก็ถือว่าคุ้มกับความเจ็บนะคะ ดูคมและหล่อขึ้นมากคะ
สุดยอดมากเลยครับ นายเอาแบบไปให้หมอรึป่าวหรือว่าหมอออกแบบให้คับ
สุดยอดเลยอ่ะ เหมือนเสกได้เลย
เจ้าของกระทู้หายไปไหนแล้วน้ออออออ
555+ ที่ เดียว กับ ผม นะแต่ ผมไม่กล้าเอารูปลง  จมูกไม่สวยเลยชองผม:) แต่ทำไมของนาย จมูกรูปหน้า สวยมากเลย

แสดงความคิดเห็น

นั่นน่ะสิคะ เป๊ะมากๆๆ แต่คนอื่นทำดันไม่เปนแบบนี้แฮะ  โพสต์ 2011-5-6 17:09
ต้นฉบับโพสต์โดย atenza เมื่อ 2009-12-29 21:12
ทำทีเดียว สามอย่างเลย เหลากราม เสริมคาง จมูกครับ ...

น่าจะทำทีละอย่างอะค๊า   เพราะ  ถ้าเหลากรามอย่างเดียว   อยากรู้ว่าได้ขนาดใหน        แต่นิเสริมคางด้วย  แต่ แค่เสริมคางอย่างเดียวก็ดูหน้าเรียวแล้ว     แล้วเสริมจมูกอิก      ที่เรียว  น่าจะ  มาจากสองอย่างนี้  มากกว่า อ่า เสริมคางกับ เสริมจมูก
ตอบกระทู้ ednamola ตั้งกระทู้

: j   ซ่ายๆๆบางคนหมอทำออกมาแล้วสวยเหมาะกับหน้าเค้ามาก  แต่ ทำไม ?? ทำไม?? เราไป เปี แบบ เค้าบ้างอ่ะ คือของผม จากหน้า ลาวๆๆ กลายเป็น แขกไปเลย ไปทำแล้วเปลี่ยนไปมากๆๆ มันโด่งเว่อร์
ตรงปลายเลยไม่เป็น ธรรมชาติ เลย เซง!!! กะไปทำใหม่ที่ สมเพชร สนใจไปด้วยกันไหมครับ 555+
very handsam a kaaaaaaaaaaaa......
หล่อคุ้มกับการรอคอย
เทพ
หล่อหงะ ใจสู้ดีจัง
อยากทราบว่าเหลากราม เท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้