ดู: 87912|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-ประตูน้ำโพลีคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
425 / 4  ถนนราชปรารภ  (เยื้องโรงแรมอินทรา)  แขวงมักกะสัน  เขตราชเทวี  กรุงเทพฯ  10400
0-2252-0633 0-2255-2280 0-2255-7767

เปิดทุกวัน 9.00 - 21.00 น.

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 19:04:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นพ.เทพ เวชวิสิฐ ผู้รังสรรค์นมให้กะเทยค่อนประเทศ ด้วยเทคนิคการผ่าแบบไม่สลบ เหนือกล้ามเนื้อ ซิลิโคน mentor ผิวเรียบ ทำให้หน้าอกนิ่มและพักฟื้นเร็ว
ขอบคุณสำหรับข้อมูลคัฟ
ขอบคุณที่มาบอกนะคะ
เราทำหน้าอกกับหมอเทพมา ขอการันตีเลยว่าไม่เสียดายเลย เพื่อนทุกคนพูดเลยว่าเหมืนจริงมากเลย..
กำลังจะไปเหมือนกัน
จะมีนมเป็นของตัวเองแล้ว{:13_945:}
อยากทราบรายละเอียดราคาครับ
ประมาณ 45,000 บาท ค่ะ
ราคาอยู่ที่ 45,000 บาท เเต่ว่าบรรยากาศในคลินิคจะประมาณแบบว่าอึมครึมนิดนึง หมอเทพไม่วางยาสลบ เเต่ใช้ยาชา เเล้วก็ยาอีกตัวที่จะทำให้เราไมขยับตัวนะ คิดว่าเป็นมอร์ฟีนนะ คุณหมอมือเบามากเราไม่เขียวเลยฟื้นตัวก็เร็วด้วย ผลงานออกมาเริ่ดค่ะ ทรงหยดน้ำไม่ห่างไม่ชิดเกินไป. ตอนนี้ 9เดือนเเล้วไม่เคยมีปัญหาเลย. ถ้าสงสัยหรืออยากได้ข้อมูลเพิ่มเราช่วยได้ก็จะตอบให้ค่ะ.
[img][/img]อยากทำจมูกแต่งปีก เสริมฐานข้างจมูก
รวมแล้วประมาณเท่าไรคับ ขอคำชี้แนะด้วยคับ เด็กใหม่คับ
อยากทราบว่าราคา เสริมจมูกกะหมอเทพ เท่าไหร่อ่ะค่ะ

ช่วยตอบทีนะค่ะ
เสริมจมูก 12000อ่ะ
เราก็ไปทำนมกลับหมอเทพเหมือนกัน ทำได้จะ 3 ปีแล้วใครเห็นก็บอกว่านมสวยนิ่มเป็นธรรมชาติ
แต่เราไม่เอาใหญ่มากเอาแบบพอดีตัว
อยากทราบราคาทั้งหมดที่จะเสริมจมูกที่สวยงามคลีนิิคว่ามีกี่ราคากี่แบบแล้วต้องนัดล่วงหน้าหรือป่าวหรือไปแล้วทำได้เลยขอบคุณล่วงหน้าครับ
ทำจมูกที่สวยงามดีมั้ยครับไปถึงทำได้เลยป่าวค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่ครับ
a_rt_m@windowslive.com
เอ่อ นี่กระทู้ หมอเทพประตูน้ำอ่ะจ้ะ บ่ช่ายทู้ของสวยงามคลีนิคนะ
เว็บของหมอเทพเว็บอารัยค่ะ อยากรู้คาะ
ยากเสริมน่าอกมากๆๆ
แต่กำลังหาคลีนิกดีๆๆอยู่
อยากรู้ราคารายละเอียดต้องนอนค้างคืนเปล่า
ยากเสริมน่าอกมากๆๆ
แต่กำลังหาคลีนิกดีๆๆอยู่
อยากรู้ราคารายละเอียดต้องนอนค้างคืนเปล่า ...
ต้นฉบับโพสโดย sal เมื่อ 2009-9-18 20:16

ทำที่นี่จะค้างในกรณีเหลือไม่หยุดไหลค่ะ

ถ้าไม่มีปัญหาใดๆทำเสร็จพักแปบนึงก็กลับบ้านได้ค่ะ

เพราะไม่ได้วางยาสลบแต่วางยาเบลอค่ะ
45000 ต้องสวยมากแน่เรยนะค่ะ

โหอยากเห็นผลงานคุนหมอจังข่ะพี่ๆ
งี้ ไม่เจ็บตอนทำหรอค่ะ
อยากเสริมจมูกแต่งปีก เสริมฐานข้างจมูก
รวมแล้วประมาณเท่าไรฮะ
อยากทำมากแต่ยังไม่ค่อยมีข้อมูลเท่าไร
อยากหาข้อมูลเพิ่มอีกเพื่อความมั่นใจว่าชัว
เจ๊ปลาทำที่ไหนค่ะ อย่างสวยมากๆๆอยากไปทำบ้างค่ะ
คาดว่าตอนทำไม่เจ็บค่ะ โดนยาเยอะแน่นอน จะเจ็บมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาตอนพักฟื้นนะคะ
ก่อ่นทำต้องมีพี่เลี้ยงคอยช่วยเหลืออ่ะ ไม่ได้เล่าให้กลัวนะคะ
เพื่อความงามสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้