ดู: 47366|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดึงหน้า] ดึงหน้ากะหมอพิชญ์ ยันฮีจ้า

[คัดลอกลิงก์]
เราเพิ่งกลับจาก รพ วันนี้เอง ประทับใจบริการที่นี่มากเลยอยากเอามาบอกต่อกันค่ะ คุณหมอก้อใจดีมากๆๆเลยเราว่าจะกลับไปทำลักยิ้มอีก อิอิ ขอบคุณคุณก้องตะวันมากนะคะที่ทำให้เราได้รู้จักหมอพิชญ์ เพราะเราไม่เคยเป็นลูกค้าที่ยันฮีมาก่อนเลยแอบกลัว ตอนนี้เรากะลังรอให้หน้ายุบอยู่จ้า แต่ก้อไม่บวมมาก ที่สำคัญไม่เจ็บเลยตั้งแต่ตอนดมยาจนผ่าตัดเสร็จ ตอนนี้ก้อวันที่สองแล้ว เราตัดผ้าพันแผลออกแล้วแต่ยังต้องกลับไปเอาแม็กที่หัวออกวันที่ 8 มกรานี้ค่ะ สาเหตุที่เราตัดสินใจดึงหน้าเพราะเราหมดเงินกะการทำเลเซอร์ไปเยอะมากแล้วก้อยังไม่ได้ผล แบบว่าเลเซอร์นี่มันต้องทำต่อเนื่องงัยแล้วพอระยะนึงมันก้อกลัมาเหมือนเดิมอีก เราเลยอยากหาวิธีที่มันได้ผลแบบเด็ดขาดไปเลย คือเสียเงินครั้งเดียวจบ ลืมบอกไปว่าที่ดึงหน้าเพราะเราอยากกระชับรูปหน้าอ่ะแต่กรามเราไม่ใหญ่หมอไม่ยอมตัดให้ เสริมคางมานิดนึงแล้วมันก้อยังดูไม่ค่อยได้ดั่งใจ ก้อเลยตัดสินใจดึงหน้าเอาเนื้อส่วนเกินออกซะเลย ที่จริงเราก้อกลัวเจ็บนะเพราะมันเป็นเคสผ่าตัดใหญ่ แต่เราไม่อยากขึ้นเขียงตอนแก่กลัวสลบแล้วไม่ฟื้น อิอิ นี่เราก้อรอคิวไปแก้จมูกกะหมอเฉลิมอีกทีวันที่ 2 กค นานมากๆๆๆๆตอนนี้พยายามขอแลกคิวกะเพื่อนๆอยู่ยังไม่มีใคริดต่อมาเลย เศร้า
อยากเห็นรูปจังค่ะ รบกวนจขกท. โพสต์ความคืบหน้าให้ดูหน่อยนะคะ ขี้เกียจทำเลเซอร์กับฉีดโบท็อกซ์เหมือนกันค่ะ ขอบคุณค่ะ
เคยใช้บริการที่ยันฮีเหมือนกัน ต้องบอกว่าประทับใจมากๆ
อยากเห็นรูปจัง หายเร็วๆนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 17:52:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆมากนะคะ ขอบอกว่าไม่เจ็บเลย เด๋วหน้าตาเข้าที่แล้วจะมาอัพรูปให้ดูนะคะ หมอบอกว่ากว่าจะยุบเต็มที่ก้อเป็นเดือนอ่ะค่ะ แตเราดึงแค่ส่วนล่างนะเพื่อให้รูปหน้าเรียวขึ้น เราไม่ได้ดึงหน้าผากอ่ะ แต่ทำไมมีแม็กติที่หัวมาตั้งสองตัวแน่ะ คลำเจอที่หัวองข้างเลย ตัวใหญ่มากๆๆแต่ไม่เจ็บเลยจ้า เลยยังไม่กล้าสระผมกลัวมันขึ้นสนิมจะเป็นบาดทะยัก อิอิ ที่จริงหมอบอกว่าสามวันก้อสระได้แล้วแตเราขอเป็นหลังถอดแม็กออกก่อนละกัน ตอนนี้รู้สึกตึงๆที่หน้าแต่ไม่เจ็บทั้งๆที่หมดฤทธิ์ยาชาไปแล้ว เพื่อนๆที่เบื่อหน่ายกะการฉีดโบท็อกซ์จะลองใช้วิธีนี้ดูบ้างก้อได้ ไม่สงวนลิขสิทธิ์จ้า
มีแมกด้วยหราา กรีสสสสสสสสสสสส
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 18:19:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ แม็กแบบที่เรายิงกระดานอ่ะ แต่ตัวใหญ่กว่า แล้วก้อมีเข็มยาวๆเสียบระบายเลือดออกหลังผ่าตัดที่หัวสองข้างเลยค่ะ เค้าจะห้อยกระบอกพลาสติกใสๆไว้รองเลือดด้วยถ้ามีเลือดออกมามันก้อจะลงไปยู่ในนั้นค่ะ ห้อยติดตัวไว้เลยสองวัน ตอนพยาบาลดึงเข็มออกมาเรายังตกใจเลย อิอิ แต่รับรองไม่เจ็บค่ะ คอนเฟิม
ใช่ค่ะ แม็กแบบที่เรายิงกระดานอ่ะ แต่ตัวใหญ่กว่า แล้วก้อมีเข็มยาวๆเสียบระบายเลือดออกหลังผ่าตัดที่หัวสอ ...
ต้นฉบับโพสโดย dollface เมื่อ 2009-12-28 18:19

จิงอ่ะ T T
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 18:34:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงดิ เราไม่โม้อย่แล้ว แต่ไม่ต้องกลัวหรอกเพราะเคสแบบนี้เค้าวางยาสลบ เราไม่เห็นอะไรทั้งนั้น บอกตามตรงว่าเราก้อกลัวนะตอนแรกเพราะไอ้เรื่องแม็กนี่แหละ แต่เราขี้เกียจเสียตังค์กะโบท็อกซ์แล้วงัยเลยตัดสินใจทำ ลืมบอกไปว่าตอนนี้ที่ยันฮีเค้ามีบริการให้ยาระงับปวด 24 ชม ด้วยนะ ถ้าทนเจ็บไม่ได้อ่ะ แต่เราไม่ได้ทดลองใช้บริการนี้หรอก เอามาบอกต่อเท่านั้นจ้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 18:41:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อ เราลืมบอกราคา ดึงหน้าส่วนล่าง ไม่รวมหน้าผาก 49000 จ้า แต่พอดีเราได้ความรู้จากเพื่อนๆว่ามีทำบัตรลด 5~ด้วยเลยรีบไปสมัครแล้วก้อใช้สิทธิ์ได้วันนั้นเลยจ้า ลดไปได้เยอะเหมือนกันนะเ เพราะเรามาเทียบราคากะโบท็อกซ์แล้วดึงหน้าจ่ายครั้งเดียวค้มกว่าเยอะ ทำทีเดียวอยู่ได้เป็นสิบปีอ่ะ ยิ่งเราทำตอนอายุไม่มากเราก้อจะได้สวยไปนานๆงัยคะ อิอิ
รูปล่ะพี่น้อง
ฟังแล้วจะเปนลม

เราไป เคยเห็นคนมาดึงหน้า เค้าขีดอะไรเต็มหน้าเรยอ่ะ  น่ากัวๆ

เชียร์ยันฮีอีกแรงค่ะ  หมอเก่งหลายคน  คิวก้อนานพอควร  แต่หมอบางคนไม่น่ารัก  รมบูดหน้าเปนตรูดเรย55+
โทดนะครับ อายุเท่าไหร่ถึงจะดึงได้ คือดึงเพื่อไห้หน้าเรียวได้รูป หรือดึังเพื่อแก้ไขย่อนยานคับ

คืออยากเหมือนกัน อยากดึงช่วงล่างไห้หน้าเรียวเหมือนกัน แต่หาข้อมุลไม่มีใครไห้เลยอะ

อยากดูรูปอะคับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-29 10:26:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรื่องอายุนี่เราว่าไม่จำเป็นต้องทำตอนอายุมากนะคะ หมอยังบอกเลยว่าเราเป็นคนไข้อายุน้อยที่สุดที่มาดึงหน้า อิอิ แต่ที่ทำเพราะเราต้องการกระชับรูปหน้าอ่าค่ะ แล้วเราก้อลองวิธีอื่นมาแล้วด้วยแต่มันไม่ได้ผลแบบถาวร เหมือนพวกฉีดโบท็อกซ์ไรเงี้ยซึ่งเรามาลองคำนวณดูแล้วราคาก้อไม่ใช่ถูกๆแถมบางแห่งให้ซื้อเป็นคอร์สอีก เราเลยตัดสินใจทำแบบครั้งเดียวจบไปเลยดีกว่าเพราะราคาที่ยันฮีรวมค่าห้องให้ด้วย 2 คืน เราว่าไม่แพงนะ การดูแลก้อดีมีพยาบาลมาคอยดูแลเราตลอด เรียกว่าใครไม่มีญาติไปเฝ้าก้อสบายใจได้ เราประทับใจเรื่องบริการมากค่ะ ก้อเลยเอามาบอกต่อ อีกอย่างเรื่องการฉีดพวกสารอะไรต่างๆเข้าไปในร่างกายนี่เราว่าค่อนข้างเสี่ยงนะ เพราะโบท็อกซ์ก้อมีหลายเกรด จะรู้ได้งัยว่าหมอเค้าเอาของดีหรือไม่ดีมาให้เรา จริงป่ะ
แนะนำหมอพิชญ์หน่อยค่ะ

กะว่าจะไปทำจมูกกะแก่อยู่

ทำดีไหมค่ะ
แพงหรือเปล่าครับ พักนานไหม เจ็บมากใหม ราคาเท่าไหร่ ทรมานไหม ฯลฯ

เจ้าขของกระทู้ ใจกล้ามากครับ ผมยังกลัว ๆ อยู่เลยอยากจะทำ เพราะหน้าเริ่มย้อยแล้วซื้อ ครอส แพง ๆ ก็แล้ว ครีมแพงเป็นหมื่นก็แล้ว โบท๊อกก็แล้ว ระยะสั้นทั้งนั้น รวม ๆ แล้วก็เหมือนคุณเจ้าของกระทู้ว่าครับ ผมอายุ 32 แต่ไม่อยากแก่ อะคับ
ตอนนี้อยุ่ระหว่า หาข้อมูลครับ กะว่าชั่วโมงบินพร้อม ลุยทันทีครับ
ไม่ก้าดึงน่าอะ กัวหลุดไปทั้งน่า โดนดึงไรงี้
มีแมกด้วยหราา กรีสสสสสสสสสสสส
ต้นฉบับโพสโดย ambre เมื่อ 2009-12-28 18:03

Confirm ครับพี่นุก... ผมยังโดนยิงแม๊กเลย ตอนตัดกรามอ่ะ
โทด นะคับผมสนใจมากเลยคับ แต่ไม่คิดจะทำเองนะคับ จะติดต่อไว้ให้คุณแม่คับ ตอนนี้ท่านคึงหางตากับตัดตาบนที่ รพ บางมดคับ(หมอสุรสิทธฺ) ถามว่าดีไหมผมว่าดีมากเลยนะคับแต่ติดตรงที่แพงมากกกกคับ(โดนไป2อย่าง100000บาทถ้วน)ดูแล้วเป้นธรรมชาติมากเลยคับ ที่ไปทำกับหมอสุรสิทธิ์เพราะเพื่อนๆๆคุณแม่ไปทำที่นี้กันหมดเลยคับ ผมอยากให้ท่านดึงหนังที่คอคับ เพราะว่ามันหย่อนมากคับ ท่านอายุ63ปีแล้ว แต่คูหมอคิดราคาตั้ง150000บาทคับผมว่าแพงมากเลยนะคับ มีคนแนะนำให้ไปปรึกษาคุณหมอกรีชาติ(ที่รพ ยันฮี)ดูคับมีคนแนะนำมาคับ แต่ก็อยากดูผลงานคุณหมอท่านอื่นด้วย รบกวนช่วยรีวิวผลงานของคุณหมอพิชญ์ให้ดูด้วยนะคับ
มารอ ร๊อ รอ...ชมความงาม
มารอ รีวิวรูปคับ หายแล้วช่วยรีวิวให้ดูด้วยนะคับ
อยากเห็น before & after จังค่ะ::victory :
หายไปกับการดึงหน้าแล้วหรื่อนี่ ....จขกท
ช่ายยยยย... จขกท หาย ปาย หนาย ????????
อยากเห็นมากกกกกเลยคับ ช่วยรีวิวให้ดูด้วยคับ เพราะมีพี่ที่รู้จักจะไปดึงหน้าที่ยันฮี เดื่อนมีนานี้คับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้