12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: PERFECT
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูปลักยิ้มสวยสำหรับ หญิง/ชาย (New)

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่โฟร์รีวิว จมูกมั่งจิคับ

อยากเห็นจมูกพี่โฟร์จังเรยคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่4 ทำหรือยังคะ  อยากเห็นคะ
-.- สงสัยลี่ถึกผิด มนุษย์อะค่ะพี่กั้ง

ทำเสร้จเย็น พรุ่งนี้เช้ากินข้าว  ได้เลย

ส่วนตัวลี่ทำ 2ข้างเลย ที่หมอสุรพลขอนแก่น

ตอนนี้ 3เดือนกว่าแล้ว  ทำตอนแรกๆ เป้นรอย ไม่ยิ้มก็เป้นรอยบุ๋ม ยังกับ โดนเหล็กเสียบ ยังกับ

ไปเข้าทรงกินเจมา แล้วเอาเหล๊ํกเสียบปาก-.-

มันจะค่อยๆ จางไปค่ะ ของลี่ไม่มีปัญหา ไำม่หลุดด้วย
คุณกั้งมีลักยิ้มแล้วดูมีเสน่ห์มากเลยค่ะ......
เหอะๆ..............

เกิดกิเลศ...............
สวย ดูดีคับ

อยากทำมั่ง ๆ
พอดีทำลักยิ้มมาค่ะ ตอนนี้กุ้มใจอยากรู้ว่ารอยบุ๋มอะมันจะหายไม๊ค่ะ เพราะทำมาเกือบสองเดือนแระ ข้างนึงยังบุ๋มนิดๆๆแระในปากอะค่ะก้อมีก้อนแข็งเล็กๆด้วยอะ  แต่อีกข้างหายบุ๋มแต่ยังมีรอยเหมือนแผลเป็นยู่ ไม่รู้นานไม๊จะหายค่ะ (เราทำลักยิ้มสองข้างเรย)
ตอบกลับ 1# PERFECT

ขอถามหน่อยซิค่ะ ว่าถ้าทำลักยิ้มเนี้ยะ คุณหมอสามารถทำออกมาแบบในรูปนี้ได้เลยไม๊ค่ะ เพราะนาเดียเคยไปทำที่สวยงามรอยยังกะโดนจิ้ม ต้องใช้ความพยายามอย่างมาก ในการเม้นปากถึงจะเห็นว่ามีรอยอยู่ ไม่เหมือนลักยิ้มเลยค่ะ สามารถแก้ได้ที่ไหนค่ะ คุณหมอไหนบ้างที่ทำลักยิ้มสวยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ตอบกลับ 30# kindani23

มันบุ๋มอยู่นานนไหมครับ ?? กว่าจะหายเป็นปรกติ แล้วมันดูมีรอยช้ำ หรือ แบบ เหมือนรอยเย็บไหมครับ ?
อยากทำบ้างจัง
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้