12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: maharajarr
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] ลักยิ้มคับ

[คัดลอกลิงก์]
ลักยิ้มนี่มีวิีการทำยังไงอ่ะครับ
ของเราเพิ่งไปทำอาครบอาทิตย์  วันนี้  รู้สึกว่าข้างนึง ลึกไปแล้วก็สูงกว่า  จะไปแก้ดีมั้ยคะ ช่วยแนะนำที

กลุ้มใจมาก  เสียไปตั้ง15000 แน่ะ
ลืมรูป

อันนี้ก่อนทำ

ไม่รู้ว่าคิดผิดหรือคิดถูก
ผมก็ทำด้วยครับ ทำมาปีกว่าแล้วทำหลังทำจมูกไม่ถึงเดือน ราคาตอนนั้นข้างละ  2000 บาท  ตอนนี้เพิ่มขึ้นเป็น 3000 บาทแล้ว ผมทำข้างเดียวทำข้างขวา เป็นรอยบุ๋มอยู่ประมาณ 2-3 เดือน ตอนนี้เนื้อเป็นเหมือนเดิมแล้ว จะเห็นรอยบุ๋มตอนยิ้ม แต่ผมเอาแบบธรรมชาติ ไม่ให้หมอดึงมาก หมอบอกผมก่อนทำ หมอบอกว่าบางคนมีเนื้อมากที่แก้ม หลายปีลักยิ้มอาจจะหายได้
ของเรา ข้างที่มันลึกสงสัยหมอดึงแรงมั้ง ทีแรกกะจะทำข้างเดียว แต่หมอแนะนำ2ข้าง  เค้าบอกหน้าเราหมวยอยู่แล้วมันจะน่ารักขึ้น  บ้ายอซะด้วยเลยทำ  แต่ตอนทำมะเจ็บเลย ทำเสดก็ไม่เจ็บจนตอนนี้ก็ไม่เจ็บแต่ไม่กล้าออกไปไหนเลย  กลัวคนนินทา   ตัดสินใจนานกว่าจะกล้า  นี่เพิ่งเป็นอย่างที่สองที่ทำหลังจากทำตาสองชั้น  ดีที่จมูกมีอยู่แล้วเลยไม่ได้ไปแตะมัน     
    แต่ไม่รู้ทำไม   ทำตาสองชั้น ตาก็ไม่เท่ากันข้างนึงดูโตกว่าเวลยิ้ม ตาก็ทำตั้ง20,000  แน่ะ   แล้วมาลักยิ้มก็อุตส่าหาหมอที่ดีๆ ราคาก็สูง ก็ไม่เท่ากันอีก   
อยากรู้ว่ามีวิธีไหนที่ทำให้ลักยิ้มคลายได้มั้ยคะ
เห็นหน้าก่อนทำแล้ว  เสียจายเลย
ทำสวยดีจัง ขอรายละเอียดบ้างคับ อยากไปทำบ้าง
ต้นฉบับโพสต์โดย maharajarr เมื่อ 2010-1-8 13:07
ไงติดต่อผมได้  ครับ ออนคุยกัน

ปัจจุบันลักยิ้มเป็นไงบ้างแล้วครับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้