12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Ali
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ปากบาง เสริมคาง ณรวีร์คลินิค อาย ๆ เหมือนกัน

[คัดลอกลิงก์]
101#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-10 22:24:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ให้ดูคับ ตามที่เห็นดิสเพลย์คับ ตอนนี้ที่ไม่รีวิวต่อ เพราะคางเบี้ยว แถมน่าเกลียดอีก เห็นเป็นก้อนเลย
ให้ดูคับ ตามที่เห็นดิสเพลย์คับ ตอนนี้ที่ไม่รีวิวต่อ เพราะคางเบี้ยว แถมน่าเกลียดอีก เห็นเป็นก้อนเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย Ali เมื่อ 2010-2-10 22:24

อ้าว...แล้วมันเบี้ยวมากมั๊ย แล้วที่คางเบี้ยวเกิดจากคุณหมอวางตำแหน่งผิดไปหรือเป็นเพราะเราเอง

ที่เราถามก็เพราะเราเองมีประสบการณ์คางเบี้ยว คือว่าเราผ่า9พ.ย52 แล้วมันเบี้ยวเพราะหมอวางตำแหน่งไม่ตรง

คุณหมอก็แนะนำให้เราดัดคางเผื่อว่ามันอาจจะดีขึ้นแต่สุดท้ายแล้วเราต้องผ่าใหม่วันที่5ม.ค53  แต่ครั้งนี้ขอโบกว่า

เราไม่เชื่อหมอเพราะการผ่าตัดในเวลาใกล้เคียงกันมันมีผลต่อยาชาเราเองก็คิดว่าคุณหมอไม่อยากผ่าแก้ให้เรา

ก็หมอว่าเราต้องทำงาน(ข้ออ้าง)  สุดท้ายเจ็บมากหมออัดยาชาประมาณ 10เข็ม แล้วแผลเย็บก็เยอะกว่าครั้งแรก

ตอนนี้ไหมยังหลุดไม่หมดเลยเหลือที่ตรงกลาง (รู้สึกว่าผ่าครั้งนี้คุณหมอตัดเส้นที่มันเป็นเส้นที่ยึดปากเราตรงกลาง

ออกเผื่อง่ายต่อการผ่าแล้วเย็บเข้าที่เหมือนเดิมตอนนี้มันยังตึงๆอยู่ก็ตรงจุดนี้แหละ
พี่ครับบบ ระหว่างหมอพีระ กับ ณรวีย์คลินิค พี่ว่าที่ไหนทำปากผู้ชายสวยกว่ากันอะคับ ???

คือรู้สึกว่าพอๆกันเลย ตัดสินใจไม่ถูก

ขอบคุณคับบบบ

หายไวๆนะคับ :D
เอาตอนหายลงให้ดูหน่อยซิค่ะ
อยากทำบ้างอ่ะ ยังไงก็หายเร็วๆน่ะค่ะ
มารอดุครับ เดี๋ยวก้อหล่อแล้วครับ
โห เก่งอะนับถือจัง ทำคางเจ็บไหมคะ
เก่ง โค ตะ ระ   เลยค่ะ ยอม แต่แอบมาเก็บข้อมูลคงไม่ว่ากันนะคะ
หายไวไวนะคะ อยากเห็นปากแอบสนใจ ณรวีคลีนิกช่ายอยู่สุขุมวิทรึป่าวคะ
อยากทำยัง เลย มีงบ อยู่ 25000 บาท ไม่รุ้ทำที่ไหน ที่ทำสวย ทำมัน ครั้งเดี่ยว เก็บ ตัวครั้งเดี่ยว
เห็นใจคับ รู้คับ ว่า เจ็บ ตัว เสียเงิน แล้วผลออกมา ไม่เป็นไปตาม ที่เราคิด แถว แย่กว่าจะก่อน เข้าใจคับ แล้วจะทำอย่างไรต่อคับ ยังคงต้องออกไปทำงานรึเปล่าว แล้วไปให้หมอ ดูไหมคับ หมดรับ ผิดชอบไหมคับ เป็นกำลังใจให้คับ . ผม ก็คิดจะไปอยู่มองไว้ สองที่ รู้ว่า ทำออกมาต้องดี กว่า เดิมให้ได้ครับ เพราะผม ทำงานกลางคืน ที่นี้ เพือน ๆ ศัลกรรม ยิ่งกว่า ถ้าออกมาไมาสวย หรือ แย่กว่า เดิม เพื่อน สาว ก็ กัด สะ
เอารูปตอนดีขึ้นมาอัพให้ดูด้วยนะคับ
ปูเสื่อนอนรอตอนหายแร้วคัฟ หายไวๆๆๆๆๆๆนะค๊าฟฟ
เปนกำลังให้นะค่ะ ยิ่งเราคิดมาก สุขภาพจิตจะแย่เอานะค่ะ สู้ๆค่ะ
ขอดูคนหล่อด้วยคนค่า
หายไวๆน่ะค่ะ พอดีเลยถามเพราะว่าติดต่อกับรณชัยที่ณรวีไว้พอดีค่ะ อยากแก้ไขจมูกกับแก้ไขคางใหม่แล้วทีนี้หมอบอกว่าถ้าแก้คงอยู่ประมาณ55000บาทและส่วนคางแกไม่ได้บอกค่ะ ตอนนี้เลยต้องศึกษาให้แน่ใจว่าหมอดีจริงไหม เพราะกลัวเหมือนกลัวออกมาไม่สวย รอชมน่ะค่ะ หายไวๆค่ะ
เราเพิ่งไปทำที่ณรวีคลีนิคมาเหมือนกันค่ะ ดีน่ะตัวเองยังได้คาง28000 เราน่ะ ทำคาง 30000+แก้จมูกหยดน้ำตัดกระดูกหลังหู55000+ตัดปีกอีก จำไม่ได้เท่าไหร่+โบท็อคแค่ตรงคางอีก8000 รวมทุกอย่างแล้ว 110000บาท หมอไม่ลดสักบาทตอนนี้หน้าบวมมากกกกก จนแฟนร้องไห้กลัวเราจะหน้าเหมือนกระเทย ฮ่าๆๆ เพราะเพิ่งทำมาได้5วันค่ะ แต่ยังไม่รู้เหมือนกันว่าจะออกมาสวยไหม แต่ยังไงเป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ
หล่อแน่ๆเป็นกำลังใจให้
เก่งจริงๆ  ขอให้หล่อสมใจค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Ali เมื่อ 2010-2-10 22:24
ให้ดูคับ ตามที่เห็นดิสเพลย์คับ ตอนนี้ที่ไม่รีวิวต่อ ...

ซิลิโคนอ่อนที่เสริมคางจะมีความยืดยุ่นสูง เลือกหมอที่มีฝีมือดีด้วย+ซิลิโคนดีีด้วย นายจะได้ไม่ต้องแก้ แต่นายบอกคางเบี้ยวแล้วนายคงต้อง...
ของผมก็เบี้ยวครับ ทำกับหมอบุญ...... เชียงราย คลำเจอว่าเบี้ยวตั้งแต่สัปดาห์แรก กลับไปหาหมอ หมอบอกเป็นไปไม่ได้ ถ้าแบบนี้มันหลับตาทำแล้ว ตอนนี้ยิ่งเห็นชัด คลำคางตัวเองทีไร นอยด์ทุกครั้ง รอให้ครบเดือนวันที่2นี้จะไปให้หมอเขาดูอีกทีว่าจะแก้ให้ไหม
กำลังเล็งที่นี่ไว้ ขอตัดสินใจต่ออีกหน่อย

ผลเป็นยังไงรบกวน อัพเดตเพิ่มด้วยนะครับผมม ติดตามอย่างใกล้ชิด และเป็นกำลังใจให้ครับ
รูปดูน่ากลัวจังคร่ะ แต่โปรฟายที่ตั้งนี่แฟนนามินะคะ หวงๆๆๆๆ
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้