ดู: 7401|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ทำตาโตแบบเกาหลีที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
อยาก รู้ จัง ทำ ตาโตแบบเกาหลี ที่ไหนดี ค่ะ แร้วใช้เวลารักษากี่วันถึงจะหาย ดี

ตอนนี้เสริมจมูกมา แล้ว เหมือนตาจะตี่ ลง เรย หุหุ
ลองดูกระทู้นี้นะค่ะไปเจอมาตาของพี่เขาสวยมากๆเลย
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=33785&extra=page%3D1%26filter%3Dtypeid%26typeid%3D4%26typeid%3D4
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-11 07:34:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปิดหัวตาอ่ะค่ะพีั่ .. เพราะตอนนี้ไปทำจมูก มาแล ดู มันตี่ลง

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะพี่คนสวย

อยากได้หน้าวีไลน์แบบเกาหลี แนะนำไปทำที่เกาหลีค่ะ ถึงจะแพงหน่อยแต่รับรองความปลอดภัยและผลลัพธ์
อยากได้รูปตาสวยๆทำครั้งเดียวไม่มาแก้หลายรอบก็ต้องเลือกคลินิกดีๆหมอเก่งจริงๆ
บิวตี้สตาร์ทเป็นเอเจนซี่ศัลยกรรมเกาหลี โดยเจ้าของเป็นคนเกาหลีและยังเป็นผู้เชี่ยวชาญที่ผ่านการีรับรองจากกระทรวงสาธารณสุขเกาหลี เเละรู้เรื่องศัลยกรรมดี ฉะนั้นมั่นใจได้เลยว่าคลินิกที่เราจะพาไปมีคุณภาพและมีบริการบ้านพักและคนดูแลพร้อมล่ามคนไทยตลอด24ชม. พาไปเที่ยวด้วยค่ะ
ที่ไทยเรามีสาขาอยู่ที่ อาคารไทม์สแควร์ ชั้น4 สุขุมวิท12-14 อโศก
สามารถติดต่อได้ทาง02-653-1116 ทางไลน์beautystart1 นัดเวลาเพื่อเข้ามาปรึกษาเเละประเมินรูปหน้าฟรีค่ะ!
การทำตาให้โตขึ้น มีหลายวิธีค่ะ ขึ้นอยู่กับลักษณะรูปทรงดวงตาของแต่ละคน
ของเกาหลีมีทั้ง เย็บจุดธรรมดา. เย็บกล้ามเนื้อตา. กรีด. เปิดหัวตา. เปิดหางตา

ลองเข้ามาปรึกษากับผู้เชี่ยวชาญก่อนได้นะคะ โดยเฉพาะวันที่ 28 - 29 มีนาคมนี้ คุณหมอปาร์ค(หมอรูปหน้า)
และคุณหมอฮวัง(หมอตา+จมูก) จากโรงพยาบาลไอดี
จะมาให้คำปรึกษาแบบตัวต่อตัวกับลูกค้า ที่ STMstyle ซอยทองหล่อ
มีโปรโมชั่นส่วนลด. ที่พัก. ของสัมนาคุณ ฯลฯ
ยังไงลองโทรมาสอบถามก่อนได้นะคะ 02-714-7663
Line ID : stmstylemt
www.stmstyle.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้