ดู: 2546|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกหมอเกมส์ bb you ต้องเสียเพิ่มอีก 5000ด้วยหรอครับ

[คัดลอกลิงก์]
ไปถามคิวแก้จมูกมาครับ เขาบอกว่า ถ้าแก้จมูกต้องเสียเพิ่มจากค่าทำอีก 5000 เป็น ซิลิโคนเกาหลี9700+5000 =14700 ถ้าซิลิโคนอเมริกา 12400+5000=17400     ใครเคยไปทำ หรือ แก้ กับหมอเกมส์บ้างครับ เป็นไงบ้างครับ
ทำตอนแรกทำกับหมอท่านหรือป่าวครับ แต่ถ้าไม่ก็เรื่องปกติครับ เพราะหมอส่วนมาถ้าไม่ได้ทำกับท่านตอนแรกถ้ามาแก้ เขาก็จะคิดค่าแก้อยู่แล้ว เพราะแซะซิลิอันเก่าออก หมอน้อยท่านที่ไม่คิด เพราะเคสแก้ทำอยากกว่านะเห็นหมอที่พี่แก้เขาบอก
แก้ของหมอคนอื่นรึป่าวคะ ถ้าทำกับหมออื่นมาต้องเสียค่าแก้ด้วยคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-9 23:32:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ครับ  ครั้งแรกทำกับหมอคนอื่น

ตอนแรก วอสแอพไปถามพนักงาน พนักงานบอกว่า 12400 นี่รวมค่าแก้แล้ว

พอไปที่คลินิกจริงๆ พนักงานที่คลินิกถามว่า "รู้ราคาแก้ที่นี่หรือยัง ต้องเสียเพิ่ม 5000นะ"

แล้วตกลงได้แก้ยังค่ะ รอตามผลงานอยู่ค่ะ
ถ้าจะเป็นเรื่องงานแก้ ไม่ว่าจะเป็นคลินิกไหน มีบวกค่าแก้เพิ่มทุกคลินิก แล้วแต่คลินิกนั้นๆว่าจะ คิดค่าแก้เท่าไหร่  ในการแก้ไขในเรื่องศัลยกรรมเป็นแบบนี้หมดแหละคับ เค้าจะไม่คิดค่าแก้ เพราะคนไข้เก่า ที่ทำไปแล้วมาแก้ก็จะไม่เสียค่าแก้ ถ้าคุณ จขกท กลับไปแก้ที่คลินิกเดิมที่เคยทำมา ไม่น่าจะเสียค่าแก้นะครับ
แก้รึยังค่ะ อยากแก้กับหมอเกมส์อยู่เหมือนกัน แต่ทำไมเราเหนในเวปแก้สามหมื่น ??
เราว่าไม่ถึงนะ ลองไปปรึกษาหมอเกมส์ดูด่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้