ดู: 3432|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] หาข้อมูลตัดปีกจมูกค่ะ .. หมอชัช ลพบุรี ก็จะดีค่า :)

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยค่า ... อยากได้ข้อมูลค่ะ ..

คือ เคยเสริมจมูกกับคุณหมอมาแล้วเมื่อเกือบๆปีก่อน
แล้วตอนนี้เพิ่งสำนึกได้ว่าอยากตัดปีกค่ะ แหะๆ

ตัดปีกจมูกนี่พักฟื้นนานไหมคะ ?
ต้องมีแบบไปให้หมอดูไหมคะ .. ??

ขอบคุณค่าาา :)
เพิ่งไปทำมาค่ะพักฟื้นไม่นานประมาณสองสามวันคะวันแรกกับวันที่สองปวมมากแอบตกใจว่าจะออกมาไม่สวยเพราะมันเป็นสามเหลี่ยมต้องรอให้ยุบประมาณอาทิตย์นึงคะแนะนำเรื่องทานอาหารนิดนึงนะคะเพราะเจอกับตัวเองหลังตัดไกมอาทิตย์นึงงดอาหารหมักดองรวมถึงปลาร้าด้วยแต่บังเอิญคิดว่าแผลแห้งดีแล้วดันไปกินปลาร้าสับพอรุ่งเช้าตื่นมาตกใจดันมีตุ่มหนองเล็กๆอยู่ตรงจมูกซ้ายตกใจมากไม่รู้ทำไงเลยเอาเข็มเจาะกดหนองออกเพราะกลัวเป็นรูโบ๋หลังจากนั้นก้องดของหมักดองเด็ดขายคงต้องรอให้เข้าที่ประมาณเดือนนึงคะแต่ตัดมาแล้วเพื่อนทักว่าจมูกดูเรียวแระโด่งขึ้นก้อแฮ๊ปปี้มากๆคะยังไงก้อหาข้อมูลและศึกษาดีๆก่อนนะคะ
อยากไปทำเหมื่อนกันแต่ต้องทำงานหาเวลาไม่ได้เลยอ่ะครับ อยากไปแก้จมูกมากคับพร้อมกับตัดปีกจมูกด้วย อยากเสริมด้วยซิลิโคนเกาหลี
ช่วยโพสรูปไห้ดูได้ป่ะคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-10 15:29:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย minky4likeblue เมื่อ 2012-9-9 02:09
เพิ่งไปทำมาค่ะพักฟื้นไม่นานประมาณสองสามวันคะวันแรก ...

ทำที่ไหนหรอคะ .. ตักปีกอย่างเดียวหรือคะ
จมูกดูโด่งขึ้นด้วยอะ อ๊อยยยย..กิเลสสสส

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ :))
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-10 15:30:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย harryboy20101 เมื่อ 2012-9-9 09:21
ช่วยโพสรูปไห้ดูได้ป่ะคับ

รูปใครคะ .. จมูกเราหรอแหะๆ ..
ทำที่โรงบาลกรุงเทพพัทยาคะรูปยังไม่ได้เอาลงคอมวันไหนเอาลงคอมแล้วจะโพสรูปให้ดูนะคะตอนนี้จมูกยุบเป็นปกติทุกอย่างแล้วคะแต่อาจจะมีรอยนิดหน่อยต้องทายาแก้แผลเป็นน่าจะดีขึ้นคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-12 02:25:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอดูนะคะ
จขกท รบกวนโพสรูปหน่อยได้มั้ยค่ะเราจะไปทำพรุ่งนี้แล้วอยากดู เพื่อนไปทำมาสวยมากแต่กลัวเราจะไม่ได้ดั่งใจตอนนี้ใจเริ่มแป้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้