ดู: 4404|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ไปขูดคางมา กี่วันถึงจะหายบวม หรือสัั่นลง เครียดมาก

[คัดลอกลิงก์]
ไปขูดคางกับคุณหมอวรวิทย์ ตัดสินใจเลือกคุณหมออีกครั้ง เพราะเคยขูดจมูกที่ฉีดมา ขูดออกดีมาก จมูกเล็กลงคะ

เลยตัดสินใจทำคาง แต่เห็นเขาบอกคางมีปัญหามากกว่าจมูก เราตัดสินใจขูดไปแล้ว เครียดมากวันนี้วันที่ 3 หน้ายาวมาก

อยากตาย ใครเคยขูดคางกับคุณหมอบางคะ เราเครียดมาก
ใจเย็นนะ เพิ่งสามวันเอง ของทุกอย่างต้องใช้เวลา
เมื่อ2เดือนก้อไปทำกะหมอมาค่ะ ทีแรกบินไปทำกะหมอไร้จรรยาบรรณที่เชียงใหม่มาค่ะ คางแย่มาก จนมาหาข้อมูลเจอหมอวรวิทย์ ของเราขูดพร้อมเสริมเลย ตอนนี้ผ่านไป2เดือน คางก้อดีก่าอีหมอที่เชีบงใหม่ทำค่ะ สั้นลงแต่ยังมีผังผืดเกาะอยู่ เวลายิ้มจะเห็นเป็นก้อนๆบ้าง แต่ปรึกษาหมอแล้ว หมอบอกต้องขูดอีกซักรอบ จายเย็นๆนะค่ะ คุณหมอจายดี นี่จะไปขูดใหม่เลย ใจร้อน หมอบอกคุณจัยเย็นอีกซัก2เดือนค่อยมา5555 แต่โดยรวมดีกว่าเดิมค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Piriya44 เมื่อ 2012-10-8 02:01
เมื่อ2เดือนก้อไปทำกะหมอมาค่ะ ทีแรกบินไปทำกะหมอไร้จร ...

ขอโทดนะคะรบกวนถามหน่อย ว่าที่ไปขูดออกเพราะฉีดฟิลเลอตัวไหนหรอคะ พอดีเราจะไปฉีดกำลังหาข้อมูลอยู่. แต่พอเจอหลายๆคนต้องไปขูดออกเริ่มจะกลัว เปลี่ยนใจไม่ไปฉีดแย้ว.
ขูดก็บวมทุกคนค่ะ ของเรากว่าจะยุบดี7เดือนโน่น อยากจะขูดอีกครั้งก็ยังไม่กล้า เพราะต้องทำงานเวลาบวมมันบวมมากไม่อยากออกไปไหนเลย
พี่ค่ะหมอที่เชียงใหม่ที่พี่ไปขูดน่ะค่ะชื่อหมออะไรหรอค่ะ พอดีน้องจะไปขูดที่เชียงใหม่น่ะค่ะไม่อยากไปเสียเที่ยว
พึ่งไปขูดคาง พร้อมเสริม มา วันที่ 8 มิ.ย กับ คุณหมอ จำรูญ สามแสนตอนนี้ บวม และ เจ็บ อยู่ค่ะ ยังไง จะอับเดทให้ดูตลอดน่ะค่ะ ขอบอกของเราคางยาว สิว ขึ้นบ่อย ตรงคาง เอาออกเยอะเหมือนกันค่ะ คุณหมอเป็นกันเองมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้