ดู: 1784|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไร้สาระคับๆ

[คัดลอกลิงก์]
งะ ฮ่าๆๆ

คือแบบ ผมได้คิวตอนต้นเดือนเจ็ดอะคับ  แล้วคือ ตื่นเต้นมากมาย
วันไหนว่างๆเบื่อๆก้เข้ามาดูในเวปนี้ =_=" เเหะๆ

แล้วคือแบบ จิงๆก็กลัวอะคับ แบบ  ตอนทำกลัวหมอจะถอด silicone เข้าออกบ่อยๆ ฮ่าๆๆๆๆ  คิดภาพแล้วจะเป็นลมงะ

แล้วก้กลัวอะไรอีกก้ไม่รุ้ไร้สาระไปหมดอะคับ ฮ่าๆๆ  เเต่จิงๆก็อยากทำมากก ฮ๋าๆๆ
ทำกับคุณหมอท่านอื่นพี่ไม่ทราบนะครับ แต่ถ้าทำกับหมอเฉลิม แทบทุกรายจะถูกถอดออกมาเหลาใหม่กันทั้งนั้นอ่ะ แนะนำว่าให้ลืมตาดูคุณหมอเอาคีมคีบเอาซิลิโคนออกมาเหลาแล้วยัดเข้าไปใหม่ครับ จะตื่นเต้นยิ่งขึ้น
กรรม ถอดเข้าถอดออกบ่อยๆ เลยหร่า ผมเคยทำไม่เคยเห็นหมอทำอย่างงั้นนะ  วางบนจมูก แล้วก็ เอาไปใส่ เย็บก็จบและ
อย่ากังวล หรือ จิ้น มากไปครับ ทำใจให้สบายดีกว่า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 22:43:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งะ ฮ่าๆ  มีเเต่คนบอกว่า เอ่ออ  เนี่ย หมอเอาออกมาไหม่แล้วไส่ไหม่ ฮ่าๆๆ  คิดแล้วน้ำตาไหล ฮ่าๆๆ
อย่าไปฟังคนอื่นมาก ประสาทเสียเปล่าๆ

ไม่มีอะไรน่ากลัวจริงๆครับ

ที่ว่า ถอดเข้าถอดออกน่ะมีจริง แต่เราไม่ได้รู้สึกเจ็บอะไรเลยนะครับ

เพราะ เวลาหมอเหลาไม่ใช่เหลาหนเดียว ใส่เข้าไปแล้วเป๊ะๆ

อาจมีถอดออกมาแต่งเพิ่มบ้าง แต่ไม่ได้ถอดๆใส่ๆเป็นสิบๆหนหรอกครับ

ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้น มีแต่ให้ลุ้นว่า โด่งไม่โด่ง ถูกใจไม่ถูกใจมากกว่านะครับ
เดี๋ยว พอถึงเวลา นั้น เข้า จริงๆ ทุกอย่าง ก็ ผ่านไปด้วยดีครับ ... ปรกติน่า....คิดซะว่า นั่งรถไฟเหาะตังลังกาครั้งแรกครับ...ไม่รู้จะเอาอะไรมาเปรียบ ดี อิอิ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 18:04:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่าๆๆ ขอบคุณค้าบบบ
ก่อนขึ้นเตียงกะกัวๆ กล้ากันทุกคนแระคับ

แต่พอ หลังจากนั้นแร้ว จะพูดค่อนข้างเป็นเสียงเดียวกันว่า ไม่เจ็บ (จิงป่ะ)
ม๊ะต้องกลัวหลอกค่ะ ทำใจเย็น ๆ  ไว้

คิดซะว่าไปนอนให้ช่างสระไดร์ผมอะค่ะ

ทำเสร็จกะจะมูกโด่งเลย
ม๊ะต้องกลัวหลอกค่ะ ทำใจเย็น ๆ  ไว้

คิดซะว่าไปนอนให้ช่างสระไดร์ผมอะค่ะ

...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-24 18:44

อิ อิ ช่างเปรียบเทียบ ไอเดียนู่อาร์ทเนี่ยช่างน่ารักเจงๆ {:13_948:}

71607_orig.gif (8.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-24 18:44

จิงด้วยอ่ะ ความรู้สึกคล้ายๆกันเลยอ่ะ

แต่พี่รู้สึกเหมือนเข้าร้านบาร์เบอร์ ช่างผมเอนเบาะให้เรานอน

แล้วเอาไฟมาส่อง แคะหู โกนหนวด กันหน้า นวดหน้าให้

พอเสร็จแล้วก็ให้เราลุกขึ้นส่องกระจก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้