12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Natka
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกคุณหมอสำรวย ครบรอบ1ขวบแล้วจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าจะทำ คิวคุณหมอนานมั้ยค่ะ

ดีจ้าคุณ นัท เรากลับไปแก้กับหมอสำรวยแล้วแต่ตอนนี้ยุบไปมากมาย เข้าเดือนที่ 7 แล้ว ก็ยังมาซ้ายอีกอยู่ดีเหมือนไม่กลาง  สวยไม่เสร็จซะที แต่ทำมาไม่มีใครดูรุ้ว่าทำจมูกมาเลยเสียดายแค่มานเบี้ยวเพราะอะไรไม่รู้ ว่าหมอตั้งใจวางตะแคงหรือป่าว  เซงจริง ๆ เลยต้องหาที่แก้อีกรอบ

แต่โดยรวมดูดี ไว้ใจหมอนะ แต่แกเก็บปัญหาให้เราไม่หมด เห็นพยาบาลที่ รพ ทำมาสวยมากโด่งแต่ดูไม่ออกว่าทำมา

อิจฉาคุณนัทอ่ะ..... หมอบอกว่าจมูกุคุณนัทกับเรา คนละโยช
ว้าวววววว สวยยคะ

เราชอบผลงานคุณหมอทุกงานเลยย

ของคุณพี่ก็สวยยยมากคะ

เราชอบตรงสันมาก แลดูธรรมชาติอะ มันเนียนมากกกกก
คุณ Natka น่ารักมากเลยค่ะ  ติดตามกระทู้มาระยะหนึ่งแล้ว  มีข้อมูลให้คนที่อยากทำด้วย  
สวยมากค่ะ
ดูบุคลิกเหมือนสาวเปรี้ยวๆ เฉี่ยวๆ เลยค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะคุณนัท
สวยมากคะ เดือนหน้าว่าจะไปทำกะหมอเหมือนกัล แต่กลัวมันใหญ่ อยากได้แบบนี้อะ
ดูหน้ายาวขึ้นจริงๆครับ สวยแล้ว ซิลิโคนแบบไหนครับ
ชอบทรงจมูกพี่มากเลย สวย ๆ คุณหมอสำรวยทำให้ไม่ผิดหวังจิง ๆ
ถ้าชอบธรรมชาติต้องยกให้หมอสำรวย จมูกสวยมากครับ โด่งธรรมชาติดี
สวยมากคร้า...อยากหน้าเรียวๆๆมั้งจัง
สวยมากค่ะ ชอบๆ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้