123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ข้าวหอม9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนม 1 เดือน กับ 20 วันค่ะ หมอธีรพงษ์ พระราม2

[คัดลอกลิงก์]
สวยมๆเลยค่ะ....อยากทำมากๆเลยแต่ติดอยู่ที่ว่าเราอยู่เชียงใหม่ลางานได้ไม่กี่วันเอง...มีแบบไหมละลายไหมคะอยากทำที่คุณ:หมอธีมากๆ รีวิวมาสวยๆทั้งนั้นเลย....
สูง + หนัก  พอๆก่ะเราเลยค่ะ แต่เราผอม หนัก37 ///// อยากทำช่วงเดือน ม.ค -ก.พ กำลังอยู่ในช่วงเก็บข้อมูล
หน้าอกสวยมว้ากกกกกๆๆๆๆเรยค้ะ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2012-9-5 02:08
สวยๆค๊าา ต้องนวดน้องนมด้านซ้ายกดลงเยอะๆนะคะ เพราะสู ...

เราทำมาจะครบสามเดือนแล้ว กดยังไงก้ไม่ลง ข้างขวาสูงกว่าข้างซ้าย กดทุกวันเลย ไม่ลงสักที นมเรานิ่มขึ้นนะ แต่นวดไม่ไป กดแล้วจะแน่นๆ บอกไม่ถูก

แสดงความคิดเห็น

ใช่ค่ะ เราก็เคยเป็น ต้องให้พี่แป้นนวดลงให้ค่ะ  โพสต์ 2013-1-31 00:30
ทำเองไม่ได้ผล ไปให้มือนวด นวดให้เลยค่ะ ดีกว่านะคะ  โพสต์ 2013-1-29 12:44
อยาได้แบบนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2012-9-5 02:08
สวยๆค๊าา ต้องนวดน้องนมด้านซ้ายกดลงเยอะๆนะคะ เพราะสู ...

55,000 แล้ว
สวยมากเลยคร้าา. เราก็ลูกศิษย์หมอธีอีกคนคร้าาา คุณหมอน่ารัก ใจดี ทำดีมากๆๆคร้าา
สูงหนักเท่ากันเลยค่ะ สวยมากกก เราทำเดือน พค นี้ตื่นเต้นๆ
สวยค่า ติดตามอยู่ สนใจอยากทำกับคุณหมอธีระนานแล้ว แต่ไม่กล้า
ขอโทษนะค้าา
สวยมากกกก

ฝ้ายจะไปทำหมอธีเหมือนกันค่ะ

พื่อนบอกว่า 300 พอยุบ มันเล็ก
ต่องใส่ 350
แต่เห็นนิ มันก้อใหญ่มากกก
ฝ้ายจะใส่เท่าไหร่ล่ะทีนี้  ขนาด จขกท. กำลังสวยเลยค่าาา

หมอบอกมั้ยค้าา ว่ายุยแล้ว
เหลือ กี่นิ้วคะ คริคริ สวยอ้ะค่ะ ชอบยยย
สวยมากเลยค่ะ
สวยมากกกก ค่ะ
ฝ้ายก้อจะไปทำกะคุณหมอธี
รอสามีอนุมัติง่ะ ยังไม่อนุญาติ แห่ะๆๆ
สวยมากกกก ค่ะ
ฝ้ายก้อจะไปทำกะคุณหมอธี
รอสามีอนุมัติง่ะ ยังไม่อนุญาติ แห่ะๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย Mink0533 เมื่อ 2013-1-29 11:37
เราทำมาจะครบสามเดือนแล้ว กดยังไงก้ไม่ลง ข้างขวาสูง ...

เราก็เป็น คะ นมซ้าย กดไง ก็ไมลง ไปให้พี่ สุ นวด ครั้งเดียว นมนิ่ม มาก นมซ้ายจะเท่าขวาเลยคะ
ลองไปให้เค้านวด ดูนะคะ เค้าจะจัดทรงให้ด้วย

นวดหน้าอกกับพี่สุซิคะ นิ่มทรงสวย ไม่เจ็บ ไม่อักเสบคะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้