ดู: 7542|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำมาแล้จ้าหน้าอกหมอเทพหมอจัดให้500ชีๆ

[คัดลอกลิงก์]
ดีจ้า นู๋ชื่อมายนะค่ะเป็นสาวสอง สูง173 หนัก 59 ได้ทำหน้าอกกะหมอเทพมาวันจันทร์ที่27/8/2012  หมอนัด3โมงเช้าไปถึงก็เชนชื่อแล้วก็จ่ายเงินแล้วก็ไปเปลี่ยนชุดแล้วก็นั่งรอหมอสักพักนิ่งพอหมอมาก็เรียกเข้ามาดูหน้าอกเดิมหมอบอกว่าหน้าอกเดิมมีแยอะต้องการใส่เท่าไรละนู๋เลยบอกไปว่าขอ500ค่ะหมอมองหน้าเลยค่ะแล้วหมอถามว่าทำงานไรนู๋บอกไปว่าทำงานยูในบาร์ที่พัดทยาค่ะหมอเลยบอกว่าจัดไป500ก็500แล้วก็นั่งรอสักพักหนึ่งหมอก็มาเรียกขึ้นห้องผ่าตัดห้องผ่าตัดจะยูชั้น3เป็นห้องเล็กๆไม่ใหญ่มาก แค่นี้ก่อนนะค่ะเออช่วยสอนวิธีลงรูปหน่อยนะค่ะจะมารีวิวให้ดู ขอบคณุค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

รอชมค่ะ ^^ นัดทำกับหมอเทพวันพฤหัสหน้าเหมือนกันค้าาา
รอชมความงามจ๊ะ อยากเห็น500จร้า อิอิ
คงจะตูม ๆ เค้าสูงกว่าหนักกว่าหมอให้ 410 เองหมอบอกแอ๊บนีไปก่อน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-1 12:00:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำตั้งแต่วันจันทร์แล้วยังไม่ได้เอาผ้าออกเลยหมอบอกตัดไหมวันที่7/9/2012 หุหุอยากอาบนำจะตายยูแล้วอ่า
ทำทรงอะไรค่ะ. ธรรมชาติหรือทรงสูง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-3 08:20:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้อะค่ะหมอจัดการให้อะค่ะไม่ได้ถามหมอเลยค่ะ
อยากเห็นแล้วคะ
ของเราทำกับหมอเทพ มาประมาณ2เดือน นมสูงต่ำไม่เท่ากัน ตอนแรกสังเกตุไม่เห็น จนแฟนทัก เลยสังเกตุเห็น ต่ำกว่ากันประมาณ 1 เซน ตอนนี้เครียดมาก วันอาทิตย์นี้หมอนัด ไม่รู้ว่าหมอจะมีวิธีแก้ไขยังงัยหรือป่าว

แสดงความคิดเห็น

เมื่อก่อนเป็นเหมือนกันค่ะแต่พอนวดนมทุกวันมันก็คล้อยเท่ากันเองค่ะ  โพสต์ 2012-9-20 20:41
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-7 14:29:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงหรอเตงเป็นสาว2ปะ เราทำกะหมอเทพมาตั้งแต่จันทร์ที่แล้ววันนี้พึงตัดไหมเองหมอบอกใส่ให้500ชีๆแต่ตอนนี้ยุบแล้วคงไม่ถึงแน่เลยตอนนี้นมยุบแล้วไม่ใหญ่เลยน้อยใจมากแล้วก็ฝืนขึ้นหน้าอกและหลังเต็มไปหมดเลยใครขอดูไม่กล้าเปิดเลยอายมากเต็มไปหมดเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-9-7 14:29
จิงหรอเตงเป็นสาว2ปะ เราทำกะหมอเทพมาตั้งแต่จันทร์ที่ ...

เราสาวสองเหมือนกันจ้า แต่ของเราได้แค่350 ซีๆ ใต้กล้ามเนื้อ 2เดือนแล้วยุบไปนิดเดียว แฟนบอกว่าใหญ่ เพื่อนที่ทำงานก็บอกว่าใหญ่ สวย แต่นอยส์ เรื่องนมตกนิดนึงอ่ะ
รอชมรูปค่ะลูกสาวหมอเทพเหมือนกัน
ต้นฉบับโพสต์โดย Ammini เมื่อ 2012-9-6 17:17
ของเราทำกับหมอเทพ มาประมาณ2เดือน นมสูงต่ำไม่เท่ากัน  ...

ถ้าแก้ไม่ได้จริงๆหมอจะผ่าแก้ให้ใหม่แบบไม่เสียเงินค่ะ ไม่เครียดนะคะ อกถ้าสังเกตุดีๆก็สูงไม่เท่ากันแต่ถ้าต่างจนเห็นชัดต้องแก้เท่านั้นถึงจะสวย สู้ๆค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-9-7 14:29
จิงหรอเตงเป็นสาว2ปะ เราทำกะหมอเทพมาตั้งแต่จันทร์ที่ ...

ใช้สำลีแผ่นชุบน้ำเกลือล้างแผลบิดหมากๆค่อยๆเช็ดรอบๆอกและแซะเข้าไปในผ้าที่รัดจะดีขึ้นค่ะ คันน้อยลงด้วย นิดหนึ่ง เปนผดเหมือนกันค่ะ ถ้าได้อาบน้ำก็จะดีขึ้นค่ะ ^^
เข้าเหมือนเราตั้งกระทู้พิมพ์ตอบทั่วไปแล้วดลือกโหมดขั้นสูงตรงมุมบนซ้ายมือ จะมีให้เลือกอับเดทรูปหลายแบบค่ะ ลองทำดู
ตะเองเมื่อไหร่จะลงรูปซะทีอยากเห็นมากๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-9-8 20:33
ถ้าแก้ไม่ได้จริงๆหมอจะผ่าแก้ให้ใหม่แบบไม่เสียเงิน ...

เมื่อวานหมอนัดค่ะ หมอบอกว่าตกนิดหน่อย ไม่ต้องกังวล รอครบ6เดือน หมอจะเย็บแล้วดันสิริโคลนให้ค่ะ  แอบดีใจที่ไม่ต้องผ่าใหม่ แต่ยังสงสัยว่าหมอหมอจะเย็บยังงัยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Ammini เมื่อ 2012-9-10 11:41
เมื่อวานหมอนัดค่ะ หมอบอกว่าตกนิดหน่อย ไม่ต้องกังวล ...

อยากรู้เหมือนกันค่ะ นึกภาพไม่ออกเลยว่าจะเย็บยังไง ไว้มาเล่าให้ฟังด้วยนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-9-8 20:35
ใช้สำลีแผ่นชุบน้ำเกลือล้างแผลบิดหมากๆค่อยๆเช็ดรอบ ...

ขอบคุณค่ะมิลค์ ไปพบคุณหมอมาแล้ว คุณหมอบอกรอ6เดือน แล้วจะเย็บดันนมขึ้นมาให้ค่ะ
อยากเห็นรูปจังค่ะ 500 เหมือนกันเลยอยากเห็นว่านานไปจะเป็นยังไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้