12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Diorsnow
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดฟิลเลอร์จมูก เสริมจมูก เสริมคาง หมดปัญหาหน้าบาน ที่ Amed Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รูปหน้าตอนนี้สวยแล้วค่ะ แนะนำเหมือนคนอื่นเลยค่ะว่าให้ยืดผมค่ะ ลองเปลี่ยนทรงดูบ้าง เดี๋ยวนี้ช่างเก่งๆเยอะยืดแบบมีวอลลุ่มสวยค่ะ
แต่ถ้าจะไปทำร้านนีน่าต้องทำใจนิดนึงนะคะพี่เค้าเลี้ยงเยอะมากก - -/ เคยพาเพื่อนไปทำค่ะ
อยากทราบราคาฉีดฟิลเลอร์ค่ะ จมูกสวยมากเลยค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-24 16:15:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราซื้อเหมา 2 หลอด นะคะ 18,000 ค่ะ ฉีดไปแค่หลอดเดียวนะคะ อีกหลอดซื้อไว้เติมเผื่อมันยุบจ้า
จำเป็นไหมคะว่าเราต้องซื้อFiller 2 หลอด ถ้าซื้อ 1 ราคาต่างมากไหมคะ
สวยมากเลยค่ะ... อยู่ได้นานไหมคะ กำลังหาข้อมูลอยู่เพราะยังไม่กล้าเสริมซิลิโคน
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-29 16:50:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประมาณ 2-3 ปีค่ะ ที่มันจะค่อยๆสลายไปเองค่ะ จะมีแค่บางประเภทที่ไม่พอใจก็ฉีดสลายออกได้ ประมาณนี้ค่ะ
เอ แล้วถ้าหน้าเราไม่เกาหลี? แต่อยากเสริมแบบเกาหลีงี้หมอเค้ารับทำให้ปะคับ :p
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-19 15:33:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หง่า บินไปเกาหลีเลยค่ะ หมอเกาหลีทำได้อยู่ละ อิอิ
โพสเอาฮาใช่ไหมคะ fabio 555555 จ้าจะทำจริงแนะนำให้แนบรูปไอดอลไปด้วยนะคะ หมอจะได้ปั้นออกมาถูกใจ
น่ารักดีค่ะ จมูกก็สวยแต่งหน้าเก๋ด้วย หวานๆใสๆ
ตอนแรกดูก็สงสัยว่าทำไมขึ้นมาน้อยจัง ฉีดไป1cc นิเอง
แต่สวยดีค่ะ แล้วอยากทราบว่าถ้าซื้อ1ccจะได้ราคาไหนค่ะ
สวยมากกกเลยค่ะ ๆ ' (:
ขอบคุณคุณนุ้ยสำหรับข้อมูลดี ๆ นะค่ะ
หน้าเข้าเชฟ หน้าชัดขึ้น สวยขึ้นครับ ปล.อยากทำอ๊า555
ลดช่วงแก้มอีกจะเป๊ะเลยครับ หน้าจะเรียวขึ้นอย่างชัดเจน
สวยมากค่ะ อยากไปเอเมดเลยค่ะ ต้องจองคิวรึเปล่าค่ะ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 14:40:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปฉีดเพิ่มมาค่ะ โปร 3cc ราคา 24900 บาท เหลืออีก 1cc อาทิตย์ว่าจะไปเพิ่มคางค่ะ
สวยขึ้นมากเลย
สวยค่ะทำมาเท่าไหร่คะ
เราชอบจมูกทรงนี้มากเลยอ่า พอคุณฉีดจมูกแล้ว แอบหน้าเรียวลงนะ สวยค่ะ ชอบๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย twowayfarago เมื่อ 2014-1-15 12:14

จมูกสวยจังเลยจ้า อันนี้ยี่ห้อไรเอ่ย ที่ฉีดอ่า
ภาพหลังฉีดเห็นชัดมาก เป๊ะดีค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ชอบจัง
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้