ดู: 25838|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอปฐมภูเก็ต

[คัดลอกลิงก์]
ผมเป็นคนนึงที่ตัดสินใจทำจมูกมาเป็นเวลาสองปีกว่า และแล้ววันที่ตัดสินใจทำได้ทำจริงๆ

หมอใจดีมากๆ หมออธิบายรูปหน้าและสัดส่วนของจมูกอะไรทุกๆอย่างตอนนั้นผมฟังรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้างเพราะไม่ได้กินข้าว (ตื่นเต้น)
ผมก็บอกกับหมอว่าผมไม่อยากได้โด่งมาก พอแค่เอามีสันก็พอ หมอก็วาดรูปจมูกและแนะนำและถามว่าคิดว่าตรงไหนในจมูกเราที่ไม่โด่ง
ผมก็บอกว่าสันครับ หมอก็โอเค ตกลงกันแล้วผมก็ออกไปจ่ายเงินและกินยานอนหลับ แล้วก็ขึ้นไปล้างหน้า นอนบนเตียง บรรยากาศตื่นเต้นมากครับ หมอบอกว่าหมอจะทำความสะอาดหน้าและเหลาซิลิโคนนะครับใช้เวลาประมาณ20 นาทีจะไม่มีการเจ็บใดๆทั้งสิ้น พอ20 นาทีก็เสร๊จเลย โดยที่ผมคิดในใจว่าทำไมมันเร็วจัง ไม่เจ็บ อะไรเลย แต่ผมเองไม่ได้หลับเลยในขณะที่หมอทำ ฮ่าๆ
รีวิววันแรกนะครับ

แล้วจะมาอัพให้ดูอีกนะครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-4 13:28:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด

อันนี้ก่อนเสริมจมูกครับ

คืนแรกเจ็บแผลนอนแบบนี้เลย

วันแรก เริ่มบวมละฮะ

วันที่สอง บวมมาก ผมกินยาลดบวมครั้งละสองเม็ดเลย

วันที่สามอาการบวมลดลงมาก

วันที่สี่ เริ่มถ่ายรูปละ ฮ่าๆ

วันที่ห้า ยังไม่ค่อยหายบวมนะครับและยังเจ็บอยู่

จมูกได้รูปไม่ได้รูปยังไงช่วยบอกหน่อยนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-4 13:31:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าหมอมือเบานะครับ ผมเห็นรีวิวคนอื่นช้ำกันมาก แต่หมอปฐมผมช้ำแค่นิดเดียวเอง จะมีรีวิวของผู้หญิงอีกคนนึงช้ำนิดเดียวเหมือนผมเลย ถ้าใครสนใจทำที่หมอปฐมสอบถามได้นะครับ หมอใจดีและให้คำปรึกษาที่ดีมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้