ดู: 25821|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอปฐมภูเก็ต

[คัดลอกลิงก์]
ผมเป็นคนนึงที่ตัดสินใจทำจมูกมาเป็นเวลาสองปีกว่า และแล้ววันที่ตัดสินใจทำได้ทำจริงๆ

หมอใจดีมากๆ หมออธิบายรูปหน้าและสัดส่วนของจมูกอะไรทุกๆอย่างตอนนั้นผมฟังรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้างเพราะไม่ได้กินข้าว (ตื่นเต้น)
ผมก็บอกกับหมอว่าผมไม่อยากได้โด่งมาก พอแค่เอามีสันก็พอ หมอก็วาดรูปจมูกและแนะนำและถามว่าคิดว่าตรงไหนในจมูกเราที่ไม่โด่ง
ผมก็บอกว่าสันครับ หมอก็โอเค ตกลงกันแล้วผมก็ออกไปจ่ายเงินและกินยานอนหลับ แล้วก็ขึ้นไปล้างหน้า นอนบนเตียง บรรยากาศตื่นเต้นมากครับ หมอบอกว่าหมอจะทำความสะอาดหน้าและเหลาซิลิโคนนะครับใช้เวลาประมาณ20 นาทีจะไม่มีการเจ็บใดๆทั้งสิ้น พอ20 นาทีก็เสร๊จเลย โดยที่ผมคิดในใจว่าทำไมมันเร็วจัง ไม่เจ็บ อะไรเลย แต่ผมเองไม่ได้หลับเลยในขณะที่หมอทำ ฮ่าๆ
รีวิววันแรกนะครับ

แล้วจะมาอัพให้ดูอีกนะครับ
หล่อมากๆเลยครับ
จมูกก็สวยน่ะ ค่ะ  เข้ากับหน้าาด้วย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-4 13:28:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้ก่อนเสริมจมูกครับ

คืนแรกเจ็บแผลนอนแบบนี้เลย

วันแรก เริ่มบวมละฮะ

วันที่สอง บวมมาก ผมกินยาลดบวมครั้งละสองเม็ดเลย

วันที่สามอาการบวมลดลงมาก

วันที่สี่ เริ่มถ่ายรูปละ ฮ่าๆ

วันที่ห้า ยังไม่ค่อยหายบวมนะครับและยังเจ็บอยู่

จมูกได้รูปไม่ได้รูปยังไงช่วยบอกหน่อยนะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-4 13:31:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมว่าหมอมือเบานะครับ ผมเห็นรีวิวคนอื่นช้ำกันมาก แต่หมอปฐมผมช้ำแค่นิดเดียวเอง จะมีรีวิวของผู้หญิงอีกคนนึงช้ำนิดเดียวเหมือนผมเลย ถ้าใครสนใจทำที่หมอปฐมสอบถามได้นะครับ หมอใจดีและให้คำปรึกษาที่ดีมากครับ
ราคาเท่าไรค่ะ
คลินิกเปิดกี่โมงแล้วตอนนี้ราคาเท่าไหร่
ไปได้ทำเลยหรือจองก่อน
เดี๋ยวก็คงยุบบวมครับ ขอให้เข้าที่ไวๆครับ ของผมวันที่6ยังบวมอยู๋เลยครับ
หายบวมแล้วหล่อมากกกกกกกกกกกกก
ต้นฉบับโพสต์โดย JELIEO เมื่อ 2012-10-9 22:56
เดี๋ยวก็คงยุบบวมครับ ขอให้เข้าที่ไวๆครับ ของผมวันที ...

ขอบคุณครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย A—Ti เมื่อ 2012-10-10 00:31
หายบวมแล้วหล่อมากกกกกกกกกกกกก

ขอบคุณครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย Dao1988 เมื่อ 2012-9-5 15:21
ราคาเท่าไรค่ะ

เกาหลี 9000 เมกา 12000 คับ
ต้นฉบับโพสต์โดย pao4393 เมื่อ 2012-10-9 20:48
ไปได้ทำเลยหรือจองก่อน

076552842 ถ้ามั่นใจในฝีมือหมอก็ต้องโทรจองคิวก่อนนะครับเพราะคิวหมอค่อนข้างเยอะเป็นเดือนๆเลย แต่ถ้าไม่มั่นใจก็ลองเข้าไปปรึกษาหมอก่อนนะครับแล้วถ้าอยากทำก็มานัดคิวกับพยาบาลเลย สำหรับผมผมมั่นใจในมือหมอปฐมเลยนัดทำเลย โทรไปตามที่ให้เบอร์ได้เลยคับ
เราไปหาหมอปฐมมาแล้วใจดีจริงๆพูดนิ่ทากเลยได้คว12/11/55นี้อ่ะตื่นเต้นๆ
เจ็บมากมั้ยคะ จองคิวแล้ว ด้วยคะ ยังไม่ปรึกษาหมอที 9000 กับ 12000 แบบไหนสวยกว่า
ทำแล้วดูดีมากๆ เลย
มาอัฟเดทใวๆครับรอชม
ช่าย หมอ ปฐมใจดีมาก เราจะไปเสริมคาง หมอบอกว่าอย่าเสริมก่อนเพราะจัดฟันอยู่ รอให้ถอดเหล็กก่อน แล้วค่อยมาดูอีกรอบว่าควรอสริมมั้ย  น่ารักอ่ะ
หมอปฐมให้คำปรึกษาดีมากๆ คะ
เราตัดสินใจไปแก้จมูกกับหมอมาเรียบร้อยแล้ว
ตอนนี้ยังบวมอยู่เลย
ดูดีมากเลยค่ะ
อยากทราบว่าคลินิคหมออยู่ตรงไหนค่ะ อยากไปปรึกษาบ้างแต่ไปไม่ถูก
รบกวนบอกหน่อยนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WinnerFallen เมื่อ 2013-3-11 20:07

ชอบทรงจมูกอ่ะ เดี๋ยวผมเอาภาพจมูกพี่ไปให้หมอดูดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้