ดู: 3244|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] อยากรู้ข้อมูลตัดกรามและโหนกแก้มหมอจุฑาค่ะอยากทำมากๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำมาแล้วช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะ
เราก็อยากตัดกรามมากๆค่ะตอนนี้สองจิตสองใจอยู่ระหว่างหมอสุทัศน์กะหมอจุค่ะ แต่คงต้องตัดสินใจให้ได้ก่อนตุลาค่ะเพราะจะทำช่วงปิดเทอม
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=24093
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-21 21:19:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เก็บตังค์อยู่ค่ะหาข้อมูลให้เยอะที่สุดอาจจะตัดกรามและโหนกแก้มก่อนค่อยเสริมคางทีหลัง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-24 15:12:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครมีเฟชบุ๊คของคลีนิคหมอจุฑาบ้างค่ะขอบคุณค่ะ
ต้องลองไปปรึกษาคุณหมอด้วยตัวเองเลยคะ เราก็เป็นคนหนึ่งที่ตอนนั้นเลือกระหว่างหมอสุทัศน์กับหมอจุฑา ตอนแรกโอนเอียงมาทางหมอสุทัศน์แต่พอไปปรึกษาด้วยตัวเองแล้วแบบ...ไม่ค่อยชอบเลยคะ หมอไม่ค่อยพูด ถามไรก็ไม่ค่อยตอบ ไม่ค่อยให้คำอธิบาย แต่พอไปหาหมอจุฑา ถึงแม้หมอจะพูดตรงเกิ๊นนนนน แต่ชอบคะ (เหมือนซาดิสม์เลย555) ถามไรก็ตอบ อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะคะ จะไปทำกับหมอจุฑาเดือนตุลานี้แล้วคะ ถ้ายังไงใครที่เล็งเอาไว้ว่าเดือนตุลาต้องรีบเข้าไปหานะคะ เพราะว่าคิวเดือนตุลาใกล้เต็มแล้ว โดยต้องเข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่คลินิกก่อนนะคะถึงจะนัดหมายผ่าได้ แล้วก็วางเงินมัดจำ 10%  ตอนนี้ตื่นเต้นสุดๆ อยากหน้าเรียวแล้ววว^^
เราก็เลือกตัดกรามกะหมอจุค่ะ หลังจากได้หาข้อมูลจากหลายๆที่ ได้ คิวต้นเดือนหน้านี้แล้วตื่นเต้นมากเลย

แสดงความคิดเห็น

รีวิวให้ดูด้วยนะคะ ว่าเป็นไงบ้างอยากได้ข้อมูลมากๆ^___^  โพสต์ 2012-8-30 22:00
เป็นกำลังใจให้นะคะ รอชมรีวิว ค่ะ

9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-29 15:21:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอให้การผ่าตัดราบรื่นปลอดภัยหน้าออกมาสวยแปะ""ดั่งใจเลยน่ะค่ะของเราหน้าจะเปนปีหน้าอะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย coco_Nut เมื่อ 2012-8-28 19:26
ต้องลองไปปรึกษาคุณหมอด้วยตัวเองเลยคะ เราก็เป็นคนหน ...

คุณจองวันที่เท่าไรค่ะ เรากะว่าจะจองประมาณต้นๆเดือนตุลาไม่รุว่าจะเต็มรึยัง ยังไงอย่าลืมรีวิวให้ดูนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ต้นเดือนรู้สึกว่าจะเต็มแล้วนะคะ เราจองกลางเดือนน่ะคะ  โพสต์ 2012-9-1 16:12
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-2 22:35:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วไปรอปรึกษาคุณหมอคุณหมอมาตรงเวลาไมค่ะหรือให้รอนานค่ะกว่าไปแล้วนัดแล้วกลัวคุณหมอจะเลื่อนนัดอะค่ะอยู่ลำปางเลยอะค่ะไกลกลัวไปแล้วเสียเที่ยวอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้