เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถ้าคุณเพิ่งเสริมจมูกมา ประโยคไหนที่คุณได้ยินแล้วรู้สึกช้ำใจที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
ฝน ข้อ2 โดนทักตั้งแต่เดินเข้า office เล๊ยยย ไปทำมาแล้วหรอเนี่ยยยย!! ไม่เห็นจากแตกต่างจากเดิมเลยยย
ของเราถ้าเจอประโยคอ่ะแทบอยากโดด...... คนพูดเลย

"ไปเสริมจมูกมาหรา รู้นะ!!! (ตามด้วยหัวเราะเบาๆ)"
ไม่เสริมยังดูดีกว่า Y_Y ร้องไห้ดีกว่า แงๆ
ไม่มีครับ ได้ยินแล้วปลง
ชอบ คห.ข้างบนอ่ะ อ่านแล้วต้องปลงให้ได้บ้าง
ปรง อยาก เพื่อนเรียก อีหน้าปลอม!!!
ทุกข้อเลยค่ะ ห้าๆ ไม่อยากได้ยิน T^T
อยากจะตอบว่า ถ้าเสริมมาแล้วมีคนมาถามแล้วประโยคไหนฟังแล้วรู้สึกช้ำใจที่สุด
คงจะตอบว่า  นี่เสริมมาแล้วรึนี่  เหมือนยังไม่เสริมมาเลย
นี่แหละ จิตตก +  แค้นหมอที่ทำให้สุดๆๆ อิอิ
ยังๆๆเด๋วถ้ามีแล้วจะมาบอก
ข้อ 2 เท่านั้นคับ  แทบจะเอาจมูกงั้ดหน้าคนพูด
เสียดายเงิน  >>>>> โอ้ว...สั้นๆง่ายๆแต่เจ็บแปลบไปถึงทรวง
"ไม่เสริมยังดูดีกว่า"   นี่แหละไม่อยากได้ยิน

ถ้าโดนทักคง ขาอ่อน จะเปนลม หัวใจจะวาย

กระโดดถีบขาคู่เลยมั๊ย คนพูดแบบนี้

แต่ก้ไม่อยากได้ยินหรอกนะค๊ะ
เลือกข้อ8ค่ะ

ไม่เสริมยังจะดูดีซะกว่า เฮ้ออ
ข้อ10 ค่ะ
เพิ่งทำมา 22 วัน
ปลายบางเหมือนเดิม
ไม่มีช้อยส์ค่ะ
แต่ว่าที่เครียดสุดคือ เบี้ยวอ่ะ
จะบอกว่า จมูกชั้นก่อนทำ ยิ่งก่านี้อีก หุหุ
ขอตอบ.....ข้อ สี่
ของเราเด็ดมาก วันนั้นก่อนแก้เนื่องจากเอียงนิดเดียว เลยกำลังชั่งใจอยู่ ถามเพื่อนว่าจมูกอันนี้ที่เสริมมาเป็นไง

เพื่อนตอบว่า อย่าโกรธนะ เห็นครั้งแรก เมิงเหมือนกระเทยเลยหวะ

คิดในใจ เออกรูไม่โกรธ แต่กรูจะรีบไปแก้ 555
โห้ย  ของนู้เค้าทักทีโดนหลายข้อเลย  โดนข้อ 2,6,8,10

อิอิ เวงกรรม  ทำบุญมาน้อย
ไม่ช้ำใจเลย มีแต่ทักสวยขึ้น

พอเอาซิลิโคนออกก้อทักว่าก่อนหน้านี้เสริมแล้วหรอ ไม่เหนต่างกันเลย 555
อันไหนที่ฟังแล้วไม่ดีก็รู้สึกแย่ทุกอันเลยถ้าแหวนแหวนทำมแล้วดูไม่ดีก็ช่วยพูดถนอมน้ำใจหน่อยนะคะ ฮือๆๆๆมันไม่ใช่ความผิดหนูเลย
ฝน ข้อ2 โดนทักตั้งแต่เดินเข้า office เล๊ยยย ไปทำมาแล้วหร ...
ต้นฉบับโพสต์โดย fon_madcatz เมื่อ 2010-6-15 01:27

ข้อ2 เหมือนกันครับ..เสียดายเงิน 8500...อิอิ..ไม่จบแก้อีก 18000...
ตอบกลับ 1# nanvaris

ข้อ 8เลย คร่ะ ฟังแล่วเจ็บใจ แถมทำมาก้อยังเจ็บตัว ยิ่งก่าอกหัก เจ็บและเศร้ามั่กมาก
จมูกคุณโด่งสวยมากนะ เหมือนไปเสริมจมูกมาเลย
ของผมน่าจะประมาณว่า แบบมรึงตายแล้วเกิดใหม่ น่าจะดีกว่า ฟังแล้วเกิดคำถามในใจ กรูต้องทำใหม่หมดทั้งตัวใช่ไหม????
โดนมาแล้ว 555+ ไม่เสริมยังจะดูดีกว่า เจ็บปรีดๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้