เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถ้าคุณเพิ่งเสริมจมูกมา ประโยคไหนที่คุณได้ยินแล้วรู้สึกช้ำใจที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
หลายข้ออยู่นะคับ
"โป๊ะ" พูดเบาๆก็เจ็บ
ข้อ2&10แล้วกันพี่
โดนเลยทำมาวันแรก
อยากบีบคอที่พูดมากๆๆๆๆ
เราเลือกข้อ 8  ช้ำใจสุดสุด
คงจะเปน" อึมมม ไหนดูซิิ  แล้วเงียบไปที่เงียบเพระาไม่อยากบอกความจิงจะทำให้เสียใจ 5555
แล้วก็บอกว่า สงสัยมัเปนข้อผิดพลาดของหมออ่ะเทออ ชั้นเหนเค้าทำของคนอื่นก็สวยๆทั้งนั้นะ'
ข้อ 8 เรยค่ะ เจ็บจี๊ดๆๆๆๆ
   ... สินจัยยังอายเลยเมิง  ... ปรึกษาใครบ้างป่าวเนียะ
โดนทักแต่ว่าทำมาแล้วหน้าตาแปลกๆไม่ทำดูดีกว่า (ก้อคนมันพึ่งทำนิหว่าทักมาแบบนี้เยอะเริ่มจะเซง)
นอกเรื่อง.....
เมื่อวันพุธที่ผ่านมาผมเจอผู้ชายคนนึงหน้าเหมือนเจ้าของกระทู้มากๆเลยอ่ะ ที่สถานีรถไฟอ่อนนุช...จริงๆนะ
ไม่ทำดีกว่า ฮือๆๆๆ นอยด์แน่ๆถ้าได้ยินแบบนี้
เจ็บโคตร ตอนที่บอกว่า

ไปตัดหัวมาใส่ใหม่เหอะ
187#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 14:17:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Krishna เมื่อ 2011-4-8 08:56
นอกเรื่อง.....
เมื่อวันพุธที่ผ่านมาผมเจอผู้ชายคนนึงหน ...

ลองแวะไปดูอีกครั้งว่าใช่หรือไม่ แล้วอย่าลืมทักทายกันด้วยนะครับ คริคริ
อยากเสริมจมูกอ่ะครับ...แต่กลัวและหวั่น....
จะทำที่ หมอเฉลิม ฟอร์จูน
ข้อ 8  ค่ะ ไม่เสริมดูดีกว่า 555 +++ช้ำใจมากมายก่ายกอง
190#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 17:13:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Krishna เมื่อ 2011-4-10 16:57
อยากเสริมจมูกอ่ะครับ...แต่กลัวและหวั่น....
จะทำที่ หมอ ...

อย่ากลัว และอย่าหวั่นครับ
ทำที่ไหนก็ได้ครับ อยู่ที่เราคุยกับหมอว่าขอแบบธรรมชาติ หรือแบบเหนือธรรมชาติ อย่างเช่นของพี่55555
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Krishna เมื่อ 2011-4-10 18:28

ตอบกระทู้ Envy_me ตั้งกระทู้

ครับผม ขอบคุณ...
สังเกตุนะ ตาดูเรียวยาวขึ้นด้วยอ่ะ...
ผ่าตัดเปิดหัวตาหรือเปล่าครับ?????????
ต้นฉบับโพสต์โดย Krishna เมื่อ 2011-4-10 18:09
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Krishna เมื่อ 2011-4-10 18:28

ตอบกระทู้ En ...

ป่าวจร้า เสริมกับเก็บปีกอย่างเดียวค่ะ หมดเดือนนี้ก็ครบ3เดือนแล้วแต่ยังบวมๆอยู่เลยค่ะ ไม่ค่อยเข้ารูปเข้าร่างเลย เครียดมาก ทำงานไม่ได้เลยค่ะ  TToTT
แอบไม่ค่อยชอบทรงอยู่ด้วย เซ็งคูณ2 ไปเลย
ข้อ8ค่ะ เจ็บเข้าไปในทรวง ช้ำสุดๆๆๆๆ จี๊ดค่ะ
ข้อ 8 ค่ะ ฟังแล้วช้ำมากกกกกก   " ไม่เสริมยังดูดีกว่า "

แสดงความคิดเห็น

เหมือนเสริมแล้วไม่ได้อะไรเลย เจ็บตัว เสียเงิน เสียเวลา  โพสต์ 2011-4-16 15:20
ข้อ 2
ข้อ 2 คับ เสียตังมาแล้วยังเหมือนเดิมอีกเหรอ แล้วจะทำ ทำไม  เสียตังฟรี
เคยโดนเเม่ว่าตอนไปเสริมมาครั้งเเรกเมื่อไม่นานเเม่บอกว่าชอบเเบบอันเเรกอะ (ก่อนเเก้) หน้าเเรงส์ (เเรด) ดี ก๊ากกกกก เเม่หนอเเม่
วันนั้นเจอเพื่อนๆทักว่า นี้คือเสริมมาแล้วใช่ปะ ตอนแรกๆก็โดนพี่ว่า ทุเรศกว่าเดิมอีก แต่นี้บอกกับเพื่อนเล่นๆว่า ถ้าหน้าไม่บวมคิดว่าหมอลืมใส่ซิลิโคนให้ละ แต่โดนพี่ด่าเนี้ยเจ็บสุดละ
ไม่เสริมยังดูดีกว่า ?
แล้วทำไมตอนที่ ยังไม่ทำ ทำไมถึงไม่ชมว่าน่ารักหล่อสวยมั้งละจ๊ะ

แสดงความคิดเห็น

ช่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยเห็นด้วย  โพสต์ 2011-5-21 21:52
ถ้าเราเปยๆว่า จะไปเสริมจมูก  
แม่จะพูดว่า   อย่าเสริมเลยน่ะ  เด๋วน่าแก่
แอะ!!แต่แม่ก็เสริมมาน่ะ(เด๋วนี้มันเลือกแบบได้แล้วน่ะค่ะแม่)
จำได้ว่าช่วงนั้นที่แม่เสริมมา
แม่เอาหมอนข้างมากั้นระหว่างเรากะแม่
เพราะเรานอนดิ้น  แล้วก็ตอนนั้นกลับหัวกับแม่
อยากนอนกอดแม่มากเลยได้กอดขาแม่แทน
แล้วเท้าเราไปฟาดส่วนบนแม่
เลยโดนจับไปนอนแยก  ตั้งแต่นั้นก็ไม่ได้นอนกอดแม่เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้