เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถ้าคุณเพิ่งเสริมจมูกมา ประโยคไหนที่คุณได้ยินแล้วรู้สึกช้ำใจที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
แกตดรึเปล่า ?
อะรุยทำนองเนี๊ยะน่ะโฮะ..
แบบว่า พอไหนๆ เราหน้าตาไม่ดี เค้าก็จะคิดว่าเราไม่ดีทุกอย่าง..ไปเลย
............................................................ไม่เกี่ยว ? o_O
เลือกข้อ 2 ค่ะ ก่อนทำกะหลังทำต่างกันตรงไหน โธ่!!! ใครมาพูดอย่างนี้เสียใจแย่เลย ก้ออุตส่าห์เก็บตังค์ เจ็บตัวและเสียเวลามาซะขนาดนี้ เสียเซลแน่นอนค่ะ
นาเนีย 5555555555
ต่ายขอตอบข้อ6ค่ะ
ได้ยินคงเครียดแย่เลย
หน้าแก่ลง   T^T
น่าจะข้อ2นะ  

เพราะมีแต่คนความถามกันจัง

น่าเอาไรยัดปากคนถามจัง
คงเป็นข้อนี้แหละค่ะ>>>>>ไม่เสริมยังจะดูดีกว่า
ตอบข้อ 1 แหละ
แต่คนทักจริงๆจะบอกว่า ก็สวยดีเนอะธรรมชาติดี แต่ไม่น่ามองเห็นซิลิโคนเลยอะ ชัดมากกกกกกกกกกกกกกกก
เฮ้ยมันจะทะลุรึป่าววะแก น่ากัววววววววว

ช้ำไอ้คำหลังๆเนี่ยแหละพี่เอ เลยใส่รัวๆซ้า อิอิ
ไม่เสริมดูดีกว่า

เสริมมาก็เท่านั้น

ไม่ได้ช่วยอะไรเลย
ข้อสองค่ะ เพราะเป้นประสบการณ์ตรงและช้ำใจมาก TT^TT
ทำมาแล้วเหรอ  หนิ  ช้ำมากกกพี่เอ
ข้อ 2 ค้าบบบ
แหมบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ข้อ 2 คับ ไม่ไหวๆๆๆ
ข้อ แปด ค่ะ ไปทำทำไม หน้าเดิมแกก็ดีอยู่แล้ว
ทำแล้วหน้าก็ดูแก่ด้วย แว๊กกกก เข้าททั้งสองประเด็น
แถมไม่รู้จะเบี้ยวไหมด้วย ดูดิ เหมือนเบี้ยวนะ อารายกานนนี่ ฉัน
เสียเซลฟ์ มากมาย แงแง
อยากโหวดหัวข้อที่ว่า ประโยคไหนที่บั่นทอนกำลังใจที่สุดก่อนทำจมูก...เพราะแฟนบอกว่าถ้าทำมาแล้วเน่าเค้าจะทิ้งเรา
โหวต ข้อ 6 ครับปมมมมมๆๆๆ
ไม่มีให้เลือกสักข้อเลยค่ะคุณเอ<<<<เพราะประโยคสุดท้ายที่เพิ่งได้ยินมาจากคุณสามี
คือ ตอนนี้เธอดูดีเปลี่ยนไปมากจริง ๆ เพราะหลังจากไม่ได้เจอกันมาสองเดือน>>>>>
ซึ่งก่อนหน้านี้ไปอะไรที่เค้าห้ามมากที่สุด>>>เจอกันครั้งนี้รู้สึกว่าเค้าจะแฮบปี้กะการ
เปลี่ยนแปลงของภรรยามากกกกกกค่ะ
ข้อ 8.  ไม่เสริมยังจะดูดีกว่า ค่ะ
ได้ยินมากลับตัว แต่เป็นที่ไม่ค่อยชอบหน้าพูด
เลยช่างเถอะ เฮ้อๆๆๆ
ทุกข้อเลยค่ะเจ็บซะ
เหมือนเดิมคับ
แล้วก็เบี้ยวด้วย

ตอนนี้ผจญ อยู่ เหอๆ
อยากตอบ 2 ข้ออ่ะ
ไม่เสริมยังดีกว่า + หน้าแก่  TT^TT เซ็งเป็ด
แก้ไขล่าสุด rannbaba เมื่อ 2010-2-12 18:07

โดนว่าเปนเกย์ ไม่ช้ำใจเท่าโดนแม่บอกว่า มิงไปทำมาทั้งทีทำไมไม่ทำให้มันดีดีกว่านี้หน่อย... เศร้า...จาย
ขอตอบเป็นข้อสองล่ะกันคราฟ เจ็ปดี
ไปเอาออกเฮอะ  มันเบี้ยววววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้