เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถ้าคุณเพิ่งเสริมจมูกมา ประโยคไหนที่คุณได้ยินแล้วรู้สึกช้ำใจที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
ไม่เสริมยังดูดีกว่า

อันนี้แหละ
อุ้ยโอเปิ้ล มาแ้ล้วอิอิ ไอดอลของป๋ม อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-5-29 20:09

แหม วินก้อ เล่นพูดซะโอเปิ้ลเขิลล์เลยน้าคัฟ{:13_965:}
นี่เสริมแล้วหรอ

ม่ายเหนจารู้เลย

เหมือนเดิมอะ(เจ็บๆๆๆๆๆ)
ไปทำมาใหม่เลยไป
Pimben สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
กลัวที่สุดคือเบี้ยว แต่...คำที่ช้ำ "ทำมาแล้วคิดว่าหล่อขึ้นเหรอ" ฆ่าชั้นไปเลยดีฝ่า
กัว ข้อ เจ็ด มาก เยย เหอ เหอ
กลัวทักว่า นี้ทำมาแล้วหร่าไม่เห็นแตกต่างจากเดิมเลย
ป.ล.ไอ้คนทักเรา ไม่ค่อยได้เจอเราด้วย มันทักคนเดียวเลย ว่าไปทำมาแล้วหร่าไม่ให้หล่อขึ้นหรือ

แตกต่างตรงไหน  สรุปมันขี้อิจฉาใช่ไหม- -* ทั้งๆที่คนอื่นที่รู้จักกันทักในแง่ + หมดเลย
1 ใน100 เลย หรือมันกวนทรีนเราก็ไม่รู้ หน้ามันก็ไมได้หน้าตาดีเร้ย ดูสิคนเรา นานาจิตตัง*-*
เคยมีเพื่อน ว่าคะตอนไปตัดปีก มันเป้นคนปากบอนมาก

เหมือนมันเบี้ยวเลยมรึง มันว่างี้

ลี่ก็ จิ๊กตาใส่มัน แล้วก็ บอก  หรอถึงเบี้ยวหน้ายังดูเป้น คนกว่า มรึ_
กลัว นี่เมิงไปทำมาแล้วเร๊อ

คือแบบว่าตอนนี้รุ้สึกอย่างง้านอ่ะคร่ะ
อุตส่าห์คิด choice ได้นะครับ

ฮ่าฮ่า
แบบว่าถ้าเสริมมาแล้วมันบอกว่า..โหเนี่ยหรอเสริมมาแล้ว...ไม่เปลี่ยนแปลงเลยอ่ะ..เศร้าแน่ๆค่ะ
ยิ่งถ้าพูดแบบเยาะเย้ยแล้วด้วยเนี่ยยยคนพูดมีสิทธิ์ตากหงายบ่ะฮู้โต๋แต้ๆเจ้า....
มีคนพูดว่าเบี้ยว และไม่เหงโด่ง...นั้นแหล่ะ...อยากจะร้องไห้เลย
ทุกคำพูดล้วนทำร้ายจิตใจคร่า
เหอ เหอ
เลือก ไม่เสริมยังจะดูดีกว่า ครับ
ไปทำมาเเล้วเจองี้ เซ็งเลย
^ ^
ตอนไม่เสริมน่ารักกว่านะ นี่แหละช้ำหนัก
เกลียดคำว่าจมูกเบี้ยวคร้า....................
ทรมานจิตใจที่สุดในชีวิต
โดนมากะตัวค่ะ
ข้อ7
มีแถมว่า   ไปทำอย่างอื่นดีกว่ามั้ยย..
ให้เราช้ำใจเล่น ฮือๆๆๆๆ
8. คับ เบี้ยวอ่ะ  มันฟังแล้วลำบากอ่ะคับ มันต้องไปแก้ด่วน
หนู ว่าข้อ 2 อะ

น่าจะช้ำใจ สุด
ไม่เสริมยังจะดีกว่า  เนี่ยเจ็บสุดๆๆ ทีตอนไม่ทำดันบอกว่าหายใจทางใหนหรอ
คิดยังไงไปทำจมูก .. หล่อขึ้นบ้างมัย ...

อันนี่อ่ะโดนนนนนนน
เพิ่งทำมาโดนทักว่าทำแล้วเหรอ เหมือนไม่ได้ทำไรเลย เซ็งเป็ด
น่าจะมีข้อให้เลือกว่า แกทำมาโด่งแค่ไหนหน้าตาก็ไม่ได้ดีขึ้นมาหรอก นอกจากหมั่นทำบุญด้วยดอกไม้สวยงาม แล้วตายไปเกิดใหม่ 55555+++ เคยมีเพื่อนกัดผมมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้