เจ้าของ: peacepo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ♥ปลื้มมาก แก้จมูก3วัน ไม่บวมเลย^______^

[คัดลอกลิงก์]
สวยมาก

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่า^^  โพสต์ 2012-12-9 05:18
สวยมากเลยคะ ว่าจะไปทำวันพรุ่งนี้แล้ว จะขอคำแนะนำหน่อยคะว่าจะบอกหมอให้เอาดั้งแบบไหนดีก่อนทำอะคะ

แต่ละคนก้อต้องการไม่เหมือนกัน เอาเปนว่าบอกหมอเอาให้เข้ากับหน้าเราคะ  โพสต์ 2012-12-19 10:42
เราก็จะไปแก้เหมือนกันอ่า แต่อยู่กทม. จะนั่งรถกลับมันจะกระเทือนมั้ย???

ช่วงแรกหมอห้ามกระทบกระเทือนค่ะ แต่นั่งรถไม่น่าเปนปัญหานะคะ  โพสต์ 2012-12-19 10:43
น่ารักมากอ่า เคยเรียนที่ม.น.ไม่ได้กลับหลายปีแล้วอ่า มันอยู่ใกล้ที่ไหนหราคะ แล้วคุณหมอฉีดยาชาเฉยๆ หรือยาสลบด้วยคะ อยากแก้เหมือนกันทำมา 2 เดือนแล้วทื่อมากๆ มันรั้งหัวตา ขอบอกว่าแก้มาหลายรอบแล้ว ตอนนี้อยากร้องไห้มาก ถ้าต้องกลับไปตจว แต่ออกมาสวยก็ยอมค่ะ ขอความกรุณาเจ้าของกระทูด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^
อยากรู้ว่ามีราคาเสริมจมูกเท่าไหร่บ้างอ่าค่ะ หมออะไรหรอคะ ?

หมอพงษ์สิทธิ์ พิษณุโลกค่ะ ราคา7000 9000 12000 15000  โพสต์ 2012-12-19 10:45
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-19 10:44:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sugaryzz เมื่อ 2012-12-15 02:47
น่ารักมากอ่า เคยเรียนที่ม.น.ไม่ได้กลับหลายปีแล้วอ่า  ...

คลีนิคอยุแถวตลาดทรัพย์อนันต์ค่ะสามแยกก๊กหลี ถามคนแถวนั้นได้ค่ะ
หมอดูแลดี รับประกันหลังทำปี1จ้า^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bankk_tool เมื่อ 2013-2-26 10:32

อัพรูปให้ดูหน่อยนะคร๊าบบ  .....  อยากเห็นอ่าๆๆๆ ตังเทอ....  นะ นะ นะ  คร๊าบๆๆ  เราแอบสนใจที่นี่มากเลยคร๊าบๆๆ  ขอบคุณคร๊าบ
เรามีไรจะเล่าให้ฟัง
เรื่องมันแดงขึ้นเพราะว่า(ก่อนบวช) กระแตส่งLine มาหาซีว่า "อยากกอดที่รักจังเลย"
แล้ววันนั้นเอมมี่ถือโทณศัพท์ซีอยู่ เอมมี่เลยจับได้ มาสองคนนี้แอบกิ๊กกัน
มีปัญหากันมาสักพักก่อน นักข่าวจะลงสื่อ มาคุเหมือนกันช่วงแรกๆ
กระแตมั่นใจในตัวเองมาก งานบวชซียกมาทั้งครอบครัว ถ่ายรูปซี
แล้วครอปภาพเฉพาะซี แล้วตัดหัวเอมมี่ออก อีกทั้งยังไปวัดทุกวัน
จนเพื่อนนักแสดงถามในIGว่าบ้านใกล้วัดหรอ? นางก็แฉไปเรื่อย
ในIGนางโพสเกี่ยวกับวัดแล้วก็เรื่องความรักได้สักระยะนึงแล้ว

ประมาณเดือนกันยายน ซึ่งก็ตรงกับช่วงเวลาที่ซีไปร้องเพลงคู่กับนาง
ได้เกือบๆเดือน เอาเป็นว่าเหมือนเริ่มจีบกันมาตั้งแต่ช่วง 7สีคอนเสริต
มือถือสากปากถือศีล ผู้ชายก็ไม่รู้จักพอ งานนี้สงสารเอมมี่คนเดียวแหล่ะ
กระแตกะซี เริ่มคุยกันนานแล้วค่ะ เราเคยเห็นซีพากระแตมาที่ฟิตเนสของซี อยู่บ่อย ๆ
แล้วมีอยู่วันหนึ่งซีกะกระแตมา  แล้วซักพักเอมี่ก้อตามมา คงไม่ต้องบอกว่าเกิดอะไรขึ้น
กระแตก้อรีบกลับเลยจ๊ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย konbaba เมื่อ 2013-3-8 05:44
เรามีไรจะเล่าให้ฟัง
เรื่องมันแดงขึ้นเพราะว่า(ก่อนบว ...

[รีวิวจมูก] เสริมจมูกแบบ กระแต อาร์สยามค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1#pid1081892
มีคิวแก้เดือนเมษานี้แล้ว กลัวเรื่องบวมมาก ดื่มแค่น้ำมะพร้าวเองเหรอค่ะ เยี่ยมค่ะ
คนสวยคนนี้ใจดี น่ารักมากด้วย ในที่สุดก้แก้นะคะ ไม่แก้ก้สวยอยู่แล้วอ่ะ อิจฉาๆๆ
สวยมากคะ

ทำมาเท่าไหร่คะ
ต้นฉบับโพสต์โดย peacepo เมื่อ 2012-8-18 22:10
อยู่แถวๆตลาดทรัพย์อนันต์ค่ะ 3แยกก๊กหลี คลินิคจะติด ...

ขายคิว หมอพงสิทธิ์ วันที่ 26 กย (หมอเดียวกัน)
line;smileiiz
ต้นฉบับโพสต์โดย Queenorchid เมื่อ 2012-8-19 01:44
ชื่อหมออะไร คลินิคชื่่ออะไรนะค่ะ

ขายคิว หมอพงสิทธิ์ วันที่ 26 กย (หมอเดียวกัน)
line;smileiiz

อุตาย ช้าไปนิดเดียว  โพสต์ 2013-9-18 20:14
หมอน่าจะอยู่ กทม. เสียดาย อยากแก้มากตอนนี้
หน้าคล้ายคุณปอยเลยค่ะ น่ารักมากๆ
โทดนะค่ะถามหน่อยชื่อคลีนิคอะไรค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ว่ากลับไทยอีก5 เดือนจะไปทำกับหมอพงษ์สิทธ์ เหมือนกันค่ะ ^^
ทำไมคุณพ่อพงษ์สิทธ์ทำงี้กับคุณลูกกกก ทำไมทำให้น้องๆรุ่นใหม่สวย ยาวไปอีก ของคุณลูกแหงนไปอีก ต้องลงไปแก้แล้วแหละ!!!
ไม่ทราบขาวยุแล้วหรือ
คะ. ชอบผิวมากแนะนำด้วยคะ
สวยมาเลยค่ะ เข้ากับรูปหน้ามากๆๆๆ
อยากทำบ้างจัง แต่หมอคิวยาวมากกกกก ตอนนี้คิวถึง กุมภา 57 แล้ว งืมๆ
ชอบหน้าแบบนี้จังดูยังไงก้ไม่เบื่อ สวยน่ารักดีค่ะ
เราโทรไปถาม คิวหมอยาวถึงกุมภาเลยอ่าาา รอไม่ไหว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้