เจ้าของ: jujubbabe
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นหมอเกมส์ bb you รังสิตค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หน้ามึนมากๆเลย
สวยมากเลย ตาโตขึ้นเยอะเลย เปนธรรมชาติดี
ต้นฉบับโพสต์โดย jammer เมื่อ 2014-2-8 23:10
หน้ามึนมากๆเลย

มึนตึบๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย pla-fish เมื่อ 2014-2-22 01:55
มึนตึบๆ

อิอิ แซวเจ้าของกระทู้นิสนึง
สวยครับผม แอบตกใจรูปหน้ากระทู้
รูปหน้าทู้โหดจุงเบย
ตาสวยดีนะครับ
ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ เราก้อทำมาแล้ว เกือบครบเดือนแล้ว แต่ชั้นตา ยังหนาๆ อยู่เลย (แอบเครียดดด)
สวยขึ้นเลยค่ะ ทำตา2ชั้นต้องไปตัดไหม มั้ยคะ ?
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ทำตาสองชั้นแล้ว สวยมากเลยค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ อยากทำมั่งใจ ชอบมากๆเลย
สวยๆน่ารักขึ้นน่ะค่ะ
ทำแล้วดูสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ ชอบจัง
สวย ดูดีค่ะ  
ชั้นตาชัดมากๆ ดูสวยมากเลย
ตาสวยมากเลยค่ะ จขกท
สวยขึ้นมากมาย
ตาสวยๆ ชอบมากเลยค่ะ
คนสวย ตาสวย จมูกก็สวยค่ะ
สวยขึ้นค่ะชอบตามาก จมูกก็ทำที่เดียวกันใช่ไม๊ค่ะ
ก่อนทำหลังทำ สวยเปลี่ยนไปมากเลยค่ะ
สวยแบ๊วๆขึ้นเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้