ดู: 15991|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกใหม่-โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่า :P

[คัดลอกลิงก์]
4 เดือนแล้วค่ากับจมูกใหม่ของคุณหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ^^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ราคาเท่ารัยอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

15900 ค่ะ เป็นซิลิโคนอเมริกาค่ะ  โพสต์ 2012-8-16 12:44
หมอเดียวกันเลยค่ะ :) ตาโต หน้าคมมาก
ตอนทำบอกเอาทรงอะไรค่ะ

ให้คุณหมอเลือกให้ค่ะ แต่บอกคุณหมอว่าขอแบบเป็นธรรมชาติค่ะ  โพสต์ 2012-8-16 12:45
สวยค่ะ ว่าจะไปทำที่โรงพยาบาลนี้เหมือนกันค่ะ ทำราคาเท่าไหร่คะ

15900ค่ะ  โพสต์ 2012-8-16 12:48
สวยเชียวคะ

ขอบคุณค่ะ ^^  โพสต์ 2012-8-16 12:49
สวยอ่ะ ทำมาเท่าไหร่เอ่ยย กำลังดูๆอยู่เหมือนกัน

แต่จัดฟันอยู่ ต้องรอฟันเข้าก่อน
จัดฟันอยู่ที่นี่รับทำมั้ยค่ะ เพราะวันนี้ไปหาหมอศรัณย์P10มา หมอเค้าไม่ทำให้ บอกว่ารอจัดฟันให้เสร็จก่อนแล้วค่อยมาทำ

ของเราทำที่หมอศรัณย์จัดฟันอยู่แต่คุณหมอก็ทำให้นะ  โพสต์ 2012-8-16 13:00
ของเพื่อนเราก็จัดฟันนะค้า คุณหมอที่โรงบาลก็ทำให้ค่ะ  โพสต์ 2012-8-16 12:50
สวยจังเลยคร้าาาา. ทำมาเท่าไหร่คร้าาาาา ขอบคุณมากคร้าาาา
สวยคะ ทรงสวยมากเลย
สวยมากค่ะจมูกเป๊ะมากเลย
ได้ตัดปีกจมูกด้วยมั้ยหรือเสริมอย่างเดียวค๊ะ

ทรงสวยดีเข้ากับหน้าคะ
ตัดปีกด้วยไหมคะ
สวยมากเลย ใช้ซิลิโคนแบบไหนค่ะ
สวยขึ้นแบบสุด ๆ อะ อิจฉา
สวยจัง!!!!!  เราก็จะไปทำที่เลอลักษณ์  เหมือนกัน  แต่ไม่ค่อยเห็นใครที่ทำมาจากเลอลักษณ์ มาโพสเหมือนตัวเองเลย  ขอบคุณนะที่ทำให้เราตัดสินใจเลือกที่ทำได้ซักที  จมูกสวยรับกับหน้ามากๆ
สวย เนียนคะ เริด
เลือกซิลิโคลน เเบบไหนค่ะ เเล้วก็ราคาเท่าไหร่ เลือกจมูกเเบบไหนไปหั้ยหมอดูค่ะ
ทำกลับหมอกิติเหลอจะ   บอกหมอเปล่าว่าเอาทรงไหน
ทรงสวยจ้า แถมหลังทำปีกจมูกดูเรียวสวยด้วยนะคะ
น่ารักสวยมากๆเลยคะ นัดคุณหมอกิตติศักดิ์ วันศุกร์28นี้เหมือนกัน ไม่รู้จะออกมาเป็นไง ตื่นเต้น ดีใจกับเพื่อนๆที่ทำออกมาแล้วสวยจังเลย ขอให้สวยๆๆๆ ขึ้นนะค่ะ ขอบคุณสำหรับ รีวินให้ดูด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้