เจ้าของ: Julia-lady365
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดึงหน้า] รีวิว ร้อยไหม ดึงหน้า ไม่ต้องผ่าตัด 1 ชั่วโมง สวยเวอร์ ที่ Amed clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตกลงว่าคุณแม่ทำbaby liftไม่ใช่ร้อยไหมใช่มั๊ยคะ ไม่แน่ใจว่าสองอย่างนี้อันเดียวกันหรือเปล่า รบกวนช่วยบอกรายละเอียดของคลินิคและช่วยแนะนำหน่อยนะคะ. คือว่าคุณแม่อายุ58 แล้วอยากสวยแบบมาม๊าคุณJulia บ้างไม่รู้ว่าต้องทำอะไรบ้าง รบกวนด้วยนะคะ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-12 12:27:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แม่เราร้อยไหมค่ะแต่ชื่อคอร์สว่า baby lift จ้ามันเป็นอันเดียวกันค่ะ  
เข้ามาดูอีกทีก็อเมซิ่งมากๆๆ แก้มตอนแรกที่ห้อยๆๆหย่อนๆ (ขอโทษนะคะ)

ยกขั้นมากเลยค่ะ สุดยอด
นี่สิคะของจริง ว่าแต่มันเป็นแบบไหนหรอคะทำหน้าเด็กโดยไม่ต้องผ่าตัด ปกติจะเคยเห็นร้อยไหมหน้าเรียว วีเชฟพวกนี้มากกว่าค่ะ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-24 19:50:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอจะร้อยไหมดึงหน้าอะค่ะ เทคนิคน่าจะคล้ายๆกับพวกหน้าเรียวมั้งคะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-16 19:05:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หู๊ยยยยย กระทู้แม่ตกไปโน้นนนนน 5555
เดี๋ยวมารีวิวหน้าใสมั่งดีกว่า
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-16 19:05:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หู๊ยยยยย กระทู้แม่ตกไปโน้นนนนน 5555
เดี๋ยวมารีวิวหน้าใสมั่งดีกว่า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wink168 เมื่อ 2012-11-19 14:08

อาเราก็สนใจกำลังไปทำเหมือนกันค่ะ เราเอากระทู้นี้ให้เค้าดู

เพราะแม่คุณดูเด็กขึ้นมากเลยค่ะ เห็นผลดีมากทันตาเลย

ไม่ใช่แค่หน้าตึงอย่างเดียวดูผิวใสๆขาวขึ้นด้วยนะคะ
เบบี้สมชื่อมากค่ะ หน้าอ่อนเด็กลงหลายปีเลยค่ะ ไม่ต้องง้อครีมเทพกันเลย
ภาพแรกแก้มห้อยมากเลยอ่า หมอร้อยกี่เส้นคะเนี่ยถึงได้ยกขึ้นมาตึงขนาดนี้  
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-3 16:32:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แม่เราร้อยไหมกระชับไม่จำกัดเส้นคะให้หมอดูแลหน้าทุกจุดเลยแม่เราแต่ท่านก็ออกกำลังกายทุกแทบทุกเช้านะคะ
เป็นการดูแลตัวเองทางอ้อม ไม่ได้หักโหมอะไรแค่ไปเดินเล่นกะเพื่อนในหมู่บ้านเช้าๆแค่นั้นคะ
เพื่อนๆที่อายุยังน้อยดูแลตัวเองเยอะๆนะคะ ง่ายๆ 25+ ก็เริ่มบำรุงได้แล้วค่ะยุคนี้ริ้วรอยมันมาหาเราไว  
อาเราร้อยไหมทองคำค่ะผิวหน้าก็ดีขึ้น ดูขาวขึ้นค่ะ แต่แกดันไปแต้มฝ้าแถวบ้าน แล้วแพ้กรดค่ะหน้าเลยไหม้เป็นผื่นๆเลย
ตอนนี้ไปหาหมอรักษาอยู่ค่ะ หน้าเด้งไม่ทันไรไปแต้มฝ้าอีก กรดอะไรก็ไม่รู้
ของเค้าดีจริงครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chompoo_ha เมื่อ 2012-12-10 13:23

ว้ายแกไขหน่อย5555
เอ๋อเปิดหลายกระทู้  ตอบผิดซะงั้น *-*
หน้าคุณแม่ เจ้าของกระทู้เริ่ดจริงอะไรจริงค่ะ
อยากร้อยไหมขึ้นมาทันใด T^T เก็บเงินก่อนคะ

เยี่ยมมากๆทั้งคุณแม่คุณลูกเลยค่ะ คุณแม่ไปดึงหน้ามาเห็นผลสวยมากๆเลย

คุณลูกก็น่ารักเข้าใจพาแม่ไปทำด้วย อบอุ่นจังค่ะกระทู้นี้
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-13 18:25:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ร้อยไหมหน้าเรียวธรรมดาราคาไม่สูงขนาดนี้นะคะ บอกไว้ก่อนเน้อเดี๋ยวมีคนเข้าใจผิด ของแม่เราทำแบบbaby liftอะค่ะ
เข้าใจแล้วค่ะ  ตอนแรกก็ทำใจกับอาว่าคงเป็นแสนแต่ของอาเรา หลักหมื่นเองจ้า
ตอนแรกตกใจถามเราว่าพามาคนละที่กันหรือเปล่า
คุณแม่เบบี้จริงๆค่ะ ลดอายุทันตาเห็นเลย0.0
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-20 17:14:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แนะนำเลยค่ะสำหรับผุ้หญิงที่ค่อนข้างมีริ้วรอย ได้ผลจริงๆค่ะ เราทำแค่ laser ยังรู้สึกได้ว่าหน้าเด้งดึ๋งใสๆดีขึ้นค่ะ
ว้าว  คุณแม่หน้าเด้งสุดๆไปเลยค่ะ

อยากเห็นรีวิวหน้าใสจัง  รอชมจะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย resin เมื่อ 2012-12-21 15:59
ว้าว  คุณแม่หน้าเด้งสุดๆไปเลยค่ะ

อยากเห็นรีวิวหน้าใ ...

คุณแม่หน้าเด้ง แต่หนุ่มคนนี้หน้าเละ

[ทั่วไป] ร้อยไหมละลาย ที่ Amed เจอปัญหาใครรู้ช่วยทีครับ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... page%3D1&page=1
ข้างบนแนะนำให้อ่านดีๆนะคะเหรียญมี 2 ด้านเห็นขุดกันมากระทู้เดียวเนอะเอเมด อ่านดูก็งงว่าหมอทำไม่ดีแต่กลับไปทำฟรีตล๊อด เหอะๆ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-25 18:04:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมมม เพิ่งเห็นมีคนเอา link มาแปะ งงค่ะ มีจุดประสงค์อะไรหรอคะ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับกระทู้ร้อยไหมของแม่เราคะ
โพสเหน็บแนมกันทำไมอ่ะค่ะ กระทู้เราตั้งเพราะอยากแชร์อยากบอกต่อความเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้นของแม่เรา
ซึ่งคนละเรื่องและไมได้เกี่ยวข้องกับกระทู้ที่คุณเอามาแปะเลยค่ะ หรือเป็นเพระาทำคลีนิกเดียวกันเลยมาพาลไปเสียหมด

ขอรีรันละกันนะคะ ขี้เกียจจะพิมใหม่เพราะน่าเบื่อมากเราเจตนาดีตั้งกระทู้อย่ามาเม้นอะไรที่มันไม่สร้างสรรค์เลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Julia-lady365 เมื่อ 2012-12-25 18:04
อืมมม เพิ่งเห็นมีคนเอา link มาแปะ งงค่ะ มีจุดประสงค์อะ ...

มีจุดประสงค์ คือเหรียญมีสองด้าน มีทั้งข้อและดีข้อเสีย
มันเกี่ยวกับกระทู้ร้อยไหมของแม่คุณเพราะว่า มันต่างมุมต่างขั้วกันเลย แตกต่างอย่างชัดเจน ได้ผลตรงกันข้ามอย่างน่าสงสัย

เป็นการชี้ให้เห็นอีกด้าน...มองต่างมุม

ไม่ใช่ใครๆก็จะสวย จะดีไปหมด

กระทู้นั้น กระทู้เขาตั้งเพราะอยากแชร์อยากบอกต่อความเปลี่ยนแปลงที่แย่ขึ้นของเขา ซึ่งก็มีประโยชน์เช่นกัน มิฉะนั้นแล้ว คงไม่มีใครไปอ่าน อย่างนี้ย่อมเกี่ยวข้องกับกระทู้ที่เอามาแปะแน่นอน
ความสร้างสรรค์ คือความจริงต่างหาก

ไม่ใช่การมองมุมเดียว อย่างนี้โลกแคบ อาจตกหลุมพรางได้ง่ายๆ กว่าจะรู้ก็สายเสียแล้ว

ของดีจริง ไม่ต้องกลัวใครค้านหรอกนะเพราะทองแท้ย่อมไม่กลัวไฟ

ถ้าดีจริง ใครก็โจมตีไม่ได้หรอก  

โปรดใช้วิจารณญาณในการชม
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-8 17:36:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
okค่ะรับทราบ  ขอชี้แจงในมุมคนตั้งกระทู้แบบเราบ้างนะคะถ้าอ่านมาตั้งแต่เม้นแรกๆที่เราพูดถึงน่าจะทราบว่าเราก็ไม่ได้ปกป้องที่นี่
แต่ที่โพสบ่นเพราะเห็นมาโพสแปะกันหลายรอบ มันเริ่มเยอะค่ะ รอบแรกเข้าใจได้นะคะว่าอยากแชร์อีกด้านให้เพื่อนๆในนี้รับรู้กัน แต่ทำไมต้องมาแปะ มาโพสหลายรอบล่ะคะ? กระทู้ปัญหเดิม กระทู้เดียวแต่คุณไล่ไปโพสแปะรีวิว
ของคลินิกนี้แทบทุกกระทู้เลย เข้าใจว่าเจตนาดีแต่ครั้งเดียวพอแล้วมั้งคะ ของที่อื่นเห็นมีเคสหลุดกระจาย
เราก็อ่านนะแต่ไม่เห็นมีใครเขามาโพส แปะกระทู้คนอื่นแบบนี้ เอเมดมีปัญหากระทู้เดียวแต่โพสไปทั่วเลย แบบนี้แปลกกว่าไหมอะคะ??????????????

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้กระทู้นั้นด้วยแล้วกันนะคะ แม่เราไปร้อยไหมที่เอเมดแล้วมันได้ผลมีแต่คนถามทำให้เราคิดว่ามารีวิวน่าจะดีและเป็นช่วงวันแม่ด้วยและอีกอย่างเราไม่เคยเชียร์ไม่เคยแอบมาขายคอร์สนะคะ  เห็นมีคนมาเม้นเราก็มาตอบนานาจิตตังค่ะคงตอบได้เท่านี้ ก็ตามที่คุณบอกมาแหละค่ะ     

โปรดใช้วิจารณญาณในการชม

อวยก้อมีโจมตีก็มีค่ะนี่คือเหรียญ2ด้าน    
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้