เจ้าของ: Julia-lady365
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดึงหน้า] รีวิว ร้อยไหม ดึงหน้า ไม่ต้องผ่าตัด 1 ชั่วโมง สวยเวอร์ ที่ Amed clinic

[คัดลอกลิงก์]
แต่ค่าซื้อความสาวราคาเอาเรื่องเหมือนกันเน๊อะ
เกบเงินตั้งแต่ยังสาวๆๆเลยดีกว่าสำรองไว้ ตอนอายุมากจะได้ทำ
หง่า ขอมองมุมต่างว่า ถ้าทำแล้วได้ขนาดนี้ คุ้มมากนะคะกับราคาที่บอกมา ถ้าไปเข้าคอสซื้อครีมแพงๆมาใช้คงหลายปีกว่าจะได้ขนาดนี้ เผลอๆไม่ได้ครึ่งเลยด้วยซ้ำ
คุณแม่สวยเด้ง มากค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-4 17:43:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำชมนะคะ เราอ่านให้คุณแม่ฟังทุกคอมเม้น ท่านดีใจมากเลยค่ะ อายุไม่มากก็ทำได้นะคะ ไปร้อยไหมยกกระชับหรือฉีดฟิลเลอร์ไรงี้ก็ได้นะคะ ลองถามหมอดูค่ะ เราว่ามีหลายตัวเลือกนะ ส่วนตัวไปร้อยไหมมา อย่างแรกที่รู้สึกคือหน้าใสขึ้นค่ะ มีแต่คนทักรอเวลาดูผลหน้าเรียวค่ะ  อิอิ
เป็นคู่คุณแม่คุณลูกที่น่ารักมากๆเลยค่ะ เรเาคยเห็นเวิคชอปคุณหมอมาบรรยายและร้อยไหม ดูชิวๆมากเลยค่ะ หน้าขึ้นทันทีเลย ยิ่งมาอ่านกระทู้นี้ ยิ่งทึ่งมากจริงๆหน้าเด้งขึ้นมาทันตาเลย ขอโทดนะจากภาพก่อนทำหน้าคุณแม่ห้อยมาก ตอนหลังหายไปหมดเลย
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-7 16:36:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
^^ค่ะ คุณแม่ก็บอกว่าตอนทำก็ชิวๆ สบายๆค่ะ ไม่ได้กดดันและไม่เจ็บด้วยนะคะ ใช้เวลาไม่นานด้วยจ้ะ
เด้งมากค่ะ ชัดเจนสุดๆไปเลยนะ เริ่ดๆค่ะ
เป็นการลงทุนที่คุ้มมากเลยคะ
ต้องให้คุณแม่สวยเด้งแบบนี้บ้างแล้วคะ
โอ้โห... เห็นผลชัดเจนมากเลยค่ะ
หลังทำหน้าใสวิ๊งๆๆเลยค่ะ อาเราสนใจทำมาก อายุ 40กว่าๆ แกเคยฉีดคอลลาเจนเหลวมา ไม่ได้เรื่องเลยค่ะ แถมแพงอีก  ทำมาหลายปีแล้วตั้งแต่ช่วงยังบูมๆใหม่ๆ เราเอากระทู้นี้ให้ดูน้าสนใจมากค่ะ
คุณแม่เปรี้ยวมากค่ะ หลังทำดูสดใสมาก *-*

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หลังทำเห็นผลชัดเจนมากค่ะ หน้ายกขึ้นมากเลย
จากแสนกว่า ลดเยอะเหมือนกันนะคะ สมแล้วที่เป็นโปรวันแม่ ทำเสร็จดูหน้าขาวเด้งขึ้นมากเลยค่ะปกติคุนแม่ดูแลตัวเองอย่างอื่นด้วยหรือเปล่าคะ
ว้าว ตื่นเต้นสองเด้งเลยค่ะ อันแรก หน้าคุณแม่ยกกระชับมาก ตื่นเต้นสองสร้อยทองคุณแม่ เส้นบะเร่อมากๆๆๆๆๆ
หน้าใหม่แม่คุณ ตึงเปรี๊ยะ! เลยค่ะ สุดยอดเลย  
โห ร้อยไหมดึงหน้า ทำให้ใสได้ขนาดนี้เลยหรอเนี๊ยะ 0.0
  สวยเวอร์แบบรายนี้เลยปะครับ

[ทั่วไป] ร้อยไหมละลาย ที่ Amed เจอปัญหาใครรู้ช่วยทีครับ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... id%3D5%26typeid%3D5
เบบี้ ลิฟสมชื่อจริงๆค่ะ หน้าเด็กลงทันตาเลย ไม่อยากเชื่อจริงๆ 1 ชั่วโมงจะเปลี่ยนได้ขนาดนี้
แล้วมันจะมีผลอยู่นานไหมคะ มีผลข้างเคียงอะไรมั่งหรือเปล่า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-4 18:07:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมมม เพิ่งเห็นมีคนเอา link มาแปะ งงค่ะ มีจุดประสงค์อะไรหรอคะ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับกระทู้ร้อยไหมของแม่เราคะ
โพสเหน็บแนมกันทำไมอ่ะค่ะ กระทู้เราตั้งเพราะอยากแชร์อยากบอกต่อความเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้นของแม่เรา
ซึ่งคนละเรื่องและไมได้เกี่ยวข้องกับกระทู้ที่คุณเอามาแปะเลยค่ะ หรือเป็นเพระาทำคลีนิกเดียวกันเลยมาพาลไปเสียหมด
ทำมาสวยมากเลยค่ะ น่าจะอายุใกล้เคียงกันกับคุณแม่ของคุณนะคะ นานๆจะมีกระทู้แนวๆนี้เยอะๆนะคะ เพราะคงไม่ใช่แค่สาวๆที่จะไปเสริมสวยกันป้าๆแม่ๆก็อยากสวยค่ะ
ตึงจิงรัยจิง...............
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-10 11:41:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เดี๋ยวนี้การแพทย์พัฒนานะคะ อะไรๆก็สามารถทำได้ค่ะ
ขอบอกได้คำเดียวว่า ตะลึง มาก ไม่น่าเชื่่อว่าร้อยไหมทำให้ลดอายุได้ขนาดนี้ ประสบความสำเร็จมากครับ
ชอบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้