ดู: 23976|ตอบกลับ: 121
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดึงหน้า] รีวิว ร้อยไหม ดึงหน้า ไม่ต้องผ่าตัด 1 ชั่วโมง สวยเวอร์ ที่ Amed clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Julia-lady365 เมื่อ 2012-8-10 16:37

รีวิว Baby ift ดึงหน้าไม่ผ่าตัด  1 ชั่วโมง ที่ Amed clinic
สวัสดีค่า เพื่อนๆ วันนี้จะมารีวิวทำสวยขั้นเทพค่ะ แอ่นแอ๊นนนน เป็นมาม๊าของเราเองค่ะ ท่านไปทำ Baby lift มา ได้ผลดีเกินคาดค่ะ ปลื้มกันทั้งบ้าน โดยเฉพาะคุณพ่อ^__^ ไปไหนเจอคนรู้จักชมกันจนมาม๊าเราเขินเลยค่ะ วันนี้เลยขออนุญาติมารีวิวให้เพื่อนๆชมมั่งดีกว่า ใกล้วันแม่แล้วด้วย อิอิ ขอทำตัวเป็นลูกที่ดีพามาม๊าไปทำสวยหน่อยค่ะ ปกติเราสองแม่ลูกชอบดูแลตัวเองกันอยู่แล้วสค่ะ มาม๊าเป็นทั้งแม่ เป็นทั้งเพื่อน ใจรุ่นสุดๆค่ะ รักมาม๊ามากมาย  (ขอแอบซึ้งนิดนึงค่ะ)
       ที่มาที่ไปของการทำสวยครั้งนี้ สืบเนื่องจากก่อนหน้านี้เคยอ่านกระทู้รีวิว ของคุณแม่ Mamagirl ในเว็บนี้แหละค่ะ มาม๊าเราอยากทำบ้าง และได้พูดคุยขอข้อมูลคร่าวๆจากคุณ mamagirl ค่ะ จนมาเมื่อสองอาทิตก่อนมั้งอ่านเจอในเวบเห็นว่าที่นี่มีโปรโมชั่นวันแม่พอดี ทำ baby lift น่ะค่ะ เราสองแม่ลูกเลยจูงมือกันไปปรึกษาคุณหมอ  ตกลงนัดวันทำ  หลายๆคนอาจจะคิดว่าทำไปพื่ออะไร อายุท่านก็เยอะแล้ว ขออธิบายก่อนนะคะ  เราสองแม่ลูกรักสวยรักงามกันมาก ทำแล้วมีความสุขค่ะ อะไรที่มาม๊ามีความสุขลูกอย่างเราก็ไม่ขัดอยู่แล้ว แถมสิ่งที่ทำก็ไม่มีอันตรายอะไร ตรงข้ามทำให้มาม๊าเราหน้าเด็ก สวยขึ้น  มีความสุขมากขึ้น เหตุผลแค่นี้ก็เพียงพอให้เราสองแม่ลูกตัดสินใจกันแล้วค่ะ

อ่ะ เราเปิดความตื่นเต้นด้วยรูปก่อนทำนะคะ 2 รูปเลยค่ะจะได้เห็นกันชัดๆ

มาดูรูปหลังทำกันเรยดีกว่าค่ะ

เป็นไงคะ ก่อนทำ ริ้วรอยก็มีมารบกวนตามวัยเนอะ ที่มาม๊าเครียดมากคือช่วงแก้มจะห้อยย้อยๆทำให้หน้าดูเป็นสีเหลี่ยมค่ะ  จำภาพนี้กันไว้นะคะ เพื่อนๆ เดี๋ยวใช้เวลาชั่วโมงเดียว เหมือนย้อนอายุได้เลยค่ะ อรไมได้เวอร์นะคะ นั่งอ่านหนังสือรอ ยังไม่จบเล่มเลยค่ะ มาม๊าทำเสร็จแล้ว ไม่ใช่เราคนเดียวนะคะ ที่พาแม่มาทำสวย เพราะวันที่เราไปเห็นแม่ลูกหลายคู่เหมือนกันนะ อบอุ่นดีค่ะ หมอบอกเป็นเทคนิคใหม่ ดึงหน้าเรียกว่า Baby lift นะคะ ไม่ต้องผ่าตัดเจ็บตัวมากนะคะ มีรอยแผลเล็กตรงเหนือขมับซ้ายขวา ข้างละจุดค่ะ  มาม๊าบอกตอนทำไม่เจ็บเลย คุณหมอฉีดยาชานะคะ มาม๊ามีแอบหลับด้วย - -* รอยแผลก็มองไม่เห็น ไม่ต้องพักฟื้นนะคะ  หลังทำคุณหมอนัด 1 อาทิตย์มาดูผลค่ะ
เรื่องรอยแผลที่ดึงหน้าตอนแรกมีบวมข้างซ้ายหน่อยนึงค่ะ หมออธิบายว่าเป็นอาการปกติหลังทำนะคะ  ได้ฟังแบบนี้มาม๊าก็สบายใจ ไม่ซีเรียสค่ะ ถ้าจะให้แบ๊วๆเป๊ะๆกว่านี้คุณหมอแนะนำให้ฉีดโบท๊อกซ์และร้อยไหมเพิ่มนิดหน่อยค่ะ เดี๋ยวรอดูผล baby lift ก่อนค่ะ ค่อยไปทำเพิ่มดีกว่า

หลังทำนี่ เราเป็นลูกเห็นแล้วยังอายเลยค่ะ มาม๊าหน้าใสขึ้นมาก ร่อยย่นๆริ้วรอยช่วงแก้มหายไปเลยค่ะ รูปถ่ายหลังทำ 3 วันนะคะ กลับมาบ้านพ่อเราตะลึงมากกว่าเราอีกค่ะ  รีบโทรฟ้องพี่ชายเราใหญ่ว่าเราพาแม่ไปทำสวยมา ฮ่าๆ  คงไม่ต้องบรรยายมากนะคะ ว่ามาม๊าพอใจกับผลทีได้แค่ไหน แบ๊วววกระชับขึ้นเยอะเลยค่ะ เราเป็นลูกเห็นแล้วก็ปลื้มมค่ะ ต้องรีบไปทำหน้าใสบ้าง  เข้าคอร์สเลยค่ะ สวยให้ครบทั้งแม่และลูก ต้อนรับวันแม่กันไปเลย  เพื่อนๆคอมเม้นกันได้นะคะ อยากรู้ไรเพิ่มถามมาได้ค่ะ เราถามมาม๊าแล้วจะมาตอบนะคะ เพราะมาม๊าเล่นเว็บบอดไม่เป็นจ้า

แสดงความคิดเห็น

อึ้งมาก เท่าไหร่ครับที่ไหนอะครับ  โพสต์ 2013-5-14 18:12

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โอ้โฮแตกต่างมากๆ เลยค่ะ  ดีใจด้วยนะคะ
โฮ๊ะ สวยขึ้นอย่างแรง น่าภูมฺใจแทนลูกสาวจังแม่ยอมไปทำ แม่นี่ขี้กลัวที่หนึ่งเลย ขอถามหน่อยคะเบบี้ลิฟเนี่ยอายุเท่าไหร่ถึงทำได่คะ
ต๊ายเริ่ดค่ะ before & after ดูแตกต่างอย่างชัดเจน ดูยังกะสาว40ต้นๆ
สวยจังค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ
เท่าไหร่คะ ดูดีขึ้นมากเลยคะ
โอ๊ะ สุดยอดเลยค่ะ อายุลดลงไป 20 ปีเลยค่ะ
เท่าไรค่ะ ดูดีขึ้นค่ะ
เด้งมากเลยคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-11 12:37:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณแม่ ดึงทั่งหน้า และคอ ไป ปกติมัน 180,000 บาท โปรวันแม่ที่ได้รับคือ ของคุณแม่เหลือ 80,000 บาท ผ่อน 3เดือนกับบัตรเครดิต  ดึงหน้า และดึงคอ ที่ย่นๆให้ตึง  อยู่ได้ 3-5 ปี และมีวิตามินมาให้ทานด้วยค่ะ 2 เดือน เม็ดสีม่วงๆ คุณหมอบอกว่า ต้องทานทุกวัน เพืี่อให้หน้าตึงยกกระชับยิ่งขึ้นค่ะ  

และหนูได้ของแถมมา เพราะโปรวันแม่เลยค่ะ คิดว่าคุ้มที่สุดแล้วค่ะ   คือ

ได้ Vocher เงินสด 20,000 บาท เพื่อเอามาใช้อะไรก็ได้ ในคลินิค หรือเอาไปเป็นของขวัญให้กับคนอื่นก็ได้ค่ะ
ที่คลินิค ไม่ระบุว่า ต้องเป็นเราก็ได้ ที่เอามาใช้

มี แพ็คเกตความงามให้เลือก หนูเลือก ทำผิวออร่า คอร์ส 26,000 บาท ค่ะ  

รวมของรางวัลที่ได้ จากโปรวันแม่  46,000 บาท

ตอนนี้ขำหลายเรื่องค่ะ คุณแม่เดินไปหาเพื่อนบ้าน เพื่อนบ้านทักกันทุกคนว่า ไปทำอะไรมาแม่ต้องคอยตอบ คนแถวบ้านถามกันเต็มเลยค่ะ เพราะว่า อยู่ๆหน้าตึง ยกอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ  

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตะลึงกับการเห็นผลที่สวยขึ้น ดูอายุลดไปเยอะมากจริงๆค่ะ ขอพูดตรงๆนะค่ะ จากอาม่า มาเป็นพี่เลย จริงๆไม่ได้ล่อเล่น
โหหหหห ทำได้ถึงขนาดนี้เชียวหรอคะ เปลี่ยนไปมากเลย สวยเด้งมากๆๆๆ เหมือนลดอายุลงไปสักยี่สิบปีเลยค่ะ
น้องใหม่เหนละ ตะลึงตึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เริ่ดมว๊ากกกกกกกกก ขอถามย้ำอีกรอบ ตอนทำเจ็บมากไหมคะ แล้ว สามสิบต้นๆไปดึงบ้างได้ไหมคะ พี่สาวสนใจมากค่ะ ตอนนี้ที่ออฟฟิต กระทู้นี้ฮือฮากันมากค่ะ ป้าๆเจ๊ๆแตกตื่นกันมาก ปกติเป็นสาวกดั้งโด่งกันอยู่ละ
จากดูแก่ๆ ขอโทษนะที่พูดตรงๆ  ไม่น่าเชื่อ  1 ชั่วโมงจริงเหรอค่ะ
แล้วพักฟื้นกี่วันคะ สนใจมากค่ะ อายุยังไม่มากแต่มีริ้วรอย หน้าดูหย่อนๆไม่ค่อยเต่งตึง ทำได้ไหมคะ ยังไม่ถึง 30 ค่ะ อายุ หรือมีเทคนิคทำอย่างอื่นแนะนำไหมคะ
คุณแม่คุณลูกน่ารักจังเลยครับ
หน้าคุณแม่หลังทำใสมากๆเลยจ้ะ
อย่าลืมดูแลตัวเองตามที่แพทย์แนะนำนะครับ
เริ่ดม๊ากกกกกกกกกกกกกกก เหลือเชื่อจริงๆหนึ่งชั่วโมง สามารถเปลี่ยนแปลงได้ขนาดนี้ สุโค่ยยยยยยยยยยยยย
ราคานี้ ใช้ได้ถึงวันที่เท่าไหร่ค่ะ ถ้าถึงปีหน้า จะได้ไปทำ แต่ถ้าหมดเดือนนี้คิดว่าไปดึงหน้าดีกว่าค่ะ เต็มที่ 9หมื่นบาทอยู่ได้ 10 ปี คุ้มกว่าค่ะ
เป็นรีวิวที่ดี อบอุ่นและประทับใจมากค่ะ แถมทำมาสวยเด้งมากเลยด้วย
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 16:28:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยิ้มแก้มปริมากค่ะ ตอนนี้คุณแม่ไปไหนก็มีแต่คนชม ไปมิตติ้งเจอเพื่อนๆคุณแม่ฮือฮากันมาก เห็นท่านมีความสุขคนเป็นลูกก็ดีใจมากๆเลยค่ะ ตอนนี้เราเข้าคอร์สหน้าใสอยู่ และกำลังตัดสินใจไปร้อยไหมหน้าเด้งค่ะ ยังไงถ้าโอกาสดีลูกสาวจะมารีวิวให้ชมนะคะ
เห็นรีวิว เลื่อนดูรูปแรกๆก็เฉยๆ เจอ after เข้าไป ตาค้างไป 3 วิ มายก้อออออออ ทำได้ขนาดนี้เลยหรอ 1 ชั่วโมง ซื้อความสาวกลับมาได้หลายปีเลย สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตอนแรกดูไม่ได้ ไม่ได้เป็นสมาชิกไม่เห็ยรูป ต้องรีบสมัครมาดูเพระาอ่านแต่ละคอมเม้นแล้วเห็น ฮือฮากัน สมคำเล่าลือเจงๆๆๆค๊า
สวยค่ะ เหมือนอายุลดลงไปเกือบสิบปีจริงๆ แถมทรงผมใหม่ม้าเต่อก็น่ารัก คิขุมากๆๆค่ะ
เห็นแล้วตะลึงเลยค่ะ ลดอายุลงไปตั้งหลายปี แต่ราคาสูงเหมือนกันนะนี่ สวยค่ะ ขอบคุณมากนะคะที่ลงให้พวกเราชม น่าสนมากมากค่ะ
คุณแม่ได้กลับมาเป็นสาวอีกครั้ง ดีใจด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้