ดู: 17847|ตอบกลับ: 58
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

7 ปีแล้วค่ะจมูกคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moooky เมื่อ 2012-8-8 12:35

7 ปีแล้วค่ะกับจมูก คุณหมอ กิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

เปลี่ยนไปได้นะคนเรา  โพสต์ 2012-11-24 12:45

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยเป๊ะมากกกกกก. เปลี่ยนแบบสุดๆๆ
เห็นความแตกต่างเลยอ่ะ  สวยงามมาก
ขอเคล็ดลับหน้าเรียวได้ไหมคะแบบว่ามันเล็กมาก หลังทำเหมือนคนละคนเลยสวยขึ้นผิดตาเลยค่ะ โดยเฉพาะหน้าเล็กลงมากนะคะ botox หรือเปล่าเอ่ย
สวยมากๆ คะ เหมือนคนละคนเลย
อยากเป็นเหมือนพี่บ้างคะ ดูดีขึ้นเยอะมาก
สวยค่ะ สวยมากๆๆเลย
สวยมากเลยคะ เปลี่ยยนไปทั้งหุ่นและผิว

มีเคล็ดลับการลดน้ำหนักยังไงคะ
ถามเรื่องผิวคะ ก่อนทำดูดำๆๆนะ แต่หลังขาวขึ้น บอกได้เปล่าคะ ทำไรมาบ้าง สนใจอยากสวยคะ
เปลี่ยนไปเยอะมากๆเลยค่ะ สวยขั้นมากกๆทำยังงัยหน้าถึงได้เรียวขนาดนั้นคะ โบท๊อกรึเปล่าคะ
สวยคะ  เปลี่ยนไปมากเลย..อยากทำมัง หมออะไรเหลอจะ
สวยมากๆๆ อยากสวยแบบนี้บ้างจัง
สวยขึ้น เด็กลงค่ะ
ผอมลงลงหรือป่าวค่ะ ! ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ! ขอบคุณค่ะ
ทำจมูกกับหมอไหนค่ะ แล้วหมอที่ทำยุจังหวัดไหนค่ะ
เปลี่ยนเป็นคนละคน
พี่ค่ะหนูอยากทำตอนนี้กำลังหาที่ทำยุ หามาเป็นอาทิตแล้วค่ะ แต่เพื่อนทำที่นี่สวยค่ะ
สวยมากเลยคัฟ ผมว่าจะไปทำอยู่ จมูกอะ ซีลิโคนเกาหลี 21000 กะหมอ กิตติศักดิ์ อะ
ดูเดกขึ้นเลยคะ
สวดยอดเลย สวยสุดๆ

ผอมลงด้วยช่ายไหม สวยคะๆๆ
สวยเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย  
สวยมากเลยจร้า ส่วนเราศิษย์หมอศรัณย์จร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้