ดู: 1288|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เรื่อง จมูกปวม นิ่ม เป็นฟองน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะคือหนู ทำจมุกมาได้3เดือนเเร้วมันเอียง ก็ไปเเก้มาตอนเเก้ก้เลยบอกหมอ ว่า เอาต่ำกว่านี้หน่อยเพราะอันเก่าที่เอียงมันโด่งเกินไป หมอเขาก้เลยถอดอันเก่าออกเหลาไหม่เตี้ยกว่าเดิม เสร็จตอนนี้ได้ 2 อาทิตย์เเล้ว เเกนจมุกหนูมันดุไหย่มาก พอจับไปตรงสันจมูกรุ้สึกมันเเข็งปกติดี เเต่ตรงข้างๆระหว่างตาลงมามันนิ่มๆ เหมือนเปนช่องว่าง ไม่มีเนื้ออ่ มันเลยดูพองๆไหย่ๆ แปลกๆ ยังงี้จะเป้นไรรึเปล่าคะ พี่ๆๆ รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
เป็นเพราะยังบวมอยู่ ยังยุบไม่สนิทหรือป่าวคะ
เราก็เป็นคะ ขอเกาะกระทู้ด้วยคน TT
เราสองเดือนแล้ว ข้างๆตรงใกล้ๆปลาย เวลาหายใจมันยุบๆ เหมือนลมเข้าอ้ะะ
แล้วปลายยังใหญ่อยู่เลย นึกว่าเราเป็นคนเดียว T_________T
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-5 20:50:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคียด มาก เลย ค่ะ กลัวมันจะไหย่เเบบนี้ไม่หายอายมาก  เเอบสงสัยว่าเป็นเพราะเนื้อมันยังไม่ติดเเกนซิลิโคนรึเปล่า
คงเป็นเคสแก้ด้วยมั้งคะ เนื้อมันยังไม่เข้าที่ ใจเย็นๆค่ะ รอดูอีกสัก1-2เดือนนะคะ
แสดงว่าซิลิโคนโยก ต้องแก้คะ
แอนนาเคยเป็นค่ะเคสแก้เหมือนกัน ตรงหว่างคิ้ว(บอกหมอว่าตรงหว่างคิ้วไม่เอาโด่ง เอาปลายโด่งๆ) กดลงไปนิ่มๆ เหมือนมีน้ำอยู่ แต่เป็นไม่นานนะคะ แล้วก็หายปกติ แอนนาว่าน่าจะเพราะบวมและก็ตอนเอาออกเนื่องจากซิลิโคนอันเก่ามันโด่งกว่าอันใหม่มันก็เลยดูเหมือนเป็นช่องว่างอ่ะป่าว อันนี้คิดเองนะคะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้