เจ้าของ: OHO
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกมาแหละ

[คัดลอกลิงก์]
ที่รีวิวกันมาก้แหนของเจ้าของกระทู้นี่แหละ
ที่ไม่ช้ำ ไม่เหลืองเลย

จมูกสวยจัง หายไวๆนะคะ
เห็นด้วยอย่างยิ่ง
ต้นฉบับโพสโดย Stepohmz เมื่อ 2009-5-22 16:11

เห็นแล้วหมดแรง  แอบมือเย็นกร๊าบบบบบบบบบบ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 11:36:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: เสริมจมูกคลีนิคหลุยส์มาแหละ

นี่ก็เข้าวันที่5แล้ว ยังไม่เขียว ช้ำเลยสักนิด มันอยู่ที่การดูแลของแต่ละคนคะ

ถ้าไม่เขียวก็ไม่ต้องประคบร้อนนะคะ ให้ประคบเย็นอย่างเดียวถ้าหน้าบวม

ที่ของเราไม่เขียวคงเป็นเพราะว่าออกจากห้องผ่าตัดก็ประคบเย็นตลอดเท่าที่จะทำได้

ต้องทนกับความเย็นช่วงแรกๆแล้วหน้าจะไม่เขียวและยุบเร็ว ต้องนอนให้รูจมูกอยู่ให้ต่ำที่สุด

จนกว่าจะหายบวมก็คงต้องผ่านอาทิตย์แรกไปก่อนอ่ะคะ อยากสวยก็ต้องอดทนนะคะ  อิอิ

ตอนนี้ไหมก็ใกล้จะละลายแล้วคะ มองไม่เห็นแผลเลยนะ
รอไปอีก นิดก็ จะเรียวสวยขึ้นนะครับ..... จขกท. ผิวสวย อยู่แล้วนะครับ..หวานๆ ดีครับ สู้ๆ ครับผม {:13_923:}
สวยค่ะ
ธรรมชาดดี
kwan สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
filacoment สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยมากเลยค่ะ  จมูกสวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว
เห็นวิธีการทำ แล้ว โอย...จะไหวไม๊เรา..แต่ จขกท. ทำออกมาเนียนมากคะ..สวยๆ ชอบๆ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-27 12:24:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ครบ 1 อาทิตย์พอดี เลยไปลงทะเบียนที่มหาลัยมา

เพื่อนทักบอกว่าหน้าเปลี่ยนไปนะไปทำไรมา

เพื่อนยังดูไม่ออกเลยว่าเราไปทำมา ไม่บอกก็ไม่มีใครรู้หรอก

เราก็เลยอ้างว่าไปดัดฟันมาหน้าเลยเปลี่ยน มันยังเชื่อเลย พอบอกว่าไปทำจมูกมา

มีแต่คนทักว่าดูเป็นธรรมชาติดี ดูเป็นสันสวยดี สันจมูกดูไม่ค่อยเหมือนทำมาเลย

ตอนแรกก็ไม่ค่อยมั่นใจ กลัวคนทักว่ามันดูเวอร์ไปรึป่าว

แต่เพื่อนบอกไม่เวอร์ เพื่อนยังอยากไปทำกันเลย

เราก็เลยมั่นใจขึ้นนิดนึง อิอิ เพื่อนมันทึ่งกันว่าทำไมไม่บวม ไม่ช้ำ ไม่เขียวเลย

ทั้งๆที่ทำมาไม่กี่วันเอง มันเริ่มหายดีตั้งแต่หลังจาก 3 วันแรกแล้ว

แต่เพื่อนเราบอกว่าเพื่อนอีกคนหนึ่งที่ไปทำที่คลีนิคสมชาย

ดูหลอกๆอ่ะ เมื่อเปรียบเทียบกับคลีนิคหลุยส์ อันนี้ก็แล้วแต่คนจะมองนะคะ
สวยจังค่ะ.. .  ดูเป็นธรรมชาติมาก ๆ เลยค่ะ ลงรูปอีกซิค่ะ เพื่อเป็นวิทยาทานแก่สาว ๆ ที่กำลังตัดสินใจว่าควรไปหมอไหนดี
หรือว่า จขกท เขาสวยอยุ่แล้วหว่า
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-28 18:17:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 25 แล้ว ผ่านมาได้ 5 วันแล้ว หน้ายังเป็นปกติอยู่เลย ดีใจจังหน้าไม่ช้ำเลยสักนิด

คุณหมอทำเนียนจังเลยคะ

แต่แอบมือชาเหมือนกันนะนิ แหะๆ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-28 23:05:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

คลีนิคหลุยส์

แก้ไขล่าสุด OHO เมื่อ 2009-5-28 23:10

เมื่อวันที่ 27 พ.ค. ไปลงทะเบียนที่มหาลัยเสร็จแล้วก็ไปหาหมอมา

หมอนัดไปดูจมูก และก็ถ่ายรูปเก็บไว้อ่ะ

หมอเค้าก็ดูแล้วก็ดัดจมูกให้เข้ารูป เจ็บนิดหน่อย

หมอเค้าติดตามดูผลงานตลอดดีมากๆเลย

ดูใส่ใจกับคนไข้ที่มาทำทุกคนเลยนะเท่าที่เห็นอ่ะ

มีปัญหาก็โทรปรึกษาหมอโดยตรงได้ตลอด 24 ชม.เลย

นี่ภาพวันที่ไปหาหมอครบ 1 อาทิตย์พอดี

5.JPG (230.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

สวยเนียนดีจัง ทรงสวยดีค่ะ
สวยดูเป็นธรรมชาติเลยค่ะ   ไม่หลอกตาค่ะ
อ่อลืมถามทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
ซิลิโคนแบบไหน มีขา หรือไม่มี
สวยเนียนเลยนะครับ
มาดูผลงานคลีนิคหลุยส์ จากเว็บเลดี้คิ้วคัฟ

ที่มา http://www.ladycute.doubleclicks ... ndex.php?topic=17.0

1.bmp (481.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

1.bmp

2.bmp (459.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2.bmp

3.bmp (1.22 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

3.bmp
สวยดีค่า เป็นธรรมชาติดีค่า
สวยเป็นธรรมชาติดีจังค่ะ
ทำออกมาแล้วสวยค่ะชอบ ธรรมชาติดี อยากทำบ้างๆๆๆ
ทำออกมาแล้วสวยค่ะชอบ ธรรมชาติดี อยากทำบ้างๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้