ดู: 6098|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review ครบ 1 สัปดาห์ กับจมูกใหม่ โดย คุณหมอนพรัตน์คะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด apple2009 เมื่อ 2009-12-16 21:30

วันนี้ก็ครบรอบ 1 สัปดาห์ หมอนัดไปดูผลงาน สภาพจมูกว่า เป็นอย่างไงคะ เรารู้สึกว่าทำมาแล้ว
หน้าตาดู ดุ ๆ  อย่างไงไม่รู้คะ คุณหมอบอกว่าจะยุบลงไปอีก
อยากให้เพื่อนๆ  ช่วยดูว่าเป็นไงมั่งคะ

Before9.jpg (6.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

จำกัดระดับ: 1

Before

Before

week1_1.jpg (8.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

week1_2.jpg (7.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

แสดงความคิดเห็น

ดูคมมากกว่าคะ ไม่ได้ดูดุเลย สวยคะ  โพสต์ 2011-10-6 15:55
อะไรติดจมูกอยู่จ้ะ ลองถ้ายรูปด้านข้างหน่อยสิ
หายไวไวนะค่ะ ..
ต้องออกมาสวยแน่เลย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-16 21:32:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูแล้ว หน้ามันหลอก ๆ  ดุ ๆ อ่ะคะ อยากให้มันยุบลงกว่านี้
แก้มยุ้ย..น่ารักดีนะครับ ..คิดว่ายุบแล้วคงออกมาสวยมากๆเลยนะ
หน้าดูมีมิติขึ้นมาเลยค่ะ เห็นกาวติดจมูกแล้ว นึกถึงตอนเราพึ่งทำแรกๆ 555 ทรมานนนนนน
สวยดีค่ะ ตอนนี้เข้าที่รึยังคะเนี้ย
สวยขึ้นเลยค่ะพี่ เห้นละอยากทำเร้วๆจัง
แปะพลาสเตอร์ได้อลังการมากค่ะ อิอิ เราว่าหน้าไม่ดุนะคะ ดูเป็นสาวเปรี้ยวขึ้นมาเลยค่ะ
ปล.ก่อนทำก็ดูน่ารัก แบบเด็กๆค่ะ พอทำแล้วดูเซ็กซี่ขึ้นค่ะ รอไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ชินนะคะ
โหย อยาก ทำบ้าง จัง เเพร ก้ เล็ง หมอนพรัตน์นี่เเหละค่ะ

เพราะ หมอ เค้า ทำเเกนเล็ก น่ารัก ดี เเต่กำลัง เก็บ เงิน อยู่ ค่ะตอนนี้ ทำได้เเค่ ครึ้ง ดั้ง ฮ่าๆๆ

ดูดี ขึ้น  ค่ะ เป็นกำลัง ใจให้ หายไวๆ น่ะ ค่ะ ^^

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=4550 ฝากบอร์ดเเพร ด้วยน่ะ เข้า มา ติ ชมกันได้เจ้า ^^
สวยดีออกนะคะ ^^ มาอัพเดทเร็วๆนะคะอยากเห็นๆ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-23 00:08:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด apple2009 เมื่อ 2009-12-23 00:10

กลับมาแล้นนน ขอ review จมูก week 2 คะ ซึ่งก็ยุบไปเยอะแล้วหล่ะ
เพื่อนลองดูให้หน่อยว่า OK หรือป่าวคะ

before.jpg (8.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

before001.jpg (10.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

after_week2_1.jpg (5.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

after_week2_2.jpg (9.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

after_week2_3.jpg (5.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

พี่ค่ะรูปเล็กไปอ่ะคะ อิอิ นู๋เพ่งจนปวดตาอ่ะ...
แต่ดูจากหน้าแล้ว หน้าดูมีมิติขึ้นอ่ะคะ สวยค่ะ (( ผิวสวยค่ะพี่ ))
อยากเหนรูปหย่ายกว่านี้หน่อยอ่ะคะ ขอบคุงค่ะ
ตามรีบนเลยค่ะ คิดเหมือนกันเลย เพ่งจนปวดตา อิ อิ
อัพรูปใหม่ขอรูปใหญ่ ๆ กว่าเดิมนะคร๊า
จะได้เห็นคนสวยเต็ม ๆ
อัพรูปบ่อยๆนะค่ะ จะได้เห็นการเปลี่ยนแปลงนะค่ะคุณเปิ้ล  แต่คราวหน้าขอรูปใหญ่กว่านี่หน่อยนะค่ะ จะได้เป็นตัวช่วยตัดสินใจด้วยว่าจะตามไปทำเหมือนกันดีป่าว
ลงรุปอิกจิค่ะ  อยากดูรุปอิกอ่า
จมูกสวยค่ะ อิอิ หน้าเรียวก่าเดิม
รูปเล็กมากเรยค่ะ

นู๋มองของพี่ไม่ค่อยเหงอ่ะ
สวยค่ะ อยากทำบ้างง่ะ
โอเคอยู่แล้วแหละเพราะอาจารย์หมอเขาทำออกมาสวยทุกคนเลยญิ๋งยังอยากไปทำเลยแต่มันเจี๊ยวๆๆๆ
สวยมากค่ะ เราเพิ่งไปขึ้นเขียงให้หมอสองทำสวย แก้จมูกกับทำตามาเมื่อคืน
ตอนนี้บวมเป็นอวตารมากๆๆๆ อยากเห็นจมูกกับตาใหม่ไวๆบ้างจัง
สวยมากค่ะ ขนาดยังไม่ยุบนะเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้