123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: cherrima
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกะคุณหมอกรีชาติค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นมากๆๆเลยค่ะ
ตอนนี้จะไปเสรอม สนใจที่โรงบาง ยันฮี คุณหมอกรีชาติ ไม่รู้จะเข้ากับหน้ารึเปล่า ช่วยแนะนนำด้วยนะคะ
สวยขึ้นมากๆๆๆเลยค่ะ

พรุ่งนี้ตอนเช้าจะไปทำเหมือนกัน นัดคุณหมอไว้แล้ววว

ตื่นเต้นๆๆๆ มากๆๆ
1# cherrima

สวยมากๆๆเลยค่ะ เราก็เพิ่งไปทำกับคุณหมอมา เมื่อวาน บวมกำลังได้ที่เลย - - ไม่ได้บอกคุณหมอว่าจะเอาโด่งประมาณไหน เลยไม่รู้ว่าออกมาจะเปนไง
ทำบัตรสมาชิก...ต้องเสียค่าใช้จ่ายมั้ยคะ...
สวยมากเลยค่ะ ราคาเท่ารั้ยค่ะ กับหมออะรั้ยค่ะ
เราก็เพิ่งไปทำกับหมอกรีชาติมาอ่ะ ทำมาได้ 12 วันแล้ว
แต่ทำไมยังรุ้สึกว่าไม่สวยเรยอ่ะ เราเครียดมากๆเลย
นี่ก็ทำมาได้เกือบ 2 อทิตย์แล้วอ่ะคะ

ทำไมถึงยังไม่เห็นว่าตรงปลายจมูกมันจะยุบตรงไหนเลย

แง่ๆๆๆ

เสียความมั่นใจมากเรยคะ มีแต่คนทักว่าไม่น่าไปทำเลย
โย่ๆ เพื่อนชั้นสวยเชียว
รอก่อนนะๆ เดี๋ยวจะตามไปน้า
อิอิ เค้าจะไปทำจมูกแล้ว
เดี๋ยวมาโด่งเป็นเพื่อนนะ:)
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-15 22:36:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ moshimussha ตั้งกระทู้

จ้า มาโด่งด้วยกันน้า ทำเสดสวยขึ้นอีกแน่นอน เธออ่ะ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-15 22:37:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pompam_ii ตั้งกระทู้

ตอนนี้เปนไงมั่งคะ คงเข้าที่แล้วมั้งคะ โทดทีค่ะ ไม่ได้เข้ามานานเลย
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-15 22:38:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Makiino ตั้งกระทู้

โทดทีคะ ไม่ได้เข้ามานานเลย ตอนนี้คงสวยแล้วแน่ๆเลยค่ะ
เพิ่งไปทำกับหมอกรีชาติมาเหมือนกันค่ะ วันที่14 มกราคม 54ที่ผ่านมาเอง
ตอนนี้ตาบวมมาก  ทำไงให้หายบวมอ่าค่ะ ตาเหลือชั้นเดียวเอง
คือ ทำไมทรงจมูกมันสั้นๆอ่ะคะ  หรือถ้าหายบวมมันจะยาวเองอ่า
ตอบด้วยนะคะ คืออยากได้จมูกแบบคุณcherrimaแล้วอ่า ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

จะไปทำวันที่25 มกรา54 ค่ะกับหมอกรีชาติ รอคิวนานไหมค่ะแต่จองไว้9โมง  โพสต์ 2011-1-18 23:00
ปิดเทอมนี้เจอกันค่ะ หมอกรีชาติ อิอิ
ทรงสวยเนียนเป็นธรรมชาติครับ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้