ดู: 1900|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ลองดูครับ ไม่ลองไม่รู้ Vaser 1 จุดที่ยศยาคลินิก ซื้อดิว จาก Ensogo

[คัดลอกลิงก์]
จะลองอีกซักครั้งครับ  มะวานเข้าไปให้คุณหมอตรวจมาครับ จากการที่ซื้อดิวจาก Ensogo ทำ Vaser 1 จุด ที่ยศยาไปครั้งที่แล้ว

ผลออกมาก็เป็นที่น่าพอใจครับ หลังทำเช้ามาก็ลองถ่ายรูปแล้วลองเปรียบเทียบ ก็เห็นทันทีครับ ว่าลดลง

แต่ต่อมาสิครับ มะรุมานเป็นอาการบวมหรืออะไร  มันกลับมานิสหน่อย  แต่ส่วนตัวแล้ว ก็ทำ Vaser แค่ 1 จุด

แล้วลดลงขนาดนี้ก็ถือว่าพอใจครับ

เพราะแต่ก่อนหน้านี้กลัวมาก กลัวว่าจะออกมาไม่ดี กลัวไม่คุ้ม อีกอย่างคือผมทำแค่จุดเดียว (เอว)

แต่ในที่สุดก็ตัดสินใจมาทำเนื่องจากค้นคว้าข้อมูลคุณหมอทรงยศมาพอสมควรและเห็นว่าเป็นแพทย์ที่มีทั้งคุณวุฒิและประสบการณ์

วันแรกหลังจากการทำ vaser ต้องบอกว่าทึ่ง เอวลดลงไปอย่างเห็นได้ชัด

ใครที่อยากทำแต่ยังลังเล ขอบอกเลยครับว่าคุ้มค่า จุดเดียวก็ทำได้

ที่สำคัญคุณหมอมีฝีมือจริง ๆ

ก่อนออกมาทางพนักงานถามว่า คุณสุปรีย์ค่ะ  วันพรุ่งนี้ ( คือวันนี้แหละครับ 31/07/55 )

ทางคลินิกจะลงดิวอีกกับทาง Ensogo นะค่ะ  ไม่สนใจหรอค่ะ  สนดิก็รออยู่นี่แหละ  555555555++++

ค่อย ๆ ทำไปทีละจุด เขาลงเราซื้อไม่เห็นเปงไรเลยใช่ไหม  ไม่ได้รีบร้อนอะไร

( แต่อย่าหลงไปซื้อ 6 ใบนะ  เพราะใช้ได้ 1 ใบ ต่อ 1 คน 6 ใบ หมายถึงซื้อเป็นของขวัญให้เพื่อนนะ)
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-31 11:44:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าจะ 2 สัปดาห์แล้วนะครับ  เหมือนมันกำลังจากลับมา  เพราะเรากิน กิน กิน  นี่แหละ  เห้ออออออออออ

ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้