ดู: 12465|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดโบท๊อก ยิ้มไม่เท่ากันทำไงอะ

[คัดลอกลิงก์]
รู้สึกยิ่งฟันไม่ได้ เบี้ยวอะ ตึง แต่ฉีดแล้วหน้าเรียวสวยดี ตรงปากไม่เท่ากันกี่วันถึงหายอะค่ะ
สำหรับเรา มันจะค่อยๆหายค่ะ แต่ถ้าเอาจิงๆ สามเดือนถึงจะกลับมาปกติค่ะ  ช่วงนั้นไม่ค่อยออยากยิ้มเรยยย
ก็ 3-6 เดือนน่ะค่ะ แล้วแต่ว่าฉีดมากฉีดน้อย เราก็เคยเป็นเรียกว่าเวลายิ้มหรือหัวเราะปากเบี้ยวเลยที่เดียว หน้าเรียวจริงแต่เวลายิ้มแล้วปวดใจอ่ะ นี่กำลังหาหมอคนใหม่ฉีดเพราะหมอคนเก่าเหมือนหมอจบใหม่มั้งเลยฉีดยังไม่ค่อยเก่ง ในเย็น ๆ นะคะ เดียวมันก็หายไปเอง
แนะนำคุณหมอนก แห่งเซ็นจูรี่เฮลล์คลีนิคคะ อยากปรึกษาติอต่อ เราได้โดยตรงคะ087-9359918
เจ้าของกระทู้ไปฉีดที่ไปมาครับ..รบกวนบอกที
รอเวลาอะ ฉีดมากี่เดือนแล้ว 1 เดือนน่าจะเริ่มรู้สึกดีขึ้นนะ เป็นกำลังใจให้นะ
ใช่ๆ เราฉีดมาเดือนที่สอง เวลายิ้ม หัวเรอะปากเบี้ยวอ่ะ เพื่อน ว่าไม่ธรรมชาติเลย ไม่อยากยิ้มเลย แต่เรียวจริงสวยด้วย ส่วนตัวชอบนะ แต่ยิ้มไม่สวย รอจนหมดฤทธิ์ เดือนที่สี่ ค่อยหาย ตอนนี้อยากจะฉีดโบท็อก แต่กลัวเป็นเหมือนเดิมอ่ะ ตอนนี้ ลังเลจะ ฉีดโบท็อก หรือ เมโส ดี.....ตัดสินใจยังไม่ได้เลย ดูรีวิวไปก่อนละกันโน๊ะ..
ใช่ๆ เราฉีดมาเดือนที่สอง เวลายิ้ม หัวเรอะปากเบี้ยวอ่ะ เพื่อน ว่าไม่ธรรมชาติเลย ไม่อยากยิ้มเลย แต่เรียวจริงสวยด้วย ส่วนตัวชอบนะ แต่ยิ้มไม่สวย รอจนหมดฤทธิ์ เดือนที่สี่ ค่อยหาย ตอนนี้อยากจะฉีดโบท็อก แต่กลัวเป็นเหมือนเดิมอ่ะ ตอนนี้ ลังเลจะ ฉีดโบท็อก หรือ เมโส ดี.....ตัดสินใจยังไม่ได้เลย ดูรีวิวไปก่อนละกันโน๊ะ..
เราหาข้อมูลอยู่ใครใีข้อมูลดี ดี ที่ไหนบอกมั่งนะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-17 15:40:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนรบลบกระทุ้นี้ด้วยค่ะทำไม่เป็น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้