ดู: 9882|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ท็อป ณัฐเศรษฐ์ Before & After

[คัดลอกลิงก์]
สังเกตุว่า ท็อป ช่วงหลังมักอำพรางใส่แว่นตาดำตลอด ดูรูปแล้ว... อ๋อ..
ไม่รู้ว่า แบบก่อน และ หลังแบบไหนดีกว่า
แต่ เป็นอุทาหรณ์ สำหรับ ผช.คนที่สนใจเรื่อง ตา..
ถ้าตาลึกเกิน จะดู หว๊าน หวาน แบบ นางเอกการ์ตูนญี่ปุ่นไป
อันนี้ แล้วแต่คิดเนอะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-29 13:50:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ตอนแต่งงานใหม่ กะ ตอนปัจจุบัน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-29 16:01:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คำแนะนำจากหมอหลายท่านคือ เวลาทำตา อย่าให้ชั้นตาหนาเกินไป เพราะ จะทำให้คุณขาดความมั่นใจในการพบหน้าผู้คนที่มักจะเห็นถึงความแตกต่างจากของเดิมมากจนผิดสังเกตุ ซ้ำร้ายยังตาหวานเกินชายอีก ทำให้รอบข้างเม๊าท์มอยคุณกันไปต่างๆนานา...
อ๋อมกับซันก็ทำตาชั้นหนามากครับ หวานเจี๊ยบบบเลย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-31 14:57:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย shitae เมื่อ 2012-7-30 08:20
อ๋อมกับซันก็ทำตาชั้นหนามากครับ หวานเจี๊ยบบบเลย ...

อ๋อมไหนครับ อ๋อม อรรคพันธ์เหรอครับ มีรูปก่อนทำมั้ยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้