ดู: 39177|ตอบกลับ: 219
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาหนูมั่งละ หมอเฉลิมวันนี้ บ่าย 2 เหอะๆๆ ~ ~'

[คัดลอกลิงก์]
หลังจองคิว เฝ้ารอมา 4 เดือน วันนี้ถึงคิวหนูแล้ววววว

ดีใจๆๆๆ  แต่  กลัวมากมายๆๆๆ  

ไม่รู้จะเป็นงัยบ้างนะคะ แต่เชื่อฝีมือคุณหมอ 1000% (เพราะเป็นคนแกนจมูกเอียง แต่คุณหมอว่าไม่มีปัญหา)

ตอนนี้ท้องไส้ปั่นป่วน  กินข้าวไม่ลง

แต่ยังยืนยันค่ะ ว่าจะไปทำ งิงิ  

ไว้เด๊ยวจามารีวิวให้ดูนะคะ  ไปอาบน้ำแต่งตัวละค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 10:04:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งืออ  รูปใหญ่น่ากลัวได้อีก

เอารูปก่อนทำมาให้ดูก่อนนะคะ  ไว้เด๊ยวจะมาอัพเดทเรื่อยๆ

เป็นกำลังใจให้ด้วยน้าคะ
มารอชมนะคะ :)
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ดีจังได้ทำวันนี้
ของเราพึ่งไปจองคิว
กว่าจะได้ทำตั้งเดือนมิ.ย ปีหน้านู้น
สู้..สู้ ผู้หญิงอย่าหยุดสวย
ไว้มารีวิวรูปให้ดูด้วยนะคะ
^_^
,มารอชมค่ะ   ออกมาสวยแน่เลย

เพราะไม่ทำก็สวยอยู่แล้ว  :)
สู้ๆคับ ขอให้สวยเริ่ดเลยนะคับ
ปูเสื่อนอนรอดูรูปคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 11:39:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ ทุกกำลังใจ

ขอกินข้าว เอาแรงก่อนค่ะ  เหอะๆ จะเป็นลม กลัวมาก
เป็นกำลังใจให้คร้า.....ขอให้สวยเลิศเลยนร้า......
รอดูรูปคนสวยจ้า...^^
มารีวิวรูปให้ดูด้วยนะค่ะ สู้ๆ
เอาใจช่วยเต็มที่ค่ะ  อัพรูปให้ดูด้วยจ้า  รอชมอยู่
ลาก่อนจมูก อันเดิมมมมมมมมมมมม
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 23:16:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วค่ะ  นอนไม่หลับ เปิดคอมดีกว่า ปวดมากมายย แต่ทำเป็นเฉยๆ พลาสเตอร์เต็มเลยอ่ะค่ะ
เห้ออ กว่าจะผ่านมาได้  ขอแชร์นิดนึ่งค่ะ  จากรูปก่อนทำด้านบนจะเห็นว่า จมูกของหนูจะเอียงไปทางซ้ายของจอ
ซึ่งรู้มานานละค่ะ ว่าจมูกเราเอียงๆ วันนี้คุณหมอก็บอกว่า กระดูกจมูกคดมาข้างหนึ่ง จึงทำให้แกนจมูกเอียง
เห็นได้ชัด  เห้อๆๆ  แต่คุณหมอว่า จะพยายามทำให้ออกมาตรงนะ  เราก้อเตรียมใจไว้แล้วอ่ะค่ะ เพราะแกนเราเอียงจริงๆ
คุณหมอและพี่แดง และพี่ๆอีกใครไม่ทราบชื่อค่ะ  แม้กระทั่งคุณหมอยังบอกเลยว่าเราขี้กลัวมากอ่ะ  
นอนมือนี่หงิกเลยบนเตียง เกร็งมาก จนพี่ผู้ช่วย ตรงมาจับมือ มาแกะมือไม่ให้เกร็ง เหอะๆ ก็กลัวอ่ะ กลัวมากๆ
พวนา(ไม่รู้สะกดถูกหรือเปล่า) ให้เสร็จไวๆ ไม่ไหวแล้วค่ะ กลัวเกินเหตุ  คุณหมอก็ใจดีมากๆ พูดปลอบใจตลอด
เดี๊ยวสวยแล้วๆ อิอิ แปปนะ จะเสร็จละๆๆ เราก็ดีใจมาก
ครั้งที่ 1 ปุ้ป คุณหมอเงียบ สักพักพูดว่า ไม่ได้ๆ หัวตาโด่งมากแบบนี้ไม่ได้ๆ ตาตี่ ตาเปลี่ยนไป ต้องเอาโด่งน้อยกว่านี้หน่อย
เหอะๆ หมายความว่าต้องดึงออกมาเหลาใหม่
ครั้งที่ 2 ใส่ปุ้ป เงียบ..อีกครั้ง คุณหมอคะ หยดน้ำแปลกๆ(เสียงพี่ผู้ช่วย) คุณหมอว่า อืมๆ แยะไปหน่อย  เอาออกๆ
แม่เจ้า...หนูไม่ไหวแล้ว ในใจคิด เมื่อไหร่จะจบสักที คุณหมอปลอบอีกครั้ง แปปนะๆ เดี๊ยวสวยแล้วๆ
ครั้งที่ 3 ใส่ปุ้ป  เงียบ... ..... อีกแล้วอ่ะ แงๆๆ  คุณหมอว่า เบี้ยวอ่ะ กระดูกน้องคดมาก ต้องเหลาด้านนี้ให้เท่ากับด้านที่คด
พระเจ้าช่วย ไม่ต้องทอดกล้วยแล้ววววว  อีกครั้งค่ะ ดึงออกมาเหลาใหม่  งือๆๆๆ
ใส่ไปครั้งสุดท้าย  จึกๆๆ คุณหมอใช้ 2 มือ ดัดสุดฤทธิ์ โยกไป โยกมา พยายามให้แกนมันตรง
และในที่สุด ตรงแล้วค่ะ น่าจะโอเคแล้วววว  โอ้ ว ว  สวรรค์  

ทำใจค่ะว่าแกนเบี้ยวแน่ (อันนี้ไม่ติดใจคุณหมอค่ะ เพราะรู้ตัวว่าแกนเบี้ยวอยู่แล้ว เพราะเคยประสบอุบัติเหตุกระแทก
พวงมาลัยรถเมื่อหลายปีก่อน)
คุณหมอแปะๆๆๆ พลาสเตอร์แยะมากมายยย  บอกล่วงหน้าเลยค่ะว่า ช้ำหน่อยนะเคสนี้ เหอะๆ ก็แหม  ดึงเข้าออกหลายรอบ

ตอนนี้ปวดมากค่ะ แต่พยายามไม่คิด ไว้จะมาอัพรูปเรื่อยๆนะคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 23:18:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 23:19:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 23:26:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มองด้านข้างก็โด่งนะคะ  แต่ด้านหน้าไม่โด่งอ่ะ
คงเพราะเพิ่งวันแรก แถมพลาสเตอร์เพียบ เหอะๆ
แต่คุณหมอว่า ตรงหว่างตา โด่งได้แค่นิดเดียว เพราะจะดึงตาให้เล็กเกินไป ได้แค่นี้อ่ะค่ะ
ช่วงกลางโด่งได้พอประมาณเพื่อให้สโลปสมดุลกัน ส่วนปลายหยดน้ำได้ค่ะ อิอิ

แบบเอาไปหลายรูปมากค่ะ ล้างที่ร้านถ่ายรูปไปเลยจะได้ชัดๆ
แต่คุณหมอชี้และหยิบแบบ  ยุนฮึนเฮ (นางเอก coffeeprince) ค่ะ  บอกว่าต้องสไตล์นี้
จมูกเราได้สไตล์นี้ หว่างตาไม่โด่งมาก หยดน้ำจัดให้ อิอิ
รอดูตอนยุบค่ะ
หายเร็วๆน๊าคร่ะ.ทรงสวยมากๆๆเลย
หายบวมไวไว ค่ะ เด๋วก้อสวยแล้ว เย เย้...
เป็นงัยบ้างจ๊ะ  วันนี้ยังปวดอยู่ไหม  แวะมาเยี่ยมจ้า
หายไว ๆ  นะคะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-16 10:28:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
:)  หายเร็วๆนะค่ะ    สู้ๆ
โฮ้ขนาดแกนเบี้ยวคุณหมอยังทำได้เลยสุดยอดจริงๆหายเร็วๆยะเรานะหลังปีใหม่ถึงจะได้สวยแต่จะรอคุณหมอคนเดียว
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-16 11:09:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆ นะคะ ทุกกำลังใจ

แต่ปวดจัง ระบมดีจัง  พยายามกินยาแก้ปวดไม่ให้ขาดเลยอ่ะค่ะ

สู้ๆ
หายเร็วๆ นะค่ะ ทานยาแก้อักเสบตามหมอสั่งนะค่ะ แล้วอย่าลืมรีวิวบ่อยๆ นะค่ะ พี่แนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้