ดู: 3665|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับหมออนุชิต เซเลปคลินิคค่ะ 2 อาทิตย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  ได้คิววันที่ 8  กค 55  ก็หาข้อมูลในเน็ตและเข้าไปทำเรย  ภาพนี้เป็นก่อนทำวึ่งแทบไม่มีสันดั้งเรย  และ หลังจากทำมาได้ 2 อาทิตย์ค่ะ  ค่อนข้างพอใจนะคะ  แต่แอบหวังว่าถ้ามันยุบจะได้โด่งกว่านี้

แสดงความคิดเห็น

ถ้าตัดปีกอีกหน่อย/หน้าตาจะเฉี่ยวเปรี้ยวกว่านี้อีกเยอะ  โพสต์ 2012-7-22 20:27
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-22 21:13:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนแรกจะตัดพร้อมเสริม...เรยค่ะ...แต่คุณหมอบอกว่า...จมูกเราผิดรูปถ้าจะตัดไว้ อีกสามเดือนค่อยมาตัด.
ใกล้สวยแล้วค่ะ..อดทนรอ..ทำตามคำแนะนำของหมออย่างเคร่งครัดนะค่ะ..เป็นกำลังใจให้ค่ะ..ศิษย์เดียวกันเลย..อิอิ
ทรงจมูกคล้ายเราเลย  เราก็อยากตัดปีกเหมือนกัน  สวยขึ้นแล้วค่ะ หายไว้ๆนะคะ
ใจเย็นๆ นะคะเดี๋ยวสวยแน่นอนค่ะ เพราะเราศิษย์เดียวกันค่ะ ^^
ค่าเสียหายเท่าไรค่ะ  เนื้อเยอะหมอคงทำให้โด่งถ้าหายแล้วคงสวยค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-24 16:10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มินตรา  ขอบคุณคร้า
metinee2781   ตอนนี้ไม่มีอาการอะไรแล้ว  รอหายดี  คิดว่าน่าจะไปตัดปีกเพิ่มเจร้า
Nooying1989    คุณหมอทำสุดความสามารถ  หวังว่าจะสวยขึ้น 555
eveค่ะ    แอบคิดว่า  ยังไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่เรยค่ะ  ขนาดเนื้อเยอะแล้วนะ  ทรงจมูกเราผิดรูปด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย chichy_fha เมื่อ 2012-7-24 16:10
มินตรา  ขอบคุณคร้า
metinee2781   ตอนนี้ไม่มีอาการอะไรแล้ว   ...

รอหายบวมสวยแน่ค่ะ
สวยขึ้นเลย อยากทำไวๆจัง โดยรวมแล้วปัจจุบันนี้เป็นไงมั่งคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้