12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: didiuk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ภาพก่อนเสริมคางและหลังเสริมคางภายในหนึ่งอาทิตย์กับคุณหมอมนัสเมโกะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดูคล้ายลูกครึ่งครับ แต่ว่าหน้าจะเอายาวกว่านี้อีกนิดหนึ่งครับ แต่ว่าเท่านี้ก็ดีนะครับ ดูธรรมชาติดีครับ
รูปทางขวาล่างสุดท้ายสวยมาก แค่โบท๊อกกรามออกก็okแล้ว เพราะถ้าคางยาวกว่านี้จะดูเหมือนกระเทยแม่มดเลยอะ
สวยขึ้นมากค่ะ^_^V
ตัดกรามดีกว่าไหมเพราะท่าทำกับหมอจุ...............เศลนีน่ารักเวอร์ไม่ได้เป็นม้านะแต่ไม่เคยได้คิวเพราะเมษากับตุลาคิวหมอแน่นมากมีเวลาแค่นี้จิงๆกลุ้มมีเงินก็ไม่รู้หมอพอรู้หมอก็ไม่มีเวลานี่แหละคนหาเงินได้ตอนวัยทำงานไม่เหมือนเราลูกคนรวยสวยตอนอยู่มหาลัยเลยได้สามีรวย
อีกอยากแบบนี้มันผิดโหวงเฮ้งจะไม่ได้สามีรวยเด้อเพราะทำศัลกรรมเปลี่ยนชีวิตจริงๆไม่เชื่ออย่าลบหลู่
เราว่าก็สวยเก๋ดีนะ
ไม่เห็นต้องหน้าเรียวคางแหลมเลย
ถ้าพอใจแล้วไม่ต้องนอยด์นะคะ
สวยขึ้นน๊ะ เวลามองด้านข้างหน้าดูคมขึ้น  แต่ถ้าเหลากรามหน้าจะไม่รับ  เพราะว่าเป็นคนตาโตเครื่องหน้าชัด  แบบนี้น่ะสวยเซ็กซี่ดี
สวย เก๋ มาก รูปหน้าแบบนี้ เหมือนพวกดาราฝรั่ง
หน้ามีเอกลักษณ์ดีค่ะ สรุปคือ สวย
กรามแบบนี้ก็ สวยเป็นเอกลักษณ์ คะ แต่ถ้าไปเหลากรามก็จะ หน้าเล็กคม ดูเหมือนคนทั่วๆไป
แบบนี้ ก็สวยดี คะ ปุ๋ยพรทิพย์ กรามเป็นนี้ เรย ยังได้ตำแหน่งนางงาม
สวยค่ะ ธรรมชาติมากกก เพราะว่าจขกท คางถอย พอทำออกมาก็เลยเหมือนไม่ได้ทำ เราเองก็เปนค่ะ อยากทำคางอยู่เหมือนกัน อิอิ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Auntyช้อย เมื่อ 2013-12-31 13:52

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Auntyช้อย เมื่อ 2013-12-31 13:49

หน้าเก๋มีเอกลักษร์มากค่ะ ชอบมากเลยค่ะ....ถ้าเป็น  V-Shape ยอดนิยม จะไม่เก๋เท่านี้เลยค่ะ...คุณหมอมี Vision มาก และจขกทก็มีต้นทุนอยู่แล้วด้วย Perfect ค่ะ
ถ้าเสริมตอนนี้ ราคาอยู่ที่เท่าไหร่คะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้